Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 65 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 70 gói thầu, trong đó có 65 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 31 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 5 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 53 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,53%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 34,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.577.891.806 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.288.142.946 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ như sau:
- Có quan hệ với 50 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,53%, Xây lắp 5,26%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 34,21%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 29.577.891.806 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.288.142.946 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,98%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Bệnh viện đa khoa Sìn Hồ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
24/07/2026 14:38
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Bệnh viện đa khoa Sìn Hồ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với 1 gói thầu.
24/07/2026 14:33
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị y tế năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ & THƯƠNG MẠI ĐỨC TRỌNG LC
23/07/2026 11:25
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Trí Việt Phát
21/07/2026 16:32
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 08:12
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với 1 gói thầu.
14/07/2026 07:53
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với 1 gói thầu.
14/07/2026 07:48
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thiết bị, vật tư y tế năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
07/07/2026 16:39
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thiết bị, vật tư y tế năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với 1 gói thầu.
02/07/2026 08:04
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, thiết bị y tế năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Trí Việt Phát
21/07/2026 16:32
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Trí Việt Phát, Công ty TNHH trang thiết bị y tế Trung Anh, CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG NAM Á, CÔNG TY TNHH AMV PHARMACEUTICAL, CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN
25/05/2026 10:05
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, thiết bị chạy thận nhân tạo năm 2026 cho Bệnh viện đa khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM TÂN THÀNH
12/05/2026 15:08
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Thuê ngoại kiểm kết quả xét nghiệm cho Trung tâm Y tế huyện Sìn Hồ, tỉnh Lai Châu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm chuẩn chất lượng xét nghiệm y học
05/04/2026 03:59
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Nuôi cấy vi sinh hệ thống xử lý nước thải cho Trung tâm Y tế huyện Sìn Hồ (Cơ sở 1) năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
05/04/2026 03:55
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hội trường và phòng làm việc lãnh đạo Trung tâm Y tế huyện Sìn Hồ với 1 gói thầu.
05/04/2026 03:50
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đăng tải KHLCNT Nuôi cấy vi sinh hệ thống xử lý nước thải cho Trung tâm Y tế huyện Sìn Hồ (Cơ sở 1) năm 2025 với 1 gói thầu.
05/04/2026 03:46
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hội trường và phòng làm việc lãnh đạo Trung tâm Y tế huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ và Giải Pháp Sao Sáng
04/04/2026 23:21
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đăng tải KHLCNT Sửa chữa hội trường và phòng làm việc lãnh đạo Trung tâm Y tế huyện Sìn Hồ với 1 gói thầu.
04/04/2026 22:59
Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, thay vật tư hệ thống xử lý nước RO cho Trung tâm y tế huyện Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ Y TẾ HDT
04/04/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Bệnh viện đa khoa Sìn Hồ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
24/07/2026 14:38
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Bệnh viện đa khoa Sìn Hồ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với 1 gói thầu.
24/07/2026 14:33
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy móc, thiết bị y tế năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ & THƯƠNG MẠI ĐỨC TRỌNG LC
23/07/2026 11:25
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại Dịch Vụ Trí Việt Phát
21/07/2026 16:32
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải TBMT Mua hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
14/07/2026 08:12
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với 1 gói thầu.
14/07/2026 07:53
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm phục vụ khám sức khỏe toàn dân năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với 1 gói thầu.
14/07/2026 07:48
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung thiết bị, vật tư y tế năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
07/07/2026 16:39
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung thiết bị, vật tư y tế năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với 1 gói thầu.
02/07/2026 08:04
Bên mời thầu Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải TBMT Mua sắm máy móc, thiết bị y tế năm 2026 cho bệnh viện đa khoa Sìn Hồ của chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/06/2026 16:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ đã đăng tải 5 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ là chủ đầu tư của 65 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ là chủ đầu tư của 83 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh Viện Đa Khoa Sìn Hồ là chủ đầu tư có quan hệ với 50 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Cái kết được chứa đựng trong sự khởi đầu. "
George Orwell
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh