Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 55 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 59 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 57 gói (với 61 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 26 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,97%, Xây lắp 8,20%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.749.522.628 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.402.256.950 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản như sau:
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,97%, Xây lắp 8,20%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,20%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.749.522.628 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 60.402.256.950 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm Bệnh án điện tử, sử dụng 12 tháng của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
14/08/2026 15:39
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 08:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 lần 2 của Bệnh viện đa khoa Vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
11/08/2026 09:51
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải TBMT Thuê phần mềm Bệnh án điện tử, sử dụng 12 tháng của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/08/2026 16:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Bệnh án điện tử, sử dụng 12 tháng của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với 1 gói thầu.
05/08/2026 09:45
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Bệnh án điện tử, sử dụng 12 tháng của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:09
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:56
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 lần 2 của Bệnh viện đa khoa Vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/07/2026 15:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 lần 2 của Bệnh viện đa khoa Vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:05
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hóa chất xét nghiệm miễn dịch phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CTMED VIỆT NAM
03/07/2026 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm Bệnh án điện tử, sử dụng 12 tháng của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản..
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
14/08/2026 15:39
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản công bố kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 lần 2 của Bệnh viện đa khoa Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
11/08/2026 09:51
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản công bố kết quả gói thầu Mua Hóa chất xét nghiệm miễn dịch phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CTMED VIỆT NAM
03/07/2026 14:00
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 lần 1 của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO
20/05/2026 15:13
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản công bố kết quả gói thầu Bảo trì, tẩy rửa, hiệu chuẩn và lấy mẫu xét nghiệm nước định kỳ năm 2026 cho Hệ thống lọc nước nước RO chạy thận nhân tạo, công suất 2000 lít/giờ của Trung tâm y tế Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN A&A VIỆT NAM
09/01/2026 15:38
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 lần 2 của Trung tâm y tế Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN TMDV THĂNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, Công ty cổ phần Dược phẩm Trường thọ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
01/12/2025 15:30
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản công bố kết quả gói thầu Mua vật tư y tế tiêu hao sử dụng trong quý IV năm 2025 của Trung tâm Y Tế Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY
21/11/2025 08:36
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic phục vụ công tác chuyên môn năm 2025 của Trung tâm y tế Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TIẾN VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN AFP GIA VŨ, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM HÀ NAM NINH, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUỐC TẾ THÀNH AN
18/11/2025 08:28
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý hồ sơ sức khỏe điện tử cho 18 cơ sở y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm y tế huyện Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
29/04/2025 15:30
Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý hồ sơ sức khỏe điện tử cho 18 cơ sở y tế xã, thị trấn thuộc Trung tâm y tế huyện Vụ Bản với 1 gói thầu.
23/04/2025 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm Bệnh án điện tử, sử dụng 12 tháng của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
14/08/2026 15:39
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải TBMT Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/08/2026 08:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 lần 2 của Bệnh viện đa khoa Vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VINACARE
11/08/2026 09:51
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải TBMT Thuê phần mềm Bệnh án điện tử, sử dụng 12 tháng của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
05/08/2026 16:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Bệnh án điện tử, sử dụng 12 tháng của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với 1 gói thầu.
05/08/2026 09:45
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm Bệnh án điện tử, sử dụng 12 tháng của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản. của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:09
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của Bệnh viện Đa khoa vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với 1 gói thầu.
04/08/2026 09:56
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải TBMT Mua thuốc phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 lần 2 của Bệnh viện đa khoa Vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/07/2026 15:52
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 lần 2 của Bệnh viện đa khoa Vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản với 1 gói thầu.
31/07/2026 15:05
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hóa chất xét nghiệm miễn dịch phục vụ công tác chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CTMED VIỆT NAM
03/07/2026 14:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản đã đăng tải 26 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản là chủ đầu tư của 55 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 41 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản là chủ đầu tư của 61 TBMT, trong đó tự mời thầu 48 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản là chủ đầu tư của 57 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Vụ Bản là chủ đầu tư có quan hệ với 95 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy ăn mặc để thành công. Hình ảnh rất quan trọng. Người ta đánh giá bạn theo vẻ bề ngoài. "
Brian Tracy
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh