Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 301 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 352 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 384 gói thầu, trong đó có 348 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 175 gói (với 184 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 149 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 423 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 272 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,85%, Xây lắp 5,43%, Tư vấn 0,54%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 497.005.957.282 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 317.914.155.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,03%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột như sau:
- Có quan hệ với 301 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,85%, Xây lắp 5,43%, Tư vấn 0,54%, Phi tư vấn 2,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 497.005.957.282 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 317.914.155.901 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,03%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Vật tư hóa chất thận nhân tạo năm 2026-2027 (Đấu lại phần/lô Kim chạy thận) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 14:40
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Vật tư hóa chất thận nhân tạo năm 2026-2027 (Đấu lại phần/lô Kim chạy thận) của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 1 gói thầu.
27/08/2026 07:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc sửa chữa thay mặt dựng nhôm kính sang hệ vách, cửa nhựa lõi thép khoa Nội và Nhi, ngoại TH, khoa Phụ Sản (hoàn thiện công năng, hệ thống điện) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:53
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT về việc sửa chữa và sơn lại khu nhà A (Sơn, sửa khu nhà Hành chính và hoàn thiện các hạng mục nên bị bong rộp); Sửa chữa khoa Khám Bệnh, thay nền gạch, vách ngăn thêm phòng khám của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc sửa chữa thay mặt dựng nhôm kính sang hệ vách, cửa nhựa lõi thép khoa Nội và Nhi, ngoại TH, khoa Phụ Sản (hoàn thiện công năng, hệ thống điện) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:35
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ vải phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 1 gói thầu.
19/08/2026 07:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng định kỳ các thiết bị y tế chuyên dùng năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 14:51
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư thay thế sửa chữa máy chạy thận nhân tạo NIKISO model: DBB27, sx năm 2014,2021 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư hóa chất thận nhân tạo năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
05/08/2026 14:34
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Hóa chất xét nghiệm và Sinh phẩm y tế năm 2026-2027 (PHẦN IV: SINH PHẨM Y TẾ) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Mua hàng hoá, hoá chất phục vụ hoạt động vận hành hệ thống xử lý nước thải năm 2026 - 2027 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG TÂN HÒA PHÁT
23/07/2026 15:49
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Vật tư đai nẹp đinh vít các loại năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA DƯỢC PHẨM MINH PHÚC
23/07/2026 14:19
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Mua sắm túi đựng rác thải y tế chuyên dụng cho máy hấp rác năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO
21/07/2026 15:23
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất, sinh phẩm bổ sung chờ thầu năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa
Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC – VẬT TƯ Y TẾ ĐẮK LẮK, CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÁI SƠN ABA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ - KHOA HỌC KỸ THUẬT M.E.D.I.C , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TOÀN THỊNH PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN
14/07/2026 15:17
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền chờ thầu năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC – VẬT TƯ Y TẾ ĐẮK LẮK, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI KIẾN TẠO VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN HT MEDICAL, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, Công Ty Cổ Phần Bovipharm
24/06/2026 08:39
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Quản lý bệnh viện HIS, quản lý xét nghiệm LIS, quản lý hồ sơ bệnh án điện tử EMR phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ THẾ GIỚI XANH
09/06/2026 11:19
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Hàng hóa độc hại bằng hiện vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HẢI NHẬT
29/05/2026 17:17
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Mua tủ đầu giường y tế của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THỊNH PHÁT
29/05/2026 14:18
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim X quang khô năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TUẤN , CÔNG TY TNHH THĂNG LONG
21/05/2026 09:09
Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic trong thời gian chờ lập kế hoạch đấu thầu năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y DƯỢC SỨC KHỎE VÀNG FPL, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC – VẬT TƯ Y TẾ ĐẮK LẮK, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHƯƠNG PHÚC AN, Công ty TNHH Meliorem, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH UNITED PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG
29/04/2026 14:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Vật tư hóa chất thận nhân tạo năm 2026-2027 (Đấu lại phần/lô Kim chạy thận) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
27/08/2026 14:40
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Vật tư hóa chất thận nhân tạo năm 2026-2027 (Đấu lại phần/lô Kim chạy thận) của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 1 gói thầu.
27/08/2026 07:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc sửa chữa thay mặt dựng nhôm kính sang hệ vách, cửa nhựa lõi thép khoa Nội và Nhi, ngoại TH, khoa Phụ Sản (hoàn thiện công năng, hệ thống điện) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:53
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Quyết định phê duyệt KHLCNT về việc sửa chữa và sơn lại khu nhà A (Sơn, sửa khu nhà Hành chính và hoàn thiện các hạng mục nên bị bong rộp); Sửa chữa khoa Khám Bệnh, thay nền gạch, vách ngăn thêm phòng khám của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Quyết định về việc sửa chữa thay mặt dựng nhôm kính sang hệ vách, cửa nhựa lõi thép khoa Nội và Nhi, ngoại TH, khoa Phụ Sản (hoàn thiện công năng, hệ thống điện) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 2 gói thầu.
25/08/2026 08:35
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải KHLCNT Mua sắm đồ vải phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với 1 gói thầu.
19/08/2026 07:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Bảo trì, bảo dưỡng định kỳ các thiết bị y tế chuyên dùng năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 14:51
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Cung cấp vật tư thay thế sửa chữa máy chạy thận nhân tạo NIKISO model: DBB27, sx năm 2014,2021 của Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải kết quả gói thầu Vật tư hóa chất thận nhân tạo năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
05/08/2026 14:34
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải TBMT Hóa chất xét nghiệm và Sinh phẩm y tế năm 2026-2027 (PHẦN IV: SINH PHẨM Y TẾ) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/08/2026 11:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột đã đăng tải 149 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột là chủ đầu tư của 352 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 273 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 79 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột là chủ đầu tư của 184 TBMT, trong đó tự mời thầu 124 TBMT, đơn vị khác mời thầu 60 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột là chủ đầu tư của 423 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Buôn Ma Thuột là chủ đầu tư có quan hệ với 301 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thành công đến khi cơ hội và sự chuẩn bị gặp nhau. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh