Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 8 gói thầu, trong đó có 7 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 7 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 768.329.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 752.859.834 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 768.329.834 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 752.859.834 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng đoàn viên nhân ngày Quốc tế Lao động 1/5 năm 2026 của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VOLED VIỆT NAM
01/04/2026 15:56
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên nhân ngày Quốc tế Lao động 1/5 năm 2026 của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
01/04/2026 14:56
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tết âm lịch cho công nhân của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KL
27/12/2025 17:02
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT Mua quà tết âm lịch cho công nhân của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
23/12/2025 18:27
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Khánh Vy
23/12/2025 17:41
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Powerlogics Bá Thiện Vina ngày Tết Nguyên đán Bính ngọ năm 2026 của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
23/12/2025 17:34
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng cho đoàn viên công đoàn nhân dịp năm mới của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Lưu Lan
15/12/2025 10:58
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng cho đoàn viên công đoàn nhân dịp năm mới của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
11/12/2025 16:36
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Khánh Vy
08/12/2025 09:47
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT dự toán Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Powerlogics Bá Thiện Vina ngày Tết dương lịch năm 2026 của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
08/12/2025 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa cho cán bộ công nhân viên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đỗ Văn Duy
22/04/2024 11:07
BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa cho cán bộ công nhân viên với 1 nhà thầu tham gia.
18/04/2024 08:00
BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa cho cán bộ công nhân viên theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2024 14:46
BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH S84 VIỆT NAM
11/04/2024 11:10
BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn và Thương mại HTC
11/04/2024 11:08
BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa cho cán bộ công nhân viên với 3 gói thầu.
11/04/2024 11:05
BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa cho cán bộ công nhân viên với 3 gói thầu.
11/04/2024 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tặng đoàn viên nhân ngày Quốc tế Lao động 1/5 năm 2026 của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VOLED VIỆT NAM
01/04/2026 15:56
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT Mua quà tặng đoàn viên nhân ngày Quốc tế Lao động 1/5 năm 2026 của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
01/04/2026 14:56
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà tết âm lịch cho công nhân của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KL
27/12/2025 17:02
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT Mua quà tết âm lịch cho công nhân của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
23/12/2025 18:27
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Khánh Vy
23/12/2025 17:41
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Powerlogics Bá Thiện Vina ngày Tết Nguyên đán Bính ngọ năm 2026 của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
23/12/2025 17:34
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng cho đoàn viên công đoàn nhân dịp năm mới của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Lưu Lan
15/12/2025 10:58
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT Mua sắm quà tặng cho đoàn viên công đoàn nhân dịp năm mới của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
11/12/2025 16:36
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm quà tặng của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH dịch vụ và thương mại Khánh Vy
08/12/2025 09:47
Bên mời thầu BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA đã đăng tải KHLCNT dự toán Mua sắm hàng hóa tặng đoàn viên Công đoàn Công ty TNHH Powerlogics Bá Thiện Vina ngày Tết dương lịch năm 2026 của chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA với 1 gói thầu.
08/12/2025 09:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 5 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA là chủ đầu tư của 8 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BCHCĐ CÔNG TY TNHH POWERLOGICS BÁ THIỆN VINA là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tiền bạc cũng như đàn bà: muốn giữ nó thì phải săn sóc nó, bằng không nó đi tạo hạnh phúc cho người khác. "
E. Bourdet
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh