Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 413 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 286 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 408 gói thầu, trong đó có 285 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 213 gói (với 230 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 41 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 425 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 234 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,70%, Xây lắp 1,30%, Tư vấn 0,87%, Phi tư vấn 9,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 774.426.532.605 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 489.689.507.905 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì như sau:
- Có quan hệ với 413 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,70%, Xây lắp 1,30%, Tư vấn 0,87%, Phi tư vấn 9,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 774.426.532.605 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 489.689.507.905 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,77%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế dùng cho phẫu thuật Phaco năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 09:16
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế dùng cho phẫu thuật Phaco năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:15
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Đơn nguyên Phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT LÁ BỐI
19/08/2026 18:21
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Đơn nguyên Phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với 1 gói thầu.
14/08/2026 07:30
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân nhà Nghiệp vụ kỹ thuật và điều trị nội, ngoại trú của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Anh Dũng
14/08/2026 07:21
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU VIỆT NAM
13/08/2026 16:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 10:19
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện phục vụ sửa chữa máy chụp cộng hưởng từ 1.5T.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀNG HÀ
29/05/2026 17:31
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư y tế, sinh phẩm chẩn đoán cho kế hoạch mua sắm bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN, CÔNG TY TNHH ACCOMP HEALTHCARE, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NDK, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ DƯƠNG SINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT PHƯƠNG MAI
20/03/2026 09:34
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố kết quả gói thầu gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất xét nghiệm cho kế hoạch mua sắm bổ sung năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ HẢI NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN LIÊN HIỆP ĐẦU TƯ XÂY DỰNG NÔNG THÔN VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HAMEMY, CÔNG TY TNHH DEKA
18/03/2026 16:17
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế, sinh phẩm phục vụ hoạt động khám chữa bệnh của Bệnh viện năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT PHƯƠNG MAI, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ DƯƠNG SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI GIA PHÚC
01/12/2025 16:27
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
15/08/2025 08:41
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ, CÔNG TY TNHH VẠN XUÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC MEDIBROS MIỀN BẮC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ST. ANDREWS VIỆT NAM
07/08/2025 08:42
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHA KHOA HOÀN CẦU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM XUÂN HOÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MEZA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ Y TẾ NAM ÂU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐẠI THỦY, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI Q&V VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN BẢO TOÀN PHARMA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM A&B, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN THIÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BÁCH NIÊN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM U.N.I VIỆT NAM , Công ty Cổ phần Dược phẩm RUS PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĂN LAM, CÔNG TY TNHH LEX PHARMA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATK, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TỨ HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH LINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ VẬT TƯ Y TẾ QUANG MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI ĐỨC HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC SÔNG HỒNG - RERICO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIAN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SANTA VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KIM TINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ENDOPHACO, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH Y DƯỢC QUANG MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ĐẤT VIỆT, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ Y TẾ VIỆT LÂM, Công ty cổ phần Dược Phẩm Thắng Phát , CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ PHÚC HƯNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC Á CHÂU, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔNG ĐÔ , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ÂU VIỆT, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂY ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KIM PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM EOC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN VADPHARMA, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC TÂY DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN OPTIMAL VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SHINPOONG DAEWOO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SEN VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ 2B, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AMPHARCO U.S.A, CÔNG TY TNHH ĐẠI BẮC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY TNHH NOVOPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN AMERIVER VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY TNHH BENEPHAR, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ VIỆT NAM , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ - UK PHARMA
01/08/2025 17:32
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện phục vụ sửa chữa máy chụp cộng hưởng từ 1.5T.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀNG HÀ
22/07/2025 15:08
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố kết quả gói thầu Gói 05: Vật tư tiêu hao dung chung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
16/07/2025 08:15
Bệnh viện đa khoa Ba Vì công bố KQMT gói thầu Mua sắm linh kiện phục vụ sửa chữa máy chụp cộng hưởng từ 1.5T với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 14:12
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế dùng cho phẫu thuật Phaco năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 09:16
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế dùng cho phẫu thuật Phaco năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:15
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Đơn nguyên Phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG VÀ NỘI THẤT LÁ BỐI
19/08/2026 18:21
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Đơn nguyên Phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với 1 gói thầu.
14/08/2026 07:30
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa sân nhà Nghiệp vụ kỹ thuật và điều trị nội, ngoại trú của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Anh Dũng
14/08/2026 07:21
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu vị thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU VIỆT NAM
13/08/2026 16:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 10:19
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải TBMT Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
08/08/2026 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì đã đăng tải 41 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì là chủ đầu tư của 286 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 236 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 50 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì là chủ đầu tư của 230 TBMT, trong đó tự mời thầu 193 TBMT, đơn vị khác mời thầu 37 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì là chủ đầu tư của 425 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Ba Vì là chủ đầu tư có quan hệ với 413 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con gái đẹp là con gái trong mơ, con gái ngoan là con gái… trong nhà trẻ. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh