Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo thanh niên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 31 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 31 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 45 gói (với 49 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 12 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 36 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 25 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 77,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 192.816.064.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 190.425.873.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo thanh niên như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,32 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 22,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 77,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 192.816.064.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 190.425.873.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 113 gói thầu, trong đó trúng 112 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 49.99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 88.78% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (22), TP.Hồ Chí Minh (16), Tây Ninh (8), Khánh Hòa (6), Toàn quốc (6), Lâm Đồng (5), Cần Thơ (4), Quảng Ninh (3), Đồng Tháp (2), Đắk Lắk (2), Thanh Hoá (2), Gia Lai (2), Tuyên Quang (2), Hải Phòng (1), Huế (1), Thái Nguyên (1), Quảng Trị (1), Không xác định (29)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (22), TP.Hồ Chí Minh (6), Ninh Thuận (4), Tây Ninh (4), Toàn quốc (4), Bình Dương (3), Long An (3), Quảng Ninh (3), Cần Thơ (3), Bình Thuận (2), Phú Yên (2), Thanh Hoá (2), Tiền Giang (1), Lâm Đồng (1), Hải Phòng (1), Huế (1), Bình Định (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Thái Nguyên (1), Khánh Hòa (1), Hà Giang (1), Quảng Bình (1), Đồng Tháp (1), Không xác định (44)
- Có quan hệ với 52 bên mời thầu
- Có quan hệ với 73 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 21 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 2 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 20 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1:Tổ chức chương trình biểu diễn nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2022 11:11
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị của chủ đầu tư Báo thanh niên với 3 gói thầu.
02/06/2022 16:44
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị của chủ đầu tư Báo thanh niên với 3 gói thầu.
31/05/2022 10:29
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê chỗ đặt Hosting và bảo trì hệ thống quản trị nội dung website Thanh Niên online năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/12/2021 17:56
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê chỗ đặt Hosting và bảo trì hệ thống quản trị nội dung website Thanh Niên online năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/12/2021 11:37
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Gia công in báo Thanh Niên ngày tại Hà Nội của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/12/2021 14:36
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ quản lý, vận hành các video đăng tải và thuê hệ thống phát quảng cáo trên Website Thanh Niên online năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 15:46
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Gia công in báo Thanh Niên ngày tại Hà Nội của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 11:40
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ CDN (Content Delivery Network) và thuê Cloud server năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 10:34
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê chỗ đặt Hosting và bảo trì hệ thống quản trị nội dung website Thanh Niên online năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo thanh niên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1:Tổ chức chương trình biểu diễn nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SÁNG TẠO NGHỆ THUẬT VÀ SỰ KIỆN SUN BRIGHT
11/07/2022 09:37
Báo thanh niên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1:Tổ chức chương trình biểu diễn nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị với 2 nhà thầu tham gia.
21/06/2022 09:23
Báo thanh niên đăng tải TBMT Gói thầu số 1:Tổ chức chương trình biểu diễn nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2022 11:11
Báo thanh niên đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị với 3 gói thầu.
02/06/2022 16:44
Báo thanh niên đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị với 3 gói thầu.
31/05/2022 10:29
Báo thanh niên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê chỗ đặt Hosting và bảo trì hệ thống quản trị nội dung website Thanh Niên online năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI TRÍ LONG ĐỈNH
13/01/2022 16:04
Báo thanh niên công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê chỗ đặt Hosting và bảo trì hệ thống quản trị nội dung website Thanh Niên online năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
06/01/2022 09:11
Báo thanh niên đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê chỗ đặt Hosting và bảo trì hệ thống quản trị nội dung website Thanh Niên online năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/12/2021 17:56
Báo thanh niên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ quản lý, vận hành các video đăng tải và thuê hệ thống phát quảng cáo trên Website Thanh Niên online năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần VCCorp
28/12/2021 11:22
Báo thanh niên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ CDN (Content Delivery Network) và thuê Cloud server năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần VNETWORK
28/12/2021 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1:Tổ chức chương trình biểu diễn nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/06/2022 11:11
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị của chủ đầu tư Báo thanh niên với 3 gói thầu.
02/06/2022 16:44
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải KHLCNT Chương trình nghệ thuật Khát vọng hoà bình tại Quảng Trị của chủ đầu tư Báo thanh niên với 3 gói thầu.
31/05/2022 10:29
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê chỗ đặt Hosting và bảo trì hệ thống quản trị nội dung website Thanh Niên online năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/12/2021 17:56
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê chỗ đặt Hosting và bảo trì hệ thống quản trị nội dung website Thanh Niên online năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/12/2021 11:37
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Gia công in báo Thanh Niên ngày tại Hà Nội của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/12/2021 14:36
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ quản lý, vận hành các video đăng tải và thuê hệ thống phát quảng cáo trên Website Thanh Niên online năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 15:46
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Gia công in báo Thanh Niên ngày tại Hà Nội của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 11:40
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ CDN (Content Delivery Network) và thuê Cloud server năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/11/2021 10:34
Bên mời thầu Báo thanh niên đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thuê chỗ đặt Hosting và bảo trì hệ thống quản trị nội dung website Thanh Niên online năm 2022 của chủ đầu tư Báo thanh niên với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/11/2021 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo thanh niên là chủ đầu tư của 31 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo thanh niên là chủ đầu tư của 49 TBMT, trong đó tự mời thầu 49 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo thanh niên là chủ đầu tư của 12 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo thanh niên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo thanh niên là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy là thước đo về chất lượng. Một số người không quen sống trong môi trường mà sự hoàn hảo được kỳ vọng "
Steve Jobs
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh