Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 78 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 129 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 96 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 76 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 37 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,62%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 34,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.339.568.681 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.999.023.592 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,62%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 34,62%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.339.568.681 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.999.023.592 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,08%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp màn hình điện tử (LED) tại phòng trưng bày Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
18/08/2026 07:49
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn cho Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ PHẦN MỀM MÁY TÍNH VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HUY HOÀNG
18/08/2026 07:49
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: cung cấp màn hình điện tử (LED) tại phòng trưng bày Bảo tàng tỉnh Hưng yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với 2 gói thầu.
16/07/2026 15:19
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng tủ, bục, trang trí gian khánh tiết chỉnh lý nội dung trưng bày nhà truyền thống xã Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT XÂY DỰNG MYHOME
17/06/2026 11:02
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Đóng tủ, bục, trang trí gian khánh tiết chỉnh lý nội dung trưng bày nhà truyền thống xã Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:58
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in và gia công sách "Sắc phong trên địa bàn tỉnh Hưng Yên - Tập VI" của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO THĂNG LONG
17/06/2026 10:47
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in và gia công sách "Sắc phong trên địa bàn tỉnh Hưng Yên - Tập VI" của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:41
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá 3D 118 hiện vật tại cơ sở 2 Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ 3DART
17/06/2026 10:34
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Số hoá 3D 118 hiện vật tại cơ sở 2 Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:29
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT cung cấp màn hình điện tử (LED) tại phòng trưng bày Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2026 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bảo tàng tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Bảo quản phòng ngừa máy bay MIG - 21 tại Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU MỸ NGHỆ BẢO HUY
11/06/2025 16:27
Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Bảo quản phòng ngừa máy bay MIG - 21 tại Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
11/06/2025 16:23
Bảo tàng tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Thiết kế, in và gia công sách "Sắc phong trên địa bàn tỉnh Hưng Yên - Tập V".
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO THĂNG LONG
11/06/2025 16:17
Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Thiết kế, in và gia công sách "Sắc phong trên địa bàn tỉnh Hưng Yên - Tập V" với 1 gói thầu.
11/06/2025 16:07
Bảo tàng tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Số hóa 3D 52 hiện vật, xây dựng tour 360 không gian trưng bày cố định phần II "Hưng Yên từ khi có Đảng đến nay" và mã QR thông tin 52 hiện vật tại Bảo tàng Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ 3DART
11/06/2025 15:59
Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Số hóa 3D 52 hiện vật, xây dựng tour 360 không gian trưng bày cố định phần II "Hưng Yên từ khi có Đảng đến nay" và mã QR thông tin 52 hiện vật tại Bảo tàng Hưng Yên với 1 gói thầu.
11/06/2025 15:53
Bảo tàng tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Bảo quản trị liệu hiện vật chất liệu Vải, gốm sứ, giấy tại Bảo tàng tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT CÔNG NGHỆ BẢO TỒN DI SẢN
22/05/2025 15:25
Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Bảo quản trị liệu hiện vật chất liệu Vải, gốm sứ, giấy tại Bảo tàng tỉnh với 1 gói thầu.
22/05/2025 15:18
Bảo tàng tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Đóng tủ bằng gỗ công nghiệp MDF chống ẩm dày 17 ly, mặt phủ Melamin, mặt trong bưng cánh kính cường lực dày 8ly trắng trong, mặt sau kính dày 5 ly, mặt sau lắp kính lùa và khóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT XÂY DỰNG MYHOME
05/05/2025 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp màn hình điện tử (LED) tại phòng trưng bày Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ CÔNG NGHỆ KIM LONG
18/08/2026 07:49
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy vi tính để bàn cho Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ PHẦN MỀM MÁY TÍNH VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG HUY HOÀNG
18/08/2026 07:49
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu: cung cấp màn hình điện tử (LED) tại phòng trưng bày Bảo tàng tỉnh Hưng yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với 2 gói thầu.
16/07/2026 15:19
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Đóng tủ, bục, trang trí gian khánh tiết chỉnh lý nội dung trưng bày nhà truyền thống xã Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NỘI THẤT XÂY DỰNG MYHOME
17/06/2026 11:02
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Đóng tủ, bục, trang trí gian khánh tiết chỉnh lý nội dung trưng bày nhà truyền thống xã Tiên Lữ, tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:58
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, in và gia công sách "Sắc phong trên địa bàn tỉnh Hưng Yên - Tập VI" của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO THĂNG LONG
17/06/2026 10:47
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Thiết kế, in và gia công sách "Sắc phong trên địa bàn tỉnh Hưng Yên - Tập VI" của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:41
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Số hoá 3D 118 hiện vật tại cơ sở 2 Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ 3DART
17/06/2026 10:34
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Số hoá 3D 118 hiện vật tại cơ sở 2 Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
17/06/2026 10:29
Bên mời thầu Bảo tàng tỉnh Hưng Yên đã đăng tải TBMT cung cấp màn hình điện tử (LED) tại phòng trưng bày Bảo tàng tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/06/2026 17:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 78 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 51 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 27 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 26 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 96 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bảo tàng tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đau đớn biết bao khi một người bạn ra đi – và chỉ để lại sau lưng sự im lặng. "
Pam Brown
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026