Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 96 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 84 gói thầu, trong đó có 96 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 58 gói (với 71 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 25 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 45 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.062.119.662 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.383.231.571 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,19%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân như sau:
- Có quan hệ với 86 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,07 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 98,59%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 1,41%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 66.062.119.662 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.383.231.571 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,19%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy chủ ( bao gồm dịch vụ thuê, bảo trì máy chủ) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LỘ
17/08/2026 15:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc bổ sung ( 3 mặt hàng) năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
14/08/2026 08:44
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe điện vận chuyển bệnh nhân nội viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH
13/08/2026 09:25
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SXTMDVXD TOÀN CẦU
11/08/2026 08:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Bệnh viện đa khoa Thường Xuân, xã Thường Xuân, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục:Cải tạo sửa chữa phòng yêu cầu khoa điều trị, bổ sung sàn mới bịt thông tầng khu nhà Quản lý-Khám bệnh, nhà vệ sinh khoa kiểm soát nhiễm khuẩn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân với 1 gói thầu.
07/08/2026 21:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải TBMT Mua xe điện vận chuyển bệnh nhân nội viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
01/08/2026 20:22
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua xe điện vận chuyển bệnh nhân nội viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân với 1 gói thầu.
01/08/2026 20:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic lần 3 năm 2026 tại BVĐK Thường Xuân của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinamed
27/07/2026 11:00
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa đặc có đường và nước lau sàn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỌ THANH
23/07/2026 15:16
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic lần 4 năm 2026’’ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược phẩm HQ
20/07/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua xe điện vận chuyển bệnh nhân nội viện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH
13/08/2026 09:25
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic lần 3 năm 2026 tại BVĐK Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Trường Thọ, CÔNG TY CỔ PHẦN THANH DƯỢC, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM, Công ty TNHH dược phẩm Gia Nguyên, Công ty Cổ phần Vinamed
27/07/2026 11:00
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua sữa đặc có đường và nước lau sàn năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỌ THANH
23/07/2026 15:16
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua khí Oxy và khí Co2 năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP NGHỆ AN
15/07/2026 11:12
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua Tấm nhận ảnh kỹ thuật số..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ TN
02/07/2026 11:17
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua các loại vật tư y tế tiêu hao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
18/06/2026 13:53
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua thuốc sử dụng tại bệnh viện đa khoa Thường Xuân năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HÀM RỒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, Công ty cổ phần thương mại dược phẩm Trường Thọ, Công ty Cổ phần Vinamed, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VINAPHAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ VIỆT ANH SM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG
18/06/2026 13:52
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua các vị thuốc y học cổ truyền năm 2026- 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC LIỆU HÀ NỘI GMP, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐÔNG Y DƯỢC THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC
09/06/2026 15:00
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất dùng cho máy sinh hóa A15, A25 và BA400 hãng Biosytems - Tây Ban Nha..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
09/06/2026 11:08
Bệnh viện đa khoa Thường Xuân công bố kết quả gói thầu Mua vật tư và các thiết bị y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐẦU TƯ VIỆT NAM
09/06/2026 11:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê máy chủ ( bao gồm dịch vụ thuê, bảo trì máy chủ) của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MINH LỘ
17/08/2026 15:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc bổ sung ( 3 mặt hàng) năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA
14/08/2026 08:44
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe điện vận chuyển bệnh nhân nội viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH
13/08/2026 09:25
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng. của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SXTMDVXD TOÀN CẦU
11/08/2026 08:57
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu xây dựng công trình: Bệnh viện đa khoa Thường Xuân, xã Thường Xuân, tỉnh Thanh Hóa; Hạng mục:Cải tạo sửa chữa phòng yêu cầu khoa điều trị, bổ sung sàn mới bịt thông tầng khu nhà Quản lý-Khám bệnh, nhà vệ sinh khoa kiểm soát nhiễm khuẩn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân với 1 gói thầu.
07/08/2026 21:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải TBMT Mua xe điện vận chuyển bệnh nhân nội viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
01/08/2026 20:22
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải KHLCNT Mua xe điện vận chuyển bệnh nhân nội viện năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân với 1 gói thầu.
01/08/2026 20:17
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic lần 3 năm 2026 tại BVĐK Thường Xuân của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Vinamed
27/07/2026 11:00
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sữa đặc có đường và nước lau sàn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỌ THANH
23/07/2026 15:16
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc Generic lần 4 năm 2026’’ của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược phẩm HQ
20/07/2026 14:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân đã đăng tải 25 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân là chủ đầu tư của 96 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 53 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 43 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân là chủ đầu tư của 71 TBMT, trong đó tự mời thầu 40 TBMT, đơn vị khác mời thầu 31 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân là chủ đầu tư của 101 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa Thường Xuân là chủ đầu tư có quan hệ với 86 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đại trượng phu dung người chứ không nên để người dung. "
Chu Hy
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026