Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 88 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 45 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 22 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 197 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 179 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 38 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.515.784.869.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 987.212.905.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 34,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương như sau:
- Có quan hệ với 88 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.515.784.869.146 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 987.212.905.678 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 34,87%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 83.33% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.76% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (2)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Túi đựng nước tiểu 2000ml của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
27/05/2022 17:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua que thử đường huyết của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
24/05/2022 09:37
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế màn hình cảm ứng, pin sạc dự phòng, lọc bụi turbine khí air cho máy giúp thở xâm lấn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
19/05/2022 08:01
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua găng tay khám các size của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
20/04/2022 16:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bộ Catherter đặt CVP 3 nòng V715-V720 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
08/04/2022 14:31
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất cho Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương năm 2021-2022 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ Á ĐÔNG
17/02/2022 11:29
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm một số thuốc cấp cứu cho Bệnh viện đa khoa tỉnh trong khi chờ kết quả đấu thầu thuốc năm 2021-2023 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
26/01/2022 08:06
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp khí oxy y tế phục vụ công tác điều trị bệnh nhân Covid-19 cho Khu hồi sức tích cực (ICU) tại Bệnh viện chuyên khoa Lao (Phú Chánh, Tân Uyên) thuộc Khu điều trị bệnh nhân Covid-19 của Bệnh viện Đa khoa tỉnh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sing Industrial Gas Vietnam
03/01/2022 16:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm băng keo lụa và bộ dây thở oxy 2 nhánh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Đan Lê
23/12/2021 10:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm que thử đường huyết của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
15/12/2021 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua Túi đựng nước tiểu 2000ml.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Trang thiết bị Kỹ thuật Y tế Thành phố Hồ Chí Minh
27/05/2022 17:45
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua que thử đường huyết.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DKSH Việt Nam
24/05/2022 09:37
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Thay thế màn hình cảm ứng, pin sạc dự phòng, lọc bụi turbine khí air cho máy giúp thở xâm lấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH KHOA
19/05/2022 08:01
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua găng tay khám các size.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất Thương mại Nam Tín
20/04/2022 16:38
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua Bộ Catherter đặt CVP 3 nòng V715-V720.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trang thiết bị Y tế Hưng Phát
08/04/2022 14:31
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Cung cấp khí oxy y tế phục vụ công tác điều trị bệnh nhân Covid-19 cho Khu hồi sức tích cực (ICU) tại Bệnh viện chuyên khoa Lao (Phú Chánh, Tân Uyên) thuộc Khu điều trị bệnh nhân Covid-19 của Bệnh viện Đa khoa tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sing Industrial Gas Vietnam
03/01/2022 16:23
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm băng keo lụa và bộ dây thở oxy 2 nhánh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Đan Lê
23/12/2021 10:12
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm que thử đường huyết.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH DKSH Việt Nam
15/12/2021 09:34
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm lắp đặt hệ thống khí y tế Oxy - Nén - Hút.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Đầu tư và Phát triển Công nghiệp CTCP
15/12/2021 09:12
Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương công bố kết quả gói thầu Mua sắm băng ca vận chuyển bệnh (02 danh mục thiết bị).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết Bị Hoàng Long
15/12/2021 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Túi đựng nước tiểu 2000ml của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
27/05/2022 17:45
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua que thử đường huyết của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
24/05/2022 09:37
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Thay thế màn hình cảm ứng, pin sạc dự phòng, lọc bụi turbine khí air cho máy giúp thở xâm lấn của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
19/05/2022 08:01
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua găng tay khám các size của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
20/04/2022 16:38
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Bộ Catherter đặt CVP 3 nòng V715-V720 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
08/04/2022 14:31
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất cho Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương năm 2021-2022 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ Á ĐÔNG
17/02/2022 11:29
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm một số thuốc cấp cứu cho Bệnh viện đa khoa tỉnh trong khi chờ kết quả đấu thầu thuốc năm 2021-2023 của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
26/01/2022 08:06
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp khí oxy y tế phục vụ công tác điều trị bệnh nhân Covid-19 cho Khu hồi sức tích cực (ICU) tại Bệnh viện chuyên khoa Lao (Phú Chánh, Tân Uyên) thuộc Khu điều trị bệnh nhân Covid-19 của Bệnh viện Đa khoa tỉnh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sing Industrial Gas Vietnam
03/01/2022 16:23
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm băng keo lụa và bộ dây thở oxy 2 nhánh của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Đan Lê
23/12/2021 10:12
Bên mời thầu Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm que thử đường huyết của chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương.
15/12/2021 09:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 42 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư của 197 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện đa khoa tỉnh Bình Dương là chủ đầu tư có quan hệ với 88 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trên đời có một luật lệ, không phải được viết trong các văn bản mà được sản sinh trong trái tim chúng ta; một luật lệ đến với ta không phải qua đào tạo, phong tục, hay đọc sách, mà bắt nguồn, hấp thụ và nhận được từ chính tự nhiên; một luật lệ đến với ta không phải qua lý thuyết mà nhờ thực hành, không cần hướng dẫn mà nhờ trực giác bẩm sinh. Tôi muốn nói luật lệ đó là, nếu cuộc sống của ta chịu nguy hiểm từ các âm mưu, từ bạo lực, từ cướp bóc vũ trang hay từ kẻ thù, mọi phương thức tự bảo vệ bản thân đều đúng về mặt đạo đức. "
Marcus Tullius Cicero
Sự kiện trong nước: Đồng chí Lê Hồng Phong tên thật là Lê Huy Doãn, sinh năm 1902 tại Hưng Nguyên, Nghệ An. Giác ngộ cách mạng khi còn là công nhân nhà máy Diêm (Vinh). Tháng 1-1924, đồng chí cùng Phạm Hồng Thái sang Xiêm, rồi qua Quảng Châu. Tháng 4-1924 được kết nạp vào Tâm Tâm Xã. Đồng chí được Nguyễn Ái Quốc chọn đưa vào cộng sản Đoàn và cử đi học Trường quân sự Hoàng Phố. Năm 1926, đồng chí sang Liên Xô học trường không quân, sau đó là trường đại học Phương Đông (Liên Xô). Năm 1932 đồng chí lại qua Trung Quốc hoạt động. Năm 1934 đồng chí phụ trách Ban lãnh đạo hải ngoại của Đảng được thành lập tại Ma Cao. Tháng 7-1935 đồng chí mang bí danh Hải An tham dự Đại hội Quốc tế Cộng sản họp tại Mátxcơva với tư cách là đại biểu Đông Dương và được bầu làm Uỷ viên Ban Chấp hành Quốc tế Cộng sản. Tháng 1-1936, đồng chí trở lại Trung Quốc triệu tập hội nghị Trung ương Đảng họp tại Thượng Hải rồi trở về nước hoạt động. Giữa năm 1938, đồng chí bị bắt ở Chợ Lớn và bị kết án 10 tháng tù. Ra khỏi tù, đồng chí trở về quê, rồi lại bị bắt vào ngày 29-9-1939 và bị kết án 5 năm tù, đày ra Côn Đảo. Sau ba năm bị tù đày, đồng chí Lê Hồng Phong đã hy sinh vào trưa ngày 6-9-1942 Đồng chí Lê Hồng Phong là một cán bộ lãnh đạo xuất sắc của Đảng. Đồng chí luôn nêu cao khí tiết cách mạng trước kẻ thù. Trước khi vĩnh biệt cuộc đời đồng chí đã dồn hết sức tàn nói to sang buồng giam bên cạnh: "Chào các đồng chí! Nhờ báo cáo với Đảng rằng đến giờ phút cuối cùng, Lê Hồng Phong vẫn một lòng tin tưởng ở thắng lợi vẻ vang của Cách mạng".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026