Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 191 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 117 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 525 gói thầu, trong đó có 114 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 304 gói (với 341 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 158 gói, hủy thầu 3 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 244 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 196 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,60%, Xây lắp 1,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 523.916.328.030 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 447.997.456.561 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 191 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,60%, Xây lắp 1,17%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,23%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 523.916.328.030 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 447.997.456.561 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa ống nội soi Olympus của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
24/10/2025 14:08
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Khung cố định dùng trong chấn thương chỉnh hình của Bệnh viện đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
08/10/2025 08:41
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất sinh phẩm xét nghiệm tháng 9/2025 của Bệnh viện đa khoa Cà Mau của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 2 gói thầu.
02/10/2025 13:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kiểm định thiết bị y tế của Bệnh viện đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 4 gói thầu.
28/08/2025 14:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm của Bệnh viện đa khoa Cà Mau của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 4 gói thầu.
13/08/2025 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng máy MRI của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
13/08/2025 14:25
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Máy thở Bennet 840 của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
13/08/2025 13:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ hệ thống quản lý xét nghiệm tại Bệnh viện đa khoa Cà Mau của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
31/07/2025 15:27
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kiểm định máy gia tốc, thiết bị đo liều của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2024-2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
10/12/2024 07:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy nén khí thuộc Hệ thống khí nén trung tâm của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
28/11/2024 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đăng tải KHLCNT Kiểm định máy gia tốc, thiết bị đo liều của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2024-2025 với 1 gói thầu.
10/12/2024 07:57
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy nén khí thuộc Hệ thống khí nén trung tâm của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2024 với 1 gói thầu.
28/11/2024 14:07
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua mẫu sinh phẩm và đăng ký tham gia chương trình ngoại kiểm chất lượng xét nghiệm năm 2024-2025 với 2 gói thầu.
25/11/2024 15:33
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế tiêu hao trong thời gian chờ có kết quả thầu với 1 gói thầu.
31/10/2024 15:35
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua que thử dùng cho máy đo đường huyết trong thời gian chờ có kết quả thầu với 1 gói thầu.
31/10/2024 15:23
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua Bơm tiêm cản quang 200ml với 1 gói thầu.
31/10/2024 10:04
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy bơm tiêm điện tự dộng TOP 5300 của Bệnh viện đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
16/09/2024 08:54
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ nội soi tổng quát cho khoa Phẫu thuật – Gây mê hồi sức với 1 gói thầu.
16/09/2024 08:22
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua bổ sung vật tư y tế tiêu hao của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2024 với 1 gói thầu.
09/08/2024 14:37
Bệnh viện Đa khoa Cà Mau công bố kết quả gói thầu Oxy y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
07/11/2022 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa ống nội soi Olympus của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
24/10/2025 14:08
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Khung cố định dùng trong chấn thương chỉnh hình của Bệnh viện đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
08/10/2025 08:41
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hóa chất sinh phẩm xét nghiệm tháng 9/2025 của Bệnh viện đa khoa Cà Mau của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 2 gói thầu.
02/10/2025 13:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kiểm định thiết bị y tế của Bệnh viện đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 4 gói thầu.
28/08/2025 14:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, sinh phẩm xét nghiệm của Bệnh viện đa khoa Cà Mau của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 4 gói thầu.
13/08/2025 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng máy MRI của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
13/08/2025 14:25
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Máy thở Bennet 840 của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
13/08/2025 13:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ hệ thống quản lý xét nghiệm tại Bệnh viện đa khoa Cà Mau của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
31/07/2025 15:27
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Kiểm định máy gia tốc, thiết bị đo liều của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2024-2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
10/12/2024 07:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy nén khí thuộc Hệ thống khí nén trung tâm của Bệnh viện Đa khoa Cà Mau năm 2024 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau với 1 gói thầu.
28/11/2024 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau là chủ đầu tư của 117 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 109 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau là chủ đầu tư của 341 TBMT, trong đó tự mời thầu 340 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau là chủ đầu tư của 158 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Cà Mau là chủ đầu tư có quan hệ với 191 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ẩn sâu bên trong mỗi con người là nỗi lo lắng trước khả năng có thể sẽ phải cô độc trên thế gian, bị Chúa trời lãng quên, bị bỏ qua giữa hàng triệu hàng triệu thành viên của gia đình khổng lồ này. Người ta xua đi nỗi lo lắng này bằng cách nhìn vào người thân và bè bạn, nhưng nỗi lo lắng này vẫn ở đó, và chẳng ai dám nghĩ mình sẽ thế nào nếu tất cả những mối liên hệ ấy bị lấy đi khỏi mình. "
Soren Kierkegaard
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh