Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 140 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 88 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 83 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 70 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 82 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 35 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,43%, Xây lắp 18,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.553.469.253 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.240.159.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư như sau:
- Có quan hệ với 140 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 4,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,43%, Xây lắp 18,57%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 69.553.469.253 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.240.159.265 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 tại Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư với 1 gói thầu.
31/08/2026 08:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm Quản lý Y tế và máy chủ sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Hoa Lư cơ sở 2 trong thời gian 6 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM Y TẾ VIỆT NAM
12/08/2026 17:38
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Quản lý Y tế và máy chủ sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Hoa Lư cơ sở 2trong thời gian 6 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục Y tế cho viên chức, người lao động của Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀN THƯỞNG
07/08/2026 09:09
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), quản lý xét nghiệm (LIS), lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS/PACS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/08/2026 10:47
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT May trang phục Y tế cho viên chức, người lao động của Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:36
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), quản lý xét nghiệm (LIS), lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS/PACS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Trường Thọ
15/06/2026 07:36
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN Y TẾ NINH BÌNH
15/06/2026 07:35
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu “Cung cấp dịch vụ vệ sinh Bệnh viện” cho Bệnh viện đa khoa Hoa Lư (cơ sở 1 và cơ sở 2) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ KIỀU ANH
01/06/2026 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Trường Thọ
15/06/2026 07:36
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC ÂU MỸ , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ LIFECARE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN Y TẾ NINH BÌNH
15/06/2026 07:35
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic sử dụng trong 12 tháng tại Nhà thuốc Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO NGÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN BENFA VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT NGA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
12/05/2026 08:51
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất sinh phẩm sử dụng năm 2026-2027 tại Bệnh viện đa khoa Hoa Lư cơ sở 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐĂNG PHÁT VN, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TBYT THỊNH HƯNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH TRƯỜNG, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TMED NINH BÌNH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ TRÍ ĐỨC
20/03/2026 17:04
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm chuẩn đoán, vật tư y tế cho Trung tâm Y tế Hoa Lư năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY TNHH TBYT VIỆT NAM CBN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ RIWAY, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TOPMED, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ DMED
02/10/2025 09:19
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm y tế thành phố Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BA ĐÌNH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VIỆT ĐỨC, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN AMERIVER VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SƠN TÙNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC ÂU MỸ , CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG YẾN, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VÀ VẬT TƯ Y TẾ XUÂN LỘC , CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MINH LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ BÁCH LINH, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN HÀ NỘI SKV, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP
02/08/2025 10:41
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đăng tải KHLCNT Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế thành phố Hoa Lư với 1 gói thầu.
01/07/2025 09:58
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đăng tải KHLCNT Mua hóa chất sử dụng năm 2025-2026 tại Trung tâm Y tế thành phố Hoa Lư cơ sở 2 với 1 gói thầu.
30/06/2025 07:54
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế sử dụng trong 12 tháng tại Trung tâm Y tế thành phố Hoa Lư cơ sở 1 với 1 gói thầu.
30/06/2025 07:41
Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đăng tải KHLCNT Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế thành phố Hoa Lư với 1 gói thầu.
27/06/2025 19:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026-2027 tại Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư với 1 gói thầu.
31/08/2026 08:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm Quản lý Y tế và máy chủ sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Hoa Lư cơ sở 2 trong thời gian 6 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHẦN MỀM Y TẾ VIỆT NAM
12/08/2026 17:38
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Quản lý Y tế và máy chủ sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Hoa Lư cơ sở 2trong thời gian 6 tháng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư với 1 gói thầu.
12/08/2026 17:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục Y tế cho viên chức, người lao động của Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HOÀN THƯỞNG
07/08/2026 09:09
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), quản lý xét nghiệm (LIS), lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS/PACS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
04/08/2026 10:47
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT May trang phục Y tế cho viên chức, người lao động của Bệnh viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:36
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải KHLCNT Thuê hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), quản lý xét nghiệm (LIS), lưu trữ và truyền tải hình ảnh (RIS/PACS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Trường Thọ
15/06/2026 07:36
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN Y TẾ NINH BÌNH
15/06/2026 07:35
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải kết quả gói thầu “Cung cấp dịch vụ vệ sinh Bệnh viện” cho Bệnh viện đa khoa Hoa Lư (cơ sở 1 và cơ sở 2) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ KIỀU ANH
01/06/2026 10:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư là chủ đầu tư của 88 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 59 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư là chủ đầu tư của 70 TBMT, trong đó tự mời thầu 45 TBMT, đơn vị khác mời thầu 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư là chủ đầu tư của 82 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hoa Lư là chủ đầu tư có quan hệ với 140 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu chúng tôi đi làm lúc 8 giờ sáng và về nhà lúc 5 giờ chiều, đây không phải là một công ty công nghệ cao và Alibaba sẽ không bao giờ thành công. Nếu chúng tôi có loại tinh thần từ 8 giờ đến 5 giờ đó, chúng tôi nên đi làm việc khác. "
Jack Ma
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh