Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 229 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 7 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 81 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 124 gói thầu, trong đó có 78 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 123 gói (với 128 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 33 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 271.478.714.286 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 176.348.502.413 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân như sau:
- Có quan hệ với 229 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,23 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,75%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 271.478.714.286 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 176.348.502.413 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 35,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Oxy y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HƠI KỸ NGHỆ QUE HÀN
17/08/2026 14:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giường bệnh và tủ đầu giường năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIẾN THỊNH
10/08/2026 14:14
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải TBMT Mua sắm giường bệnh và tủ đầu giường năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/08/2026 09:09
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường bệnh và tủ đầu giường năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với 1 gói thầu.
03/08/2026 08:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải TBMT Gói số 02: Sinh phẩm xét nghiệm và vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 09:34
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải TBMT Gói số 01: Hoá chất xét nghiệm của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 09:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải TBMT Gói số 03: Oxy y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm xét nghiệm, vật tư y tế và oxy y tế năm 2026 – 2028 của Bệnh viện đa khoa Hồng Dân của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với 3 gói thầu.
20/07/2026 08:42
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Hoá chất xét nghiệm (Phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN
26/06/2026 08:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Vật tư y tế (Phần bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM SƠN
17/06/2026 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường bệnh và tủ đầu giường năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ GIA PHÚC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIẾN THỊNH
10/08/2026 14:14
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Vật tư y tế (Phần bổ sung).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM SƠN
17/06/2026 09:07
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ GIA PHÚC
03/06/2026 08:51
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố kết quả gói thầu Mua sắm sản phẩm bổ sung vi chất dinh dưỡng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ SINH PHẨM NAM VIỆT
24/12/2025 09:06
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố kết quả gói thầu Gói số 02: Mua sắm sinh phẩm xét nghiệm và vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VIMEC, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG PHÁT, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM HIỀN MAI, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY CP XÂY DỰNG TECH MEDICAL PHÁT TRIỂN VIỆT, Công Ty TNHH TBYT Tân Hưng Thịnh, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ GB, CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI HẠNH MINH, CÔNG TY TNHH LAVICOM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH PHONG VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ ALPHACHEM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NGHĨA TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ VĨ LONG, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TÍN UY , CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ QUỐC TẾ PHÚ MỸ, CÔNG TY TNHH SG PHARMA, CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ MÁY WEMBLEY MEDICAL, CÔNG TY TNHH BKS DIAGNOSTICS, Công ty cổ phần dược phẩm An AN
22/08/2025 10:48
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm hoá chất xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH TBYT Tân Hưng Thịnh, Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt, CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT KINH DOANH DƯỢC VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT MỸ, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRẦN DANH
22/08/2025 10:46
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Mua sắm oxy y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HƠI KỸ NGHỆ QUE HÀN
04/08/2025 09:27
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ an toàn sinh học cấp 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT PHÚ THÀNH
21/07/2025 15:58
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố KQMT gói thầu Gói số 02: Mua sắm sinh phẩm xét nghiệm và vật tư y tế với 28 nhà thầu tham gia.
11/07/2025 14:16
Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân công bố KQMT gói thầu Gói số 01: Mua sắm hoá chất xét nghiệm với 6 nhà thầu tham gia.
11/07/2025 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Oxy y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN HƠI KỸ NGHỆ QUE HÀN
17/08/2026 14:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giường bệnh và tủ đầu giường năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TIẾN THỊNH
10/08/2026 14:14
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải TBMT Mua sắm giường bệnh và tủ đầu giường năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/08/2026 09:09
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giường bệnh và tủ đầu giường năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với 1 gói thầu.
03/08/2026 08:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải TBMT Gói số 02: Sinh phẩm xét nghiệm và vật tư y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 09:34
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải TBMT Gói số 01: Hoá chất xét nghiệm của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/07/2026 09:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải TBMT Gói số 03: Oxy y tế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/07/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm xét nghiệm, vật tư y tế và oxy y tế năm 2026 – 2028 của Bệnh viện đa khoa Hồng Dân của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân với 3 gói thầu.
20/07/2026 08:42
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Hoá chất xét nghiệm (Phần còn lại và bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÉT NGHIỆM VÀ CHẨN ĐOÁN HÌNH ẢNH PHÚC AN
26/06/2026 08:33
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 02: Vật tư y tế (Phần bổ sung) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM SƠN
17/06/2026 09:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân đã đăng tải 33 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân là chủ đầu tư của 81 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 75 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 6 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân là chủ đầu tư của 128 TBMT, trong đó tự mời thầu 112 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân là chủ đầu tư của 97 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Hồng Dân là chủ đầu tư có quan hệ với 229 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên thế giới này, không biết có bao nhiêu thứ không phải cứ nỗ lực là có thể đạt được, đôi khi càng nỗ lực lại càng chỉ có thể mở lớn mắt nhìn nó theo gió bay đi. "
Bùi Lễ
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh