Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 159 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 154 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 180 gói thầu, trong đó có 151 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 143 gói (với 148 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 38 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 174 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 48 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,68%, Xây lắp 3,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 123.997.558.167 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 105.678.623.367 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,77%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên như sau:
- Có quan hệ với 159 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,78 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,68%, Xây lắp 3,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,95%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 123.997.558.167 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 105.678.623.367 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 14,77%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH TRỌNG TÍN
25/08/2026 09:45
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải KHLCNT Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:25
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số1: Mua thuốc Methyldopa và Propylthiouacil của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
17/08/2026 14:05
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thuốc Levothyroxine của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
12/08/2026 17:32
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TS
11/08/2026 15:28
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Tân Yên năm 2026 (Lần 3) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên với 2 gói thầu.
23/07/2026 16:56
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hóa chất xét nghiệm Bộ Tuyến Giáp cho máy Shenzhen YHLO Biotech, Model: Iflass 1200 A của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẠN AN
15/07/2026 15:53
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải TBMT Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/07/2026 16:40
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải KHLCNT Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên với 1 gói thầu.
10/07/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hoá chất dùng cho Máy phân tich huyết học tự động Nihon Kohden model MEK-7300K của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
24/06/2026 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TS
11/08/2026 15:28
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Insulin phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM MINH TÂM
21/04/2026 16:27
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua bổ sung hoá chất miễn dịch phục vụ hoạt động xét nghiệm của Bệnh viên đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ & THIẾT BỊ THIÊN PHÚC
17/04/2026 10:46
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua bổ sung hoá chất sinh hoá phục vụ hoạt động xét nghiệm của Bệnh viên đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẠN AN
13/04/2026 15:10
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Tân Yên năm 2026 ( Lần 2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VIETSUN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC
13/03/2026 17:33
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Dịch vụ kiểm tra kiểm định hiệu chuẩn trang thiết bị y tế của Bệnh viện Đa khoa Tân Yên năm 2026 ( Đợt 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM ĐỊNH VINACONTROL
23/02/2026 18:48
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Tân Yên
năm 2026 ( Lần 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
09/02/2026 18:08
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Mua khí y tế của Trung tâm Y tế Tân Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP THANH HẰNG
04/10/2025 16:05
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống nội soi tiêu hóa (Dạ dày, đại tràng) của Trung tâm Y tế huyện Tân Yên năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VNCARE VIỆT NAM
17/06/2025 11:20
Bệnh viện Đa khoa Tân Yên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thuê ngoài giai đoạn 2025 - 2027 phục vụ hoạt động chuyên môn của Trung tâm Y tế huyện Tân Yên..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THÂN TÍN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẢO VỆ HKC
17/06/2025 09:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KINH DOANH TRỌNG TÍN
25/08/2026 09:45
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải KHLCNT Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:25
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số1: Mua thuốc Methyldopa và Propylthiouacil của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
17/08/2026 14:05
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua thuốc Levothyroxine của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
12/08/2026 17:32
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TS
11/08/2026 15:28
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh của Bệnh viện Đa khoa Tân Yên năm 2026 (Lần 3) của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên với 2 gói thầu.
23/07/2026 16:56
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hóa chất xét nghiệm Bộ Tuyến Giáp cho máy Shenzhen YHLO Biotech, Model: Iflass 1200 A của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẠN AN
15/07/2026 15:53
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải TBMT Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
10/07/2026 16:40
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải KHLCNT Mua bóng phát tia X tương thích với máy chụp cắt lớp vi tính Brivo CT325, hãng/nước sản xuất: GE HANGWEI MEDICAL SYSTEMS CO.LTD/Trung Quốc năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên với 1 gói thầu.
10/07/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hoá chất dùng cho Máy phân tich huyết học tự động Nihon Kohden model MEK-7300K của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
24/06/2026 17:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên đã đăng tải 38 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên là chủ đầu tư của 154 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 126 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 28 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên là chủ đầu tư của 148 TBMT, trong đó tự mời thầu 121 TBMT, đơn vị khác mời thầu 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên là chủ đầu tư của 174 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Tân Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 159 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trí tuệ của con người trưởng thành trong tĩnh lặng, còn tính cách trưởng thành trong bão táp. "
W. Gớt
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh