Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang như sau:
- Có quan hệ với 4 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 77 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 135 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 33 gói (với 33 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 15 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 73 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 51 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 65 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 60 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 15,15%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 15,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.188.930.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.409.421.504 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang như sau:
- Có quan hệ với 58 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 66,67%, Xây lắp 15,15%, Tư vấn 3,03%, Phi tư vấn 15,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.188.930.888 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 57.409.421.504 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,34%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa nhà A, xây dựng cầu nối từ nhà A sang nhà C và buồng thang máy tại Bệnh viện đa khoa Văn Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang với 3 gói thầu.
28/08/2026 17:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng phẩm, hàng hóa khác tại Bệnh viện đa khoa Văn Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Hiền
28/08/2026 10:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa và lắp đặt một số hạng mục tại Bệnh viện đa khoa Văn Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thủy 1983
27/08/2026 15:42
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa và lắp đặt một số hạng mục tại Bệnh viện đa khoa Văn Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:38
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HDT VIỆT NAM
27/08/2026 15:31
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI STARLIGHT
27/08/2026 15:27
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TL 89
27/08/2026 15:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN NGUYÊN
27/08/2026 15:17
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tháo dỡ, vận chuyển, cải tạo, lắp đặt và hoàn thiện Hệ thống RO cấp nước trực tiếp không qua bình chứa điều khiển tự động hoàn toàn cấp nước cho 17-20 máy thận và phòng rửa quả lọc. Máy chính (Model: RO-8800DS) Hãng/ Nước sản xuất: HCOM/ Việt Nam) từ tầng 5 xuống tầng 2 nhà E: của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TOÀN Á
25/08/2026 11:35
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, vận chuyển, cải tạo, lắp đặt và hoàn thiện Hệ thống RO cấp nước trực tiếp không qua bình chứa điều khiển tự động hoàn toàn cấp nước cho 17-20 máy thận và phòng rửa quả lọc. Máy chính (Model: RO-8800DS) Hãng/ Nước sản xuất: HCOM/ Việt Nam) từ tầng 5 xuống tầng 2 nhà E của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm, lắp đặt thang máy tại Bệnh viện đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY AN VINH
24/08/2026 10:04
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Phim X-quang của Bệnh viện đa khoa Văn Giang năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBYT VIỆT NAM CBN
07/08/2026 12:01
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic gồm 02 mặt hàng (tương ứng với 02 phần).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
25/05/2026 11:57
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ dọn dẹp nội, ngoại cảnh tại Trung tâm Y tế Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG XANH
24/09/2025 15:00
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trung tâm Y tế huyện Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG XANH
10/06/2025 10:10
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đăng tải KHLCNT Dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Trung Tâm Y Tế Huyện Văn Giang với 1 gói thầu.
04/06/2025 11:25
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang công bố kết quả gói thầu In các loại biểu mẫu, giấy tờ phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Đoàn Mạnh Trường
29/05/2025 10:08
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đăng tải KHLCNT In các loại biểu mẫu, giấy tờ phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Văn Giang với 1 gói thầu.
28/05/2025 10:22
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm Vật tư y tế của Trung tâm y tế huyện Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SINH
27/05/2025 16:59
Bệnh viện Đa khoa Văn Giang công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Mua sắm Vật tư y tế của Trung tâm y tế huyện Văn Giang với 1 nhà thầu tham gia.
20/05/2025 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư xây dựng dự án Cải tạo sửa chữa nhà A, xây dựng cầu nối từ nhà A sang nhà C và buồng thang máy tại Bệnh viện đa khoa Văn Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang với 3 gói thầu.
28/08/2026 17:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng phẩm, hàng hóa khác tại Bệnh viện đa khoa Văn Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Hiền
28/08/2026 10:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, sửa chữa và lắp đặt một số hạng mục tại Bệnh viện đa khoa Văn Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thủy 1983
27/08/2026 15:42
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm, sửa chữa và lắp đặt một số hạng mục tại Bệnh viện đa khoa Văn Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang với 1 gói thầu.
27/08/2026 15:38
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN HDT VIỆT NAM
27/08/2026 15:31
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI STARLIGHT
27/08/2026 15:27
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn Quản lý dự án công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG TL 89
27/08/2026 15:23
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TUẤN NGUYÊN
27/08/2026 15:17
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tháo dỡ, vận chuyển, cải tạo, lắp đặt và hoàn thiện Hệ thống RO cấp nước trực tiếp không qua bình chứa điều khiển tự động hoàn toàn cấp nước cho 17-20 máy thận và phòng rửa quả lọc. Máy chính (Model: RO-8800DS) Hãng/ Nước sản xuất: HCOM/ Việt Nam) từ tầng 5 xuống tầng 2 nhà E: của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG TOÀN Á
25/08/2026 11:35
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải KHLCNT Tháo dỡ, vận chuyển, cải tạo, lắp đặt và hoàn thiện Hệ thống RO cấp nước trực tiếp không qua bình chứa điều khiển tự động hoàn toàn cấp nước cho 17-20 máy thận và phòng rửa quả lọc. Máy chính (Model: RO-8800DS) Hãng/ Nước sản xuất: HCOM/ Việt Nam) từ tầng 5 xuống tầng 2 nhà E của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang với 1 gói thầu.
25/08/2026 11:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang đã đăng tải 15 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang là chủ đầu tư của 77 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 32 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 45 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang là chủ đầu tư của 33 TBMT, trong đó tự mời thầu 15 TBMT, đơn vị khác mời thầu 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang là chủ đầu tư của 73 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang có quan hệ với 4 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Văn Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 58 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng tin tưởng ai trừ phi đã cùng anh ta ăn nhiều muối (*). (*): trải qua nhiều hoạn nạn.Trust no one unless you have eaten much salt with him. "
Marcus Tullius Cicero
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh