Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 361 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 200 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 307 gói thầu, trong đó có 196 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 144 gói (với 158 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 66 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 277 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 150 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,44%, Xây lắp 1,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,66%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 534.743.680.347 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 397.233.204.488 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng như sau:
- Có quan hệ với 361 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,77 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,44%, Xây lắp 1,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,66%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 534.743.680.347 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 397.233.204.488 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải nguy hại cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng năm 2026-2027. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ MÔI TRƯỜNG 13 - URENCO 13
28/08/2026 08:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải TBMT Cung cấp tủ lạnh, Cây lọc nước Ro nóng lạnh, Bình nước nóng cho Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 15:42
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tủ lạnh, Cây lọc nước Ro nóng lạnh, Bình nước nóng cho Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng.
26/08/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nhu yếu phẩm bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026 tại Bệnh Viện Đa Khoa Đan Phượng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HUYỀN LINH
25/08/2026 11:18
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 09:42
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc điều chỉnh bổ sung năm 2026 cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:21
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc điều chỉnh bổ sung năm 2026 cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:59
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Hoá chất, sinh phẩm y tế: 217 khoản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH
17/08/2026 17:32
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải nguy hại cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng năm 2026-2027. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua nhu yếu phẩm bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026 tại Bệnh Viện Đa Khoa Đan Phượng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với 1 gói thầu.
13/08/2026 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Mua sắm Vật tư y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT VÀ XUẤT NHẬP KHẨU VIETLAND , CÔNG TY TNHH LÊ LỢI , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THỐNG NHẤT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH HUY
25/07/2025 11:22
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm ấn phẩm chuyên môn cho Bệnh viện đa khoa huyện Đan Phượng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH IN ĐƯỜNG SẮT
24/07/2025 13:53
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm ,cung cấp vật tư đồ dùng inox ,sắt ,nhôm ,vách alu của Bệnh viện đa khoa huyện Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÙ GIA
17/07/2025 10:10
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng công bố KQMT gói thầu Mua sắm ấn phẩm chuyên môn cho Bệnh viện đa khoa huyện Đan Phượng năm 2025 với 4 nhà thầu tham gia.
04/07/2025 09:03
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đăng tải TBMT Mua sắm ấn phẩm chuyên môn cho Bệnh viện đa khoa huyện Đan Phượng năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2025 15:25
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Mua sắm xe tôn chở rác thải sinh hoạt cho bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ AN BÌNH
24/06/2025 15:30
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đăng tải KHLCNT Mua sắm xe tôn chở rác thải sinh hoạt của Bệnh viện đa khoa Huyện Đan Phượng với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:26
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đăng tải KHLCNT Mua sắm ,cung cấp vật tư đồ dùng inox ,sắt ,nhôm ,vách alu của Bệnh viện đa khoa huyện Đan Phượng với 1 gói thầu.
24/06/2025 15:25
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đăng tải TBMT Mua sắm ấn phẩm chuyên môn cho Bệnh viện đa khoa huyện Đan Phượng năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/06/2025 10:21
Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 5: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ TƯ VẤN CÔNG NGHỆ P&T
23/06/2025 16:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải nguy hại cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng năm 2026-2027. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THIẾT BỊ MÔI TRƯỜNG 13 - URENCO 13
28/08/2026 08:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải TBMT Cung cấp tủ lạnh, Cây lọc nước Ro nóng lạnh, Bình nước nóng cho Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 15:42
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp tủ lạnh, Cây lọc nước Ro nóng lạnh, Bình nước nóng cho Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng.
26/08/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nhu yếu phẩm bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026 tại Bệnh Viện Đa Khoa Đan Phượng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG HUYỀN LINH
25/08/2026 11:18
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
21/08/2026 09:42
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc điều chỉnh bổ sung năm 2026 cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:21
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc điều chỉnh bổ sung năm 2026 cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với 1 gói thầu.
20/08/2026 14:59
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Hoá chất, sinh phẩm y tế: 217 khoản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH
17/08/2026 17:32
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải nguy hại cho Bệnh viện đa khoa Đan Phượng năm 2026-2027. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải KHLCNT Mua nhu yếu phẩm bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật năm 2026 tại Bệnh Viện Đa Khoa Đan Phượng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng với 1 gói thầu.
13/08/2026 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng đã đăng tải 66 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng là chủ đầu tư của 200 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 147 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 53 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng là chủ đầu tư của 158 TBMT, trong đó tự mời thầu 135 TBMT, đơn vị khác mời thầu 23 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng là chủ đầu tư của 277 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Đan Phượng là chủ đầu tư có quan hệ với 361 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bạn hoàn toàn chịu trách nhiệm về tất cả con người bạn hiện tại, tất cả mọi thứ bạn có và tất cả những gì bạn sẽ trở thành. "
Brian Tracy
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh