Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 71 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 32 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.815.215.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.558.197.828 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,28%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp như sau:
- Có quan hệ với 115 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,86 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 36.815.215.143 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 31.558.197.828 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,28%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà cầu nối khu nhà Ngoại - Sản - Chuyên khoa và đơn nguyên khoa Cấp cứu - Nhà mổ - Khoa Ngoại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp với 1 gói thầu.
12/06/2026 16:08
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện ( HIS), phần mềm quản lý xét nghiệm (LIS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR), phần mềm chẩn đoán hình ảnh Ris/Pacs tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
11/06/2026 15:58
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện ( HIS), phần mềm quản lý xét nghiệm (LIS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR), phần mềm chẩn đoán hình ảnh Ris/Pacs tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:52
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung kim quang, kim luồn sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
01/06/2026 10:25
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung kim quang, kim luồn sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp với 1 gói thầu.
20/05/2026 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy điện xung sử dụng tại khoa YHCT & PHCN của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ BẢO NAM
29/04/2026 09:51
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải KHLCNT Mua máy điện xung sử dụng tại khoa YHCT & PHCN của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền sử dụng năm 2026 tại Trung tâm Y tế Tam Điệp của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM
26/02/2026 16:04
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH TRƯỜNG
13/02/2026 11:22
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, thiết bị công nghệ thông tin sử dụng tại Trung tâm Y tế Tam Điêp năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOÀN GIA
13/02/2026 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH LONG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH TRƯỜNG
13/02/2026 11:22
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc generic sử dụng đến hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MERAP, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE
03/02/2026 08:59
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất sử dụng tại Trung tâm Y tế Tam Điệp đợt 2 năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ SAO KHUÊ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ ĐẶNG GIA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ ĐỨC BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN TBYT THỊNH HƯNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
01/10/2025 12:01
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tại Trung tâm Y tế Tam Điêp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
18/09/2025 07:54
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế, hóa chất sử dụng tại Trung tâm Y tế Tam Điệp đợt 1 năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ TOPMED, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ RIWAY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ SAO KHUÊ
17/09/2025 15:45
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG HOÀNG ANH
14/07/2025 16:41
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 08:33
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đăng tải KHLCNT Mua vị thuốc cổ truyền sử dụng hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế thành phố Tam Điệp với 1 gói thầu.
07/07/2025 09:01
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đăng tải KHLCNT Mua vị thuốc cổ truyền sử dụng hết ngày 31/12/2026 tại Trung tâm Y tế thành phố Tam Điệp với 1 gói thầu.
01/07/2025 11:11
Bệnh viện đa khoa Tam Điệp công bố kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng phát triển Thành Nam
01/07/2025 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà cầu nối khu nhà Ngoại - Sản - Chuyên khoa và đơn nguyên khoa Cấp cứu - Nhà mổ - Khoa Ngoại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp với 1 gói thầu.
12/06/2026 16:08
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện ( HIS), phần mềm quản lý xét nghiệm (LIS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR), phần mềm chẩn đoán hình ảnh Ris/Pacs tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
11/06/2026 15:58
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải KHLCNT Thuê đơn vị cung cấp dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện ( HIS), phần mềm quản lý xét nghiệm (LIS), phần mềm bệnh án điện tử (EMR), phần mềm chẩn đoán hình ảnh Ris/Pacs tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp với 1 gói thầu.
11/06/2026 15:52
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung kim quang, kim luồn sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO
01/06/2026 10:25
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung kim quang, kim luồn sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp với 1 gói thầu.
20/05/2026 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy điện xung sử dụng tại khoa YHCT & PHCN của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ BẢO NAM
29/04/2026 09:51
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải KHLCNT Mua máy điện xung sử dụng tại khoa YHCT & PHCN của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp với 1 gói thầu.
24/04/2026 16:11
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền sử dụng năm 2026 tại Trung tâm Y tế Tam Điệp của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ATIPHARM
26/02/2026 16:04
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm sử dụng tại Bệnh viện đa khoa Tam Điệp năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ VĨNH TRƯỜNG
13/02/2026 11:22
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn, thiết bị công nghệ thông tin sử dụng tại Trung tâm Y tế Tam Điêp năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐOÀN GIA
13/02/2026 10:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp là chủ đầu tư của 63 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp là chủ đầu tư của 55 TBMT, trong đó tự mời thầu 40 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp là chủ đầu tư của 71 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Tam Điệp là chủ đầu tư có quan hệ với 115 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta giống như những hòn đảo trên biển khơi, tách biệt trên bề mặt nhưng kết nối dưới tầng sâu. "
William James
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026