Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 321 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 228 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 390 gói thầu, trong đó có 223 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 169 gói (với 186 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 45 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 331 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 184 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 106 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 88 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,95%, Xây lắp 4,84%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 503.938.262.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 414.556.671.126 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức như sau:
- Có quan hệ với 321 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,83 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,95%, Xây lắp 4,84%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 503.938.262.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 414.556.671.126 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,74%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 9 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị y tế lần 4 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh BCT Medical
28/08/2026 08:47
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải TBMT Gói số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 12:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 12:05
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc năm 2026-2027 (lần 2) cho Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức với 2 gói thầu.
19/08/2026 11:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Bộ lưu điện của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LOBOTECH
18/08/2026 17:58
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bộ lưu điện của Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức với 1 gói thầu.
14/08/2026 08:51
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung giấy khen các danh hiệu thi đua của Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Kim Thoa
13/08/2026 10:15
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung giấy khen các danh hiệu thi đua của Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Kim Thoa
12/08/2026 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hóa chất bổ sung lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN BÌNH
11/08/2026 10:06
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng máy giặt, máy sấy của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH USA LAUNDRY SOLUTION
11/08/2026 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hóa chất bổ sung lần 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN BÌNH
11/08/2026 10:06
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm vật tư hóa chất bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG PHÚC THỊNH, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ PHƯƠNG TÂY
06/05/2026 16:04
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm linh, phụ kiện công nghệ thông tin, mực in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ VIỄN THÔNG NGÂN TÚ
20/04/2026 12:26
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đăng tải KHLCNT Mua sắm linh, phụ kiện công nghệ thông tin, mực in năm 2025 cho Bệnh viện đa khoa huyện Mỹ Đức với 1 gói thầu.
20/04/2026 12:04
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm giường, xe đẩy dụng cụ cấp cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THỊNH PHÁT
28/01/2026 16:13
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Ống nội soi dạ dày.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ PHƯƠNG LINH VIỆT NAM
09/01/2026 14:22
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức công bố kết quả gói thầu Thuê máy phẫu thuật laser trong tán sỏi tiết niệu, phẫu thuật tai mũi họng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI TRANG THIẾT BỊ Y TẾ AMB
08/12/2025 10:13
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Dịch vụ phần mềm chứng thư số HSM cho Server.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CHUYỂN ĐỔI SỐ
13/11/2025 16:22
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Gói thầu thuốc generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ - UK PHARMA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
06/11/2025 20:10
Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy điện châm, máy điện xung trung tần.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ĐÔNG Á
22/10/2025 17:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa thiết bị y tế lần 4 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh BCT Medical
28/08/2026 08:47
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải TBMT Gói số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 12:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải TBMT Gói số 1: Gói thầu thuốc generic của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 12:05
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc năm 2026-2027 (lần 2) cho Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức với 2 gói thầu.
19/08/2026 11:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Bộ lưu điện của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LOBOTECH
18/08/2026 17:58
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bộ lưu điện của Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức với 1 gói thầu.
14/08/2026 08:51
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung giấy khen các danh hiệu thi đua của Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Kim Thoa
13/08/2026 10:15
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua khung giấy khen các danh hiệu thi đua của Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Kim Thoa
12/08/2026 16:41
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư hóa chất bổ sung lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ THIÊN BÌNH
11/08/2026 10:06
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, bảo trì, bảo dưỡng máy giặt, máy sấy của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH USA LAUNDRY SOLUTION
11/08/2026 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức đã đăng tải 45 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức là chủ đầu tư của 228 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 185 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 43 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức là chủ đầu tư của 186 TBMT, trong đó tự mời thầu 158 TBMT, đơn vị khác mời thầu 28 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức là chủ đầu tư của 331 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Mỹ Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 321 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mang tất cả những xúc cảm trong cuộc đời, hòa với yêu và hận, hòa với nhựa cây, đậy nắp chặt, ngàn năm sau, lấy nó ra, nó sẽ thành hổ phách. "
Thập Tứ Khuyết
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh