Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 43 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 43 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.245.148.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.150.796.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam như sau:
- Có quan hệ với 27 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 100,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.245.148.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.150.796.650 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm win và microsoft của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:45
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN ĐƯỜNG XANH
08/08/2026 15:20
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động nhân dịp 75 năm thành lập Công đoàn Giáo dục Việt Nam và các dịch vụ kèm theo của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
29/07/2026 15:25
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê địa điểm tổ chức Trao “Giải thưởng 22/7 - Công đoàn Giáo dục Việt Nam lần thứ III”; Công diễn và tổng kết trao giải “Liên hoan Tiếng hát Giáo viên toàn quốc năm 2026” của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà hát Ca Múa Nhạc Quốc gia Việt Nam
29/07/2026 15:23
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các Hội nghị và dịch vụ kèm theo của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
29/07/2026 15:20
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay đoàn đại biểu dự Hội nghị ACT của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QUỐC BẢO
29/07/2026 15:16
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vé máy bay đoàn đại biểu dự Hội nghị ACT của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam với 1 gói thầu.
29/07/2026 15:10
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức các Hội nghị trong tháng 7/2026 của CĐGD Việt Nam của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam với 2 gói thầu.
29/07/2026 15:07
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức các hoạt động nhân dịp 75 năm thành lập Công đoàn Giáo dục Việt Nam của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam với 2 gói thầu.
17/07/2026 17:01
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu sản xuất phóng sự và phát sóng "Liên hoan tiếng hát giáo viên toàn quốc lần thứ VI" năm 2026 của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
19/06/2026 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức Tổng kết hoạt động công đoàn các trường chuyên biệt, Cơ quan Bộ Giáo dục và Đào tạo.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Hội nghị 37 Hùng Vương
13/06/2025 14:44
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đăng tải KHLCNT lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ Hội nghị với 1 gói thầu.
13/06/2025 14:41
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê các dịch vụ tổ chức Ngày hội LĐST.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ HOÀ BÌNH
19/05/2025 14:39
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê các dịch vụ tổ chức Chương trình cảm ơn người lao động và tổ chức tọa đàm.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà Khách Tổng Liên Đoàn
19/05/2025 14:36
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đăng tải KHLCNT Thuê các dịch vụ tổ chức Ngày hội lao động sáng tạo, chương trình cảm ơn người lao động và tổ chức hội thảo, tọa đàm với 2 gói thầu.
19/05/2025 13:52
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam công bố kết quả gói thầu Cung cấp hội trường và các dịch vụ kèm theo phục vụ Hội nghị tập huấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH 1 THÀNH VIÊN KHÁCH SẠN DU LỊCH CÔNG ĐOÀN HẠ LONG
21/10/2024 10:30
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu cung cấp hội trường và các dịch vụ kèm theo phục vụ Hội nghị tập huấn CBCĐ Cấp Trên TTCS với 1 gói thầu.
21/10/2024 10:26
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu cung cấp hội trường và các dịch vụ kèm theo phục vụ Hội nghị tập huấn cán bộ CĐCS với 1 gói thầu.
11/10/2024 16:09
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường, khách sạn và các dịch vụ kèm theo phục vụ Hội nghị BCH; Hội nghị Chủ tịch và hội nghị tổng kết HĐ công đoàn năm học.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách Duy Tân
14/08/2024 17:45
BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đăng tải KHLCNT Thuê hội trường, khách sạn và các dịch vụ kèm theo phục vụ Hội nghị BCH; Hội nghị Chủ tịch và hội nghị tổng kết HĐ công đoàn năm học với 1 gói thầu.
09/08/2024 17:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phần mềm win và microsoft của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam với 1 gói thầu.
28/08/2026 16:45
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN ĐƯỜNG XANH
08/08/2026 15:20
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động nhân dịp 75 năm thành lập Công đoàn Giáo dục Việt Nam và các dịch vụ kèm theo của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
29/07/2026 15:25
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê địa điểm tổ chức Trao “Giải thưởng 22/7 - Công đoàn Giáo dục Việt Nam lần thứ III”; Công diễn và tổng kết trao giải “Liên hoan Tiếng hát Giáo viên toàn quốc năm 2026” của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà hát Ca Múa Nhạc Quốc gia Việt Nam
29/07/2026 15:23
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các Hội nghị và dịch vụ kèm theo của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ DU LỊCH QUỐC TẾ THIÊN HÀ
29/07/2026 15:20
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vé máy bay đoàn đại biểu dự Hội nghị ACT của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ QUỐC BẢO
29/07/2026 15:16
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp vé máy bay đoàn đại biểu dự Hội nghị ACT của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam với 1 gói thầu.
29/07/2026 15:10
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức các Hội nghị trong tháng 7/2026 của CĐGD Việt Nam của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam với 2 gói thầu.
29/07/2026 15:07
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức các hoạt động nhân dịp 75 năm thành lập Công đoàn Giáo dục Việt Nam của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam với 2 gói thầu.
17/07/2026 17:01
Bên mời thầu BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam đã đăng tải kết quả gói thầu sản xuất phóng sự và phát sóng "Liên hoan tiếng hát giáo viên toàn quốc lần thứ VI" năm 2026 của chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Đài Truyền hình Việt Nam
19/06/2026 16:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam là chủ đầu tư của 43 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BCH Công đoàn Giáo dục Việt Nam là chủ đầu tư có quan hệ với 27 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những ranh giới phân chia Sự sống và Cái chết mơ hồ và mờ ảo. Ai dám nói nơi nào Sự sống kết thúc và nơi nào Cái chết bắt đầu? "
Edgar Allan Poe
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh