Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 816 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 199 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 296 gói thầu, trong đó có 190 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 219 gói (với 253 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 114 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 309 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 112 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 80 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,31%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 5,53%, Phi tư vấn 10,28%, Hỗn hợp 0,79%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.756.045.550.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.523.978.832.209 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an như sau:
- Có quan hệ với 816 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,84 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 74,31%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 5,53%, Phi tư vấn 10,28%, Hỗn hợp 0,79%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.756.045.550.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.523.978.832.209 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,18%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 14 gói thầu, trong đó trúng 14 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 96.77% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 67.16% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (9), Thanh Hoá (1), Quảng Ninh (1), Phú Thọ (1), Ninh Bình (1), Thái Nguyên (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (9), Thanh Hoá (1), Quảng Ninh (1), Phú Thọ (1), Hà Nam (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 11 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phụ tùng sửa chữa máy lọc máu liên tục tại khoa A7 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
03/09/2026 18:05
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua máy phun dung dịch khử khuẩn của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
03/09/2026 17:31
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua bổ sung ống soi mềm niệu quản năm 2026 tại Bệnh viện 19-8 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
03/09/2026 11:19
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống camera theo dõi bệnh nhân tại Khoa A7 Bệnh viện 19-8 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
02/09/2026 19:28
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa, cung cấp thiết bị, vật tư tiêu hao cho các khoa B6,A9,B4,A4 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:12
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phổi giả, đèn đặt nội khí quản khó, bộ dụng cụ tiểu phẫu, dịch vụ sửa chữa máy theo dõi bệnh nhân, máy thận nhân tạo và lắp đặt đèn mổ treo trần của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:12
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa, cung cấp thiết bị, vật tư tiêu hao cho các khoa B6,A9,B4,A4 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tổ chức sự kiện phục vụ tổ chức Kỷ niệm 65 năm Ngày truyền thống Bệnh viện 19-8 (14/9/1961-14/9/2026) và tổ chức Hội nghị Khoa học Quốc tế, lần thứ I của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:10
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy tính sử dụng phần mềm quản lý văn bản tại Bệnh viện 19-8 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:52
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua tay cầm súng kèm dây dẫn máy xung kích BTL-6000SWT Topline cho khoa Phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Cung cấp Chỉ tiêu chậm tổng hợp đơn sợi thực hiện tại Bệnh viện 19-8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT PHÚ CƯỜNG
26/08/2026 10:26
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic, Mã hiệu: CGRG.GE.07.2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THỦY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TIẾN VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA
25/08/2026 17:17
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Cung cấp Khung giá đỡ động mạch vành phủ thuốc Everolimus lần 2 tại Bệnh viện 19-8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC, KỸ THUẬT TRANSMED
22/08/2026 14:50
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm thực phẩm phục vụ người bệnh, khám sức khỏe cán bộ cao cấp, cán bộ khối cơ quan Bộ và nhân viên y tế bổ sung lần 2 năm 2026 trong thời gian chờ kết quả chào hàng cạnh tranh qua mạng tại Bệnh viện 19-8.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty tnhh thực phẩm Gia Hải
06/08/2026 18:01
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Cung cấp một số vật tư trong phẫu thuật thần kinh lần 1 năm 2026 tại Bệnh viện 19-8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ KỸ THUẬT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ HẢI ÂU
29/05/2026 09:43
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Gói thầu vắc xin, Mã hiệu: CGRG.VX.01.2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN WINBIO, CÔNG TY CỔ PHẦN BIOVACCINE VIỆT NAM , CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
11/05/2026 15:54
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Cung cấp Vật tư đốt điện sinh lý thực hiện tại Bệnh viện 19-8.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại và Thiết bị Y tế Comed Việt Nam
07/05/2026 11:18
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Cung cấp Bộ khung giá đỡ động mạch vành phủ thuốc Everolimus thực hiện tại Bệnh viện 19-8.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN, THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC, KỸ THUẬT TRANSMED, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG BÌNH
29/04/2026 15:18
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Thuê chụp phim Xquang kỹ thuật số trên xe lưu động phục vụ khám sức khoẻ dịch vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH TUẤN LINH
21/04/2026 17:25
Bệnh viện 19-8, Bộ Công an công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bộ chứa dịch giảm đau dùng một lần và Bộ gây tê ngoài màng cứng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại B&T, CÔNG TY TNHH ACCOMP HEALTHCARE
30/03/2026 15:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải kết quả gói thầu Mua phụ tùng sửa chữa máy lọc máu liên tục tại khoa A7 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
03/09/2026 18:05
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua máy phun dung dịch khử khuẩn của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
03/09/2026 17:31
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán Mua bổ sung ống soi mềm niệu quản năm 2026 tại Bệnh viện 19-8 theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
03/09/2026 11:19
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Triển khai hệ thống camera theo dõi bệnh nhân tại Khoa A7 Bệnh viện 19-8 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
02/09/2026 19:28
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa, cung cấp thiết bị, vật tư tiêu hao cho các khoa B6,A9,B4,A4 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:12
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Cung cấp phổi giả, đèn đặt nội khí quản khó, bộ dụng cụ tiểu phẫu, dịch vụ sửa chữa máy theo dõi bệnh nhân, máy thận nhân tạo và lắp đặt đèn mổ treo trần của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:12
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa, cung cấp thiết bị, vật tư tiêu hao cho các khoa B6,A9,B4,A4 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 2 gói thầu.
28/08/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị tổ chức sự kiện phục vụ tổ chức Kỷ niệm 65 năm Ngày truyền thống Bệnh viện 19-8 (14/9/1961-14/9/2026) và tổ chức Hội nghị Khoa học Quốc tế, lần thứ I của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:10
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy tính sử dụng phần mềm quản lý văn bản tại Bệnh viện 19-8 của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
27/08/2026 09:52
Bên mời thầu Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải KHLCNT Mua tay cầm súng kèm dây dẫn máy xung kích BTL-6000SWT Topline cho khoa Phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an với 1 gói thầu.
26/08/2026 18:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an đã đăng tải 114 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an là chủ đầu tư của 199 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 158 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an là chủ đầu tư của 253 TBMT, trong đó tự mời thầu 167 TBMT, đơn vị khác mời thầu 86 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an là chủ đầu tư của 309 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện 19-8, Bộ Công an là chủ đầu tư có quan hệ với 816 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Lời nói nội dung phong phú giống như viên ngọc phát ra ánh sáng lấp lánh, lời nói thông minh thực sự là lời nói đơn giản nhất. "
Bacon (Anh)
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh