Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 10 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.062.344.174 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.055.902.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.062.344.174 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.055.902.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Hoàng Vũ
12/12/2024 16:35
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính xách tay của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
05/12/2024 15:40
Bến xe khách tỉnh Lai Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy tính xách tay.
05/12/2024 15:15
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp đường vào bến xe khách Than Uyên của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CHÂU GIANG
11/09/2024 10:23
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường vào bến xe khách Than Uyên của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
04/09/2024 15:25
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang phục năm 2024 của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINH PHÁT ALPHA
07/06/2024 15:47
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục năm 2024 của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
30/05/2024 10:51
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XD VÀ CUNG ỨNG VẬT TƯ KHÁNH TOÀN
30/11/2023 11:27
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải Bến xe thành phố Lai Châu của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
14/11/2023 20:38
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
14/11/2023 20:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bến xe khách tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Hoàng Vũ
12/12/2024 16:35
Bến xe khách tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính xách tay với 1 gói thầu.
05/12/2024 15:40
Bến xe khách tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp đường vào bến xe khách Than Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CHÂU GIANG
11/09/2024 10:23
Bến xe khách tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường vào bến xe khách Than Uyên với 1 gói thầu.
04/09/2024 15:25
Bến xe khách tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang phục năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINH PHÁT ALPHA
07/06/2024 15:47
Bến xe khách tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục năm 2024 với 1 gói thầu.
30/05/2024 10:51
Bến xe khách tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Xây lắp công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XD VÀ CUNG ỨNG VẬT TƯ KHÁNH TOÀN
30/11/2023 11:27
Bến xe khách tỉnh Lai Châu đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải Bến xe thành phố Lai Châu với 1 gói thầu.
14/11/2023 20:38
Bến xe khách tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG HẢI VÂN
14/11/2023 20:34
Bến xe khách tỉnh Lai Châu công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn lập thiết kế BVTC - Dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN & XÂY DỰNG SỐ 3
14/11/2023 20:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy tính xách tay của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm thiết bị máy văn phòng Hoàng Vũ
12/12/2024 16:35
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy tính xách tay của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
05/12/2024 15:40
Bến xe khách tỉnh Lai Châu đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy tính xách tay.
05/12/2024 15:15
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, nâng cấp đường vào bến xe khách Than Uyên của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG CHÂU GIANG
11/09/2024 10:23
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, nâng cấp đường vào bến xe khách Than Uyên của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
04/09/2024 15:25
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang phục năm 2024 của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VINH PHÁT ALPHA
07/06/2024 15:47
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục năm 2024 của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
30/05/2024 10:51
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM XD VÀ CUNG ỨNG VẬT TƯ KHÁNH TOÀN
30/11/2023 11:27
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống xử lý nước thải Bến xe thành phố Lai Châu của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu với 1 gói thầu.
14/11/2023 20:38
Bên mời thầu Bến xe khách tỉnh Lai Châu đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công – dự toán của chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu.
14/11/2023 20:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu là chủ đầu tư của 10 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 10 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bến xe khách tỉnh Lai Châu là chủ đầu tư có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng dời công việc của ngày hôm nay sang ngày mai. Thứ đã mất hôm nay, ngày mai cũng không cách nào bù đắp kịp. "
Sukhomlinsky (Ý)
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh