Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 91 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 145 gói thầu, trong đó có 89 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 36 gói (với 57 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 112 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 78 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 49 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,70%, Xây lắp 1,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.605.244.416 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.291.298.341 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 69,80%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,38 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,70%, Xây lắp 1,75%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 17,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 156.605.244.416 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.291.298.341 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 69,80%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: sửa chữa phòng chụp khoa CĐHA và Nhà rác thải khoa KSNK của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì với 1 gói thầu.
06/10/2022 15:31
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: sửa chữa phòng chụp khoa CĐHA và Nhà rác thải khoa KSNK của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì với 1 gói thầu.
06/10/2022 15:08
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSYC, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
09/09/2022 10:08
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
09/09/2022 10:06
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá trang thiết bị y tế thuộc dự toán mua sắm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
29/08/2022 17:09
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Tư vấn thẩm định giá trang thiết bị y tế thuộc dự toán mua sắm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì với 1 gói thầu.
26/08/2022 11:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hóa chất xét nghiệm sử dụng 12 tháng năm 2022-2023 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
23/08/2022 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra cấu hình và yêu cầu kỹ thuật mua sắm trang thiết bị y tế của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
10/08/2022 15:09
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập cấu hình và yêu cầu kỹ thuật mua sắm trang thiết bị y tế của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
10/08/2022 15:04
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
05/08/2022 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: sửa chữa phòng chụp khoa CĐHA và Nhà rác thải khoa KSNK với 1 gói thầu.
06/10/2022 15:31
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: sửa chữa phòng chụp khoa CĐHA và Nhà rác thải khoa KSNK với 1 gói thầu.
06/10/2022 15:08
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSYC, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư Giáo dục và Y tế Việt Nam
09/09/2022 10:08
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn và đầu tư công nghệ Đức Trí
09/09/2022 10:06
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá trang thiết bị y tế thuộc dự toán mua sắm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tư vấn - Dịch vụ về Tài sản - Bất động sản DATC
29/08/2022 17:09
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đăng tải KHLCNT Gói thầu Tư vấn thẩm định giá trang thiết bị y tế thuộc dự toán mua sắm năm 2022 với 1 gói thầu.
26/08/2022 11:17
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hóa chất xét nghiệm sử dụng 12 tháng năm 2022-2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
23/08/2022 09:24
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra cấu hình và yêu cầu kỹ thuật mua sắm trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI KEIRA
10/08/2022 15:09
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập cấu hình và yêu cầu kỹ thuật mua sắm trang thiết bị y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN CÔNG NGHỆ VÀ CÔNG TRÌNH SỨC KHỎE
10/08/2022 15:04
Bệnh viện đa khoa Thanh Trì công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định kết quả LCNT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn Đầu tư Giáo dục và Y tế Việt Nam
05/08/2022 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: sửa chữa phòng chụp khoa CĐHA và Nhà rác thải khoa KSNK của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì với 1 gói thầu.
06/10/2022 15:31
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: sửa chữa phòng chụp khoa CĐHA và Nhà rác thải khoa KSNK của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì với 1 gói thầu.
06/10/2022 15:08
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định HSYC, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
09/09/2022 10:08
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập HSYC, đánh giá HSĐX của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
09/09/2022 10:06
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá trang thiết bị y tế thuộc dự toán mua sắm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
29/08/2022 17:09
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Tư vấn thẩm định giá trang thiết bị y tế thuộc dự toán mua sắm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì với 1 gói thầu.
26/08/2022 11:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm hóa chất xét nghiệm sử dụng 12 tháng năm 2022-2023 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
23/08/2022 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra cấu hình và yêu cầu kỹ thuật mua sắm trang thiết bị y tế của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
10/08/2022 15:09
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu tư vấn lập cấu hình và yêu cầu kỹ thuật mua sắm trang thiết bị y tế của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
10/08/2022 15:04
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thanh Trì đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn thẩm định HSYC, thẩm định kết quả LCNT của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì.
05/08/2022 15:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì là chủ đầu tư của 91 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 91 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì là chủ đầu tư của 57 TBMT, trong đó tự mời thầu 57 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì là chủ đầu tư của 112 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thanh Trì là chủ đầu tư có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ý chí của ta luôn vì lợi ích của ta, nhưng ta không phải lúc nào cũng thấy nó là gì. "
Jean Jacques Rousseau
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh