Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo VietNamNet như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 92 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 43 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 69 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 36 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 58,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.381.613.647 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.252.732.047 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Báo VietNamNet như sau:
- Có quan hệ với 59 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,86%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 58,14%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 73.381.613.647 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.252.732.047 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,54%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 94 gói thầu, trong đó trúng 93 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 81.51% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.46% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (18), Lạng Sơn (9), Tây Ninh (5), Lai Châu (5), Thái Nguyên (5), Tuyên Quang (5), Lào Cai (4), Cần Thơ (4), Sơn La (3), Lâm Đồng (2), Hải Phòng (2), Toàn quốc (2), Thanh Hoá (2), Cao Bằng (2), Quảng Ninh (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Đắk Lắk (2), Huế (1), Khánh Hòa (1), Ninh Bình (1), Quảng Ngãi (1), Phú Thọ (1), Gia Lai (1), Điện Biên (1), Hưng Yên (1), Không xác định (12)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (18), Lạng Sơn (9), Lai Châu (5), Tây Ninh (3), Sơn La (3), Hà Giang (3), Long An (2), Toàn quốc (2), Thanh Hoá (2), Cao Bằng (2), Quảng Ninh (2), Cần Thơ (2), Lâm Đồng (1), Lào Cai (1), Hải Dương (1), Hải Phòng (1), Huế (1), Ninh Thuận (1), Nam Định (1), Bắc Kạn (1), Điện Biên (1), Đắk Nông (1), Không xác định (31)
- Có quan hệ với 30 bên mời thầu
- Có quan hệ với 63 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 1 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 7 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cài đặt, bảo hành và bảo trì phần mềm quản trị nội dung chuyên trang điện tử Dân tộc và Phát triển của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEKO
29/07/2026 15:16
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ cài đặt, bảo hành và bảo trì phần mềm quản trị nội dung chuyên trang điện tử Dân tộc và Phát triển của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
22/07/2026 14:43
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị tập huấn Báo chí của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NGÂN DUNG
15/06/2026 15:28
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị tập huấn Báo chí của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
12/06/2026 15:56
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm Báo in tuần Dân tộc và Phát triển từ tháng 3 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN QUÂN ĐỘI 1
02/03/2026 10:41
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT In ấn phẩm Báo in tuần Dân tộc và Phát triển từ tháng 3 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
02/03/2026 10:35
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và sản xuất lịch treo tường năm 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Mỹ Thuật Sáng Tạo Việt
16/01/2026 10:25
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT Thiết kế và sản xuất lịch treo tường năm 2026 phục vụ công tác thi đua và tổng kết của ngành quản lý nhà nước về công tác dân tộc và tín ngưỡng, tôn giáo của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
14/01/2026 10:10
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In Đặc san VietNamNet Xuân Bính Ngọ 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN QUÂN ĐỘI 1
29/12/2025 14:52
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT In Đặc san VietNamNet Xuân Bính Ngọ 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
29/12/2025 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Báo VietNamNet công bố kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị mạng, hệ thống Wifi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX
11/12/2024 10:16
Báo VietNamNet đăng tải KHLCNT Cung cấp thiết bị mạng, hệ thống Wifi với 1 gói thầu.
10/12/2024 10:41
Báo VietNamNet công bố kết quả gói thầu Thuê phòng nghỉ khách sạn và ăn tối cho các Đại biểu tham gia Hội nghị thi đua, biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến toàn quốc trong hoạt động thông tin cơ sở năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Du Lịch Công đoàn Việt Nam
04/10/2024 15:26
Báo VietNamNet đăng tải KHLCNT Thuê phòng nghỉ khách sạn và ăn tối cho các Đại biểu tham gia Hội nghị thi đua, biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến toàn quốc trong hoạt động thông tin cơ sở năm 2024 với 1 gói thầu.
04/10/2024 14:06
Báo VietNamNet công bố kết quả gói thầu Thiết kế biểu trưng, banner, backdrop và các thiết kế khác phục vụ Hội nghị thi đua, biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến toàn quốc trong hoạt động thông tin cơ sở năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ TRUYỀN THÔNG VIETNAMNET 997
27/09/2024 15:26
Báo VietNamNet công bố kết quả gói thầu Cung cấp biểu trưng pha lê phục vụ Hội nghị thi đua, biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến toàn quốc trong hoạt động thông tin cơ sở năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHA LÊ HÀ NỘI
26/09/2024 15:14
Báo VietNamNet đăng tải KHLCNT Thiết kế biểu trưng, banner, backdrop và các thiết kế khác phục vụ Hội nghị thi đua, biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến toàn quốc trong hoạt động thông tin cơ sở năm 2024 với 1 gói thầu.
26/09/2024 11:15
Báo VietNamNet đăng tải KHLCNT Cung cấp biểu trưng pha lê phục vụ Hội nghị thi đua, biểu dương, tôn vinh điển hình tiên tiến toàn quốc trong hoạt động thông tin cơ sở năm 2024 với 1 gói thầu.
26/09/2024 10:49
Báo VietNamNet công bố kết quả gói thầu In sách “Tổng Bí thư Nguyễn Phú Trọng trong lòng độc giả VietNamNet”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV GIẢI PHÁP SỐ A.I
29/08/2024 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ cài đặt, bảo hành và bảo trì phần mềm quản trị nội dung chuyên trang điện tử Dân tộc và Phát triển của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ NEKO
29/07/2026 15:16
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ cài đặt, bảo hành và bảo trì phần mềm quản trị nội dung chuyên trang điện tử Dân tộc và Phát triển của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
22/07/2026 14:43
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị tập huấn Báo chí của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI NGÂN DUNG
15/06/2026 15:28
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Hội nghị tập huấn Báo chí của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
12/06/2026 15:56
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn phẩm Báo in tuần Dân tộc và Phát triển từ tháng 3 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN QUÂN ĐỘI 1
02/03/2026 10:41
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT In ấn phẩm Báo in tuần Dân tộc và Phát triển từ tháng 3 đến tháng 12 năm 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
02/03/2026 10:35
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế và sản xuất lịch treo tường năm 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Mỹ Thuật Sáng Tạo Việt
16/01/2026 10:25
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT Thiết kế và sản xuất lịch treo tường năm 2026 phục vụ công tác thi đua và tổng kết của ngành quản lý nhà nước về công tác dân tộc và tín ngưỡng, tôn giáo của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
14/01/2026 10:10
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải kết quả gói thầu In Đặc san VietNamNet Xuân Bính Ngọ 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN QUÂN ĐỘI 1
29/12/2025 14:52
Bên mời thầu Báo VietNamNet đã đăng tải KHLCNT In Đặc san VietNamNet Xuân Bính Ngọ 2026 của chủ đầu tư Báo VietNamNet với 1 gói thầu.
29/12/2025 14:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet là chủ đầu tư của 94 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 84 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet là chủ đầu tư của 43 TBMT, trong đó tự mời thầu 40 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet là chủ đầu tư của 69 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Báo VietNamNet là chủ đầu tư có quan hệ với 59 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để trở thành một con người hoàn hảo, tốn kém vô cùng, đến nỗi hầu như chẳng có ai đủ tình yêu và can đảm để trả cái giá đó. Người ta phải hoàn toàn từ bỏ cuộc tìm kiếm sự an bình và đưa cả hai tay ra đón lấy sự rủi ro của cuộc sống. Con người ta phải ôm ấp cuộc sống như ôm người mình yêu. "
Morris West
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh