Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo VietNamNet như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 7 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 23 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.913.438.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.628.267.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo VietNamNet như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,71%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,29%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.913.438.070 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.628.267.600 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,12%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 93 gói thầu, trong đó trúng 92 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 81.51% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.45% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (18), Lạng Sơn (9), Tây Ninh (5), Lai Châu (5), Thái Nguyên (5), Tuyên Quang (5), Lào Cai (4), Cần Thơ (4), Sơn La (3), Lâm Đồng (2), Hải Phòng (2), Toàn quốc (2), Thanh Hoá (2), Cao Bằng (2), Quảng Ninh (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Đắk Lắk (2), Huế (1), Khánh Hòa (1), Ninh Bình (1), Quảng Ngãi (1), Phú Thọ (1), Gia Lai (1), Điện Biên (1), Không xác định (12)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (18), Lạng Sơn (9), Lai Châu (5), Tây Ninh (3), Sơn La (3), Hà Giang (3), Long An (2), Toàn quốc (2), Thanh Hoá (2), Cao Bằng (2), Quảng Ninh (2), Cần Thơ (2), Lâm Đồng (1), Lào Cai (1), Hải Dương (1), Hải Phòng (1), Huế (1), Ninh Thuận (1), Nam Định (1), Bắc Kạn (1), Điện Biên (1), Đắk Nông (1), Không xác định (30)
- Có quan hệ với 30 bên mời thầu
- Có quan hệ với 62 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 1 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 7 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cáp quang trắng của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FFC
16/06/2022 11:12
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Thuê kênh truyền số liêu của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
30/05/2022 10:47
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm Báo Bưu điện Việt Nam năm 2022 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV In Ba Đình
28/12/2021 14:44
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm nội bộ của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Viking
19/11/2021 09:32
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In báo Bưu điện Việt Nam năm 2021 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV In Ba Đình
02/04/2021 16:47
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm báo Bưu điện Việt Nam số đặc biệt Xuân Tân Sửu 2021 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV In Ba Đình
09/02/2021 16:32
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng phóng sự tuyên truyền An toàn thông tin của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
12/01/2021 16:41
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất bộ phim tuyên truyền an toàn thông tin của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ KHÁNH PHONG
12/01/2021 16:24
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và Phát sóng chương trình truyền hình của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VTG VIỆT NAM
24/12/2020 13:14
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và Phát sóng chương trình phát thanh của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
05/12/2020 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo VietNamNet công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm chatbot cho fanpage tuyên truyền an toàn thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TEFLI VIỆT NAM
05/12/2020 10:00
Báo VietNamNet công bố KQMT gói thầu Xây dựng phần mềm chatbot cho fanpage tuyên truyền an toàn thông tin với 1 nhà thầu tham gia.
25/11/2020 19:06
Báo VietNamNet đăng tải TBMT Xây dựng phần mềm chatbot cho fanpage tuyên truyền an toàn thông tin theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/11/2020 15:54
Báo VietNamNet đăng tải KHLCNT Xây dựng phần mềm chatbot cho fanpage tuyên truyền an toàn thông tin với 1 gói thầu.
09/11/2020 16:51
Báo VietNamNet công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị nâng cấp phòng máy chủ và máy tính lập trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH NVS Việt Nam
24/09/2020 15:30
Báo VietNamNet công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị nâng cấp phòng máy chủ và máy tính lập trình với 1 nhà thầu tham gia.
17/09/2020 16:41
Báo VietNamNet đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị nâng cấp phòng máy chủ và máy tính lập trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
10/09/2020 15:50
Báo VietNamNet đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị nâng cấp phòng máy chủ và máy tính lập trình với 1 gói thầu.
09/09/2020 16:51
Báo VietNamNet đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phòng máy chủ và máy tính lập trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/08/2020 15:32
Báo VietNamNet đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phòng máy chủ và máy tính lập trình với 1 gói thầu.
20/08/2020 16:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê cáp quang trắng của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN FFC
16/06/2022 11:12
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Thuê kênh truyền số liêu của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
30/05/2022 10:47
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm Báo Bưu điện Việt Nam năm 2022 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV In Ba Đình
28/12/2021 14:44
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm nội bộ của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Viking
19/11/2021 09:32
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In báo Bưu điện Việt Nam năm 2021 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV In Ba Đình
02/04/2021 16:47
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm báo Bưu điện Việt Nam số đặc biệt Xuân Tân Sửu 2021 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV In Ba Đình
09/02/2021 16:32
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và phát sóng phóng sự tuyên truyền An toàn thông tin của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
12/01/2021 16:41
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất bộ phim tuyên truyền an toàn thông tin của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ CÔNG NGHỆ KHÁNH PHONG
12/01/2021 16:24
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và Phát sóng chương trình truyền hình của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VTG VIỆT NAM
24/12/2020 13:14
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Sản xuất và Phát sóng chương trình phát thanh của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
05/12/2020 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet là chủ đầu tư của 4 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet là chủ đầu tư của 7 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet là chủ đầu tư của 23 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có ai sẽ vì một lời tạm biệt mà thích một người không? Tôi tin nhất định là có, khi còn trẻ chúng ta có đủ lý do để thích một người một cách nghiêm túc, đến khi lớn lên, chúng ta cũng đủ lý do để nghiêm túc phụ lòng một người. Do đó những tình cảm non nớt nhất của giây phút đầu tiên, luôn luôn sẽ ghi nhớ cả đời. Hoặc giả thật là ngày tháng tốt, giờ phút xưa. "
Cửu Dạ Hồi
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh