Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 203 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 198 gói thầu, trong đó có 203 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 49 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 10 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 212 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 166 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,04%, Xây lắp 1,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 32,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.715.528.797 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.054.437.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN như sau:
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,04%, Xây lắp 1,89%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 32,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.715.528.797 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 63.054.437.987 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,04%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
13/08/2026 13:37
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bảo dưỡng hệ thống xử lý nước thải cho bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÁT TRIỂN HÒA BÌNH
07/08/2026 07:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải TBMT Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 11:20
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bảo dưỡng hệ thống xử lý nước thải cho bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với 1 gói thầu.
04/08/2026 07:54
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh khối nhà số 03 (khoa HSCC- nhà mổ - khoa LCK); Lát nền nhà Lò đốt rác; Di dời biển bảng cho Bệnh viện ĐK Tân Uyên; của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ANH VŨ
09/07/2026 09:46
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh khối nhà số 03 (khoa HSCC- nhà mổ - khoa LCK); Lát nền nhà Lò đốt rác; Di dời biển bảng cho Bệnh viện ĐK Tân Uyên; của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với 1 gói thầu.
08/07/2026 14:31
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
26/06/2026 17:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với 1 gói thầu.
26/06/2026 07:47
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại đơn vị và thực hiện khám sức khỏe định kỳ hoặc khám sàng lọc miễn phí cho người dân trên địa bàn tỉnh Lai Châu đợt I năm 2026 cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HBDB
24/06/2026 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VIỆT PHAN, CÔNG TY TNHH MTV HBDB, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN VIỆT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
13/08/2026 13:37
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại đơn vị và thực hiện khám sức khỏe định kỳ hoặc khám sàng lọc miễn phí cho người dân trên địa bàn tỉnh Lai Châu đợt I năm 2026 cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HBDB
24/06/2026 11:19
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN công bố kết quả gói thầu Mua khí y tế cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026. Thuộc dự toán mua sắm thuốc 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ KHÍ CÔNG NGHIỆP ĐỒNG LỢI
11/06/2026 14:22
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm cho Trung tâm Y tế huyện Tân Uyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN IDICS
01/07/2025 09:47
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN công bố KQMT gói thầu Mua hóa chất, sinh phẩm cho Trung tâm Y tế huyện Tân Uyên năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
18/06/2025 10:03
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đăng tải TBMT Mua hóa chất, sinh phẩm cho Trung tâm Y tế huyện Tân Uyên năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2025 17:11
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đăng tải KHLCNT Mua hóa chất, sinh phẩm cho Trung tâm Y tế huyện Tân Uyên năm 2025 với 1 gói thầu.
05/06/2025 09:16
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN công bố kết quả gói thầu Lập báo cáo quan trắc phân tích môi trường cho 10 trạm Y tế xã/thị trấn thuộc Trung tâm y tế huyện Tân Uyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG
27/05/2025 08:28
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đăng tải KHLCNT Lập báo cáo quan trắc phân tích môi trường cho 10 trạm Y tế xã/thị trấn thuộc Trung tâm y tế huyện Tân Uyên năm 2025 với 1 gói thầu.
20/05/2025 16:09
BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN công bố kết quả gói thầu Mua Trang thiết bị cho Trung tâm Y tế huyện Tân Uyên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư thiết bị y tế Phương Thảo
21/04/2025 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
13/08/2026 13:37
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa bảo dưỡng hệ thống xử lý nước thải cho bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV PHÁT TRIỂN HÒA BÌNH
07/08/2026 07:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải TBMT Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
04/08/2026 11:20
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm, vật tư y tế cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với 1 gói thầu.
04/08/2026 10:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa bảo dưỡng hệ thống xử lý nước thải cho bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với 1 gói thầu.
04/08/2026 07:54
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh khối nhà số 03 (khoa HSCC- nhà mổ - khoa LCK); Lát nền nhà Lò đốt rác; Di dời biển bảng cho Bệnh viện ĐK Tân Uyên; của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ANH VŨ
09/07/2026 09:46
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa nhà vệ sinh khối nhà số 03 (khoa HSCC- nhà mổ - khoa LCK); Lát nền nhà Lò đốt rác; Di dời biển bảng cho Bệnh viện ĐK Tân Uyên; của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với 1 gói thầu.
08/07/2026 14:31
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CHUYỂN GIAO CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG VÀ XÂY DỰNG TÂY BẮC
26/06/2026 17:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ đăng ký môi trường cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN với 1 gói thầu.
26/06/2026 07:47
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, sinh phẩm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại đơn vị và thực hiện khám sức khỏe định kỳ hoặc khám sàng lọc miễn phí cho người dân trên địa bàn tỉnh Lai Châu đợt I năm 2026 cho Bệnh viện Đa khoa Tân Uyên của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV HBDB
24/06/2026 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN đã đăng tải 10 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN là chủ đầu tư của 203 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 167 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 36 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN là chủ đầu tư của 53 TBMT, trong đó tự mời thầu 44 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN là chủ đầu tư của 212 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA TÂN UYÊN là chủ đầu tư có quan hệ với 101 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tại sao chúng ta lại vui mừng trước sự chào đời và thương tiếc ở lễ tang? Bởi vì chúng ta không phải là đương sự. "
Mark Twain
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026