Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 161 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 94 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 87 gói thầu, trong đó có 94 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 50 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 26,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.752.920.873 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.500.331.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn như sau:
- Có quan hệ với 161 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,92 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 73,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 26,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 85.752.920.873 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 74.500.331.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 13,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ thuê máy chủ và phần mềm ứng dụng di động dành cho bác sĩ và bệnh nhân (App mobile) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
29/08/2026 09:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bóng phát tia X và sửa chữa, hiệu chuẩn máy CT Scanner 6 lát cắt tại Bệnh viện Đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:26
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bóng phát tia X và sửa chữa, hiệu chuẩn máy CT Scanner 6 lát cắt tại Bệnh viện Đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc tiêm Insulin sử dụng 8 tháng tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ VIỆT NAM - ASEAN
19/08/2026 17:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung thuốc tiêm Insulin sử dụng 8 tháng tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 14:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc tiêm Insulin sử dụng 8 tháng tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 07:37
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Bảo trì, bảo dưỡng máy móc, thiết bị y tế tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
11/08/2026 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phun hóa chất diệt muỗi tại Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM&DV môi trường Việt Anh
11/08/2026 12:36
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ phun hóa chất diệt muỗi tại Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
04/08/2026 08:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng máy móc, thiết bị y tế tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc tiêm Insulin sử dụng 8 tháng tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ VIỆT NAM - ASEAN
19/08/2026 17:12
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc ARV sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn năm 2026- 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
02/07/2026 17:12
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH
22/06/2026 16:55
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Dự toán sửa chữa dây nội soi dạ dày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT MSD
20/05/2026 10:31
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm dung dịch tẩy rửa dụng cụ Cidezyme sử dụng năm 2025-2026 tại Bệnh viện Đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM AN PHÚC
20/05/2026 09:16
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đăng tải KHLCNT Dự toán sửa chữa dây nội soi dạ dày với 1 gói thầu.
04/05/2026 09:19
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư-hóa chất xét nghiệm- y dụng cụ- sinh phẩm chẩn đoán sử dụng năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG NAM Á, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM AN PHÚC, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THANH AN
24/02/2026 08:22
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Tủ an toàn sinh học cấp 2 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VIỆT NAM
20/01/2026 09:00
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy nội soi Tai- Mũi- Họng tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VIỆT NAM
10/10/2025 08:42
Bệnh viện đa khoa Đông Sơn công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm theo máy sử dụng trong thời gian giao thầu tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDIVINA
20/06/2025 10:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ thuê máy chủ và phần mềm ứng dụng di động dành cho bác sĩ và bệnh nhân (App mobile) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
29/08/2026 09:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bóng phát tia X và sửa chữa, hiệu chuẩn máy CT Scanner 6 lát cắt tại Bệnh viện Đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
28/08/2026 08:26
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bóng phát tia X và sửa chữa, hiệu chuẩn máy CT Scanner 6 lát cắt tại Bệnh viện Đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:02
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc tiêm Insulin sử dụng 8 tháng tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ VIỆT NAM - ASEAN
19/08/2026 17:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung thuốc tiêm Insulin sử dụng 8 tháng tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 14:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc tiêm Insulin sử dụng 8 tháng tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 07:37
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ Bảo trì, bảo dưỡng máy móc, thiết bị y tế tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
11/08/2026 15:49
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phun hóa chất diệt muỗi tại Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM&DV môi trường Việt Anh
11/08/2026 12:36
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ phun hóa chất diệt muỗi tại Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
04/08/2026 08:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng máy móc, thiết bị y tế tại Bệnh viện đa khoa Đông Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn với 1 gói thầu.
29/07/2026 16:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn là chủ đầu tư của 94 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 46 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 48 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn là chủ đầu tư của 46 TBMT, trong đó tự mời thầu 31 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn là chủ đầu tư của 88 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Đông Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 161 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy biết ơn ai đã làm ta tổn thương Vì nhờ họ ta trở nên cứng rắn hơn. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh