Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 93 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 115 gói thầu, trong đó có 93 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 48 gói (với 52 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 96 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 29 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 26 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,08%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,92%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.022.433.174 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.974.109.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 26,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,79 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,08%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,92%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.022.433.174 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.974.109.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 26,76%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng họp giao ban và phòng làm việc Lãnh đạo Bệnh viện ốp tấm Nano vách của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Xây mới nhà vệ sinh khu hành chính của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:32
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN.
04/08/2026 16:25
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung của Bệnh viện đa khoa Năm Căn năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN.
03/08/2026 15:57
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung của Bệnh viện đa khoa Năm Căn năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:32
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung của Bệnh viện đa khoa Năm Căn năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
03/08/2026 10:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu cổng chính, nhà để xe cứu thương; la phông, đèn, điện hành lang tầng chệt khu hành chính của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG THIỆN NĂM CĂN
16/07/2026 15:15
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu cổng chính, nhà để xe cứu thương, hành lang tầng chết khu hành chính Bệnh viện Năm Căn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:12
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu cổng chính, nhà để xe cứu thương, hành lang tầng chết khu hành chính Bệnh viện Năm Căn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 2 gói thầu.
15/07/2026 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật rẻ tiền mau hỏng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGỌC CƯƠNG 2
27/03/2025 21:46
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN công bố kết quả gói thầu Gói 6: Oxygene dược dụng, khí CO2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
26/03/2025 15:06
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN công bố kết quả gói thầu Gói 5: Mua sắm Test xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
26/03/2025 15:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN công bố kết quả gói thầu Gói 4: Vật tư y tế chẩn đoán hình ảnh, túi ép, ống nghiệm, Đầu col xét nghiệm, hoá chất khử khuẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN KIM LIÊN CỬA HÀNG TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HUY HOÀNG
26/03/2025 15:05
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN công bố kết quả gói thầu Gói 3: Vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
26/03/2025 15:04
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN công bố kết quả gói thầu Gói 2: Hoá chất xét nghiệm điện giải, huyết học, nước tiểu,đông máu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH NHUỆ
26/03/2025 15:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN công bố kết quả gói thầu Gói 1: Hoá chất xét nghiệm sinh hoá, miễn dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH NHUỆ
26/03/2025 15:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hoá chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH NHUỆ
20/03/2025 14:21
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung Thiết bị y tế (Hoá chất) Cho Bệnh viện đa khoa Năm Căn tháng 03 năm 2025 với 1 gói thầu.
17/03/2025 15:52
BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm vật rẻ tiền mau hỏng năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
14/02/2025 04:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa phòng họp giao ban và phòng làm việc Lãnh đạo Bệnh viện ốp tấm Nano vách của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Xây mới nhà vệ sinh khu hành chính của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:32
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN.
04/08/2026 16:25
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung của Bệnh viện đa khoa Năm Căn năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Thuốc generic của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN.
03/08/2026 15:57
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung của Bệnh viện đa khoa Năm Căn năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
03/08/2026 14:32
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc bổ sung của Bệnh viện đa khoa Năm Căn năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
03/08/2026 10:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa khu cổng chính, nhà để xe cứu thương; la phông, đèn, điện hành lang tầng chệt khu hành chính của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG THIỆN NĂM CĂN
16/07/2026 15:15
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu cổng chính, nhà để xe cứu thương, hành lang tầng chết khu hành chính Bệnh viện Năm Căn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 1 gói thầu.
16/07/2026 15:12
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khu cổng chính, nhà để xe cứu thương, hành lang tầng chết khu hành chính Bệnh viện Năm Căn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN với 2 gói thầu.
15/07/2026 09:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN là chủ đầu tư của 93 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 65 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN là chủ đầu tư của 52 TBMT, trong đó tự mời thầu 48 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN là chủ đầu tư của 96 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA NĂM CĂN là chủ đầu tư có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi đồng tiền lên tiếng là khi sự thật im lặng. "
Tục ngữ Nga
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh