Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 723 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 120 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 303 gói thầu, trong đó có 120 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 217 gói (với 230 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 148 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 199 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 61 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 122 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 11,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,87%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,26%, Hỗn hợp 0,87%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.079.372.209.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.184.759.609.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,05%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng như sau:
- Có quan hệ với 723 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 11,80 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,87%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 28,26%, Hỗn hợp 0,87%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.079.372.209.775 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.184.759.609.552 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 29,05%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 8 gói thầu với 8 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá Thuê hệ thống lưu trữ và quản lý thông tin chẩn đoán hình ảnh (PACS/RIS) phục vụ triển khai bệnh án điện tử tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:22
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dự trù vật tư, linh kiện theo máy năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:55
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dây nội soi dạ dày, tá tràng và Dây nội soi đại tràng tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:50
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dự trù vật tư, linh kiện theo máy năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:47
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dự trù vật tư, linh kiện theo máy năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị y tế cho trung tâm khí y tế tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 5 gói thầu.
27/08/2026 14:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các máy siêu âm, hệ thống Xquang + phòng chì, máy C-Arm, máy đo thính lực + buồng đo, máy điện tim tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 7 gói thầu.
27/08/2026 14:28
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Cung cấp vải, quần áo bệnh nhân, đồng phục mổ, khăn lau tay, Drap giường bệnh nhân phục vụ chuyên môn y tế cho Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 16:01
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện Máy đo loãng xương tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN C.P.V
12/08/2026 14:29
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Máy ly tâm để bàn tốc độ thấp tại Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng.
05/08/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện Máy đo loãng xương tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN C.P.V
12/08/2026 14:29
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy ly tâm để bàn tốc độ thấp tại Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OUTECH
05/08/2026 14:52
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế linh kiện Hệ thống phẫu thuật Phaco Visalis S500 tại Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ VIỆT TIẾN
14/07/2026 14:57
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê đơn vị lập hồ sơ xin cấp giấy phép môi trường cho Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc tài nguyên và môi trường thành phố Cần Thơ
03/07/2026 08:58
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện Máy Laser YAG tại Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VIỆT CAN
01/07/2026 09:30
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế linh kiện Máy siêu âm có phần mềm đàn hồi gan Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ TRƯỜNG THỊNH
25/06/2026 10:54
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Cung cấp bảo hiểm con người kết hợp cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty Cổ phần Bảo hiểm Sài Gòn - Hà Nội
17/06/2026 16:42
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan du lịch cho viên chức - người lao động tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DU LỊCH FLEX TRAVEL
04/06/2026 10:02
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Kiểm định - Hiệu chuẩn thiết bị y tế (Đợt 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO LƯỜNG CHẤT LƯỢNG UNITY, TRUNG TÂM KIỂM ĐỊNH HIỆU CHUẨN VÙNG 3
13/03/2026 12:50
Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện Hệ thống báo cháy tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH AN TOÀN
13/03/2026 10:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Thẩm định giá Thuê hệ thống lưu trữ và quản lý thông tin chẩn đoán hình ảnh (PACS/RIS) phục vụ triển khai bệnh án điện tử tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 1 gói thầu.
28/08/2026 14:22
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dự trù vật tư, linh kiện theo máy năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:55
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dây nội soi dạ dày, tá tràng và Dây nội soi đại tràng tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:50
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dự trù vật tư, linh kiện theo máy năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:47
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Dự trù vật tư, linh kiện theo máy năm 2026 tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 3 gói thầu.
27/08/2026 16:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế thiết bị y tế cho trung tâm khí y tế tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 5 gói thầu.
27/08/2026 14:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm các máy siêu âm, hệ thống Xquang + phòng chì, máy C-Arm, máy đo thính lực + buồng đo, máy điện tim tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với 7 gói thầu.
27/08/2026 14:28
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải TBMT Cung cấp vải, quần áo bệnh nhân, đồng phục mổ, khăn lau tay, Drap giường bệnh nhân phục vụ chuyên môn y tế cho Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 16:01
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế linh kiện Máy đo loãng xương tại Bệnh viện Đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN C.P.V
12/08/2026 14:29
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Máy ly tâm để bàn tốc độ thấp tại Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng.
05/08/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng đã đăng tải 148 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng là chủ đầu tư của 120 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 73 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 47 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng là chủ đầu tư của 230 TBMT, trong đó tự mời thầu 167 TBMT, đơn vị khác mời thầu 63 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng là chủ đầu tư của 199 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Sóc Trăng là chủ đầu tư có quan hệ với 723 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi luôn luôn bám lấy suy nghĩ rằng mỗi người trong chúng ta đều có thể làm được điều gì đó bé nhỏ để giảm bớt một phần nỗi thống khổ của nhân loại. "
Albert Schweitzer
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh