Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 187 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 160 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 264 gói thầu, trong đó có 142 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 61 gói (với 71 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 9 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 232 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 174 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 50 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,69%, Xây lắp 9,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 179.508.601.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.747.350.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ như sau:
- Có quan hệ với 187 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,53 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,69%, Xây lắp 9,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 8,45%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 179.508.601.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 157.747.350.194 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 12,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DÂN DỤNG THÁI HÀ
21/08/2026 16:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
21/08/2026 16:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Cải tạo, sửa chữa buồng bệnh, nhà vệ sinh khoa Cấp cứu - Hồi sức tích cực - Chống độc tại tầng 1 nhà A3 Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MINH NGHĨA
21/08/2026 16:38
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, sửa chữa buồng bệnh, nhà vệ sinh khoa Cấp cứu - Hồi sức tích cực - Chống độc tại tầng 1 nhà A3 Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ với 3 gói thầu.
21/08/2026 16:35
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
21/08/2026 16:21
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DÂN DỤNG THÁI HÀ
21/08/2026 16:19
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa buồng bệnh, nhà vệ sinh khoa Cấp cứu - Hồi sức tích cực - Chống độc tại tầng 1 nhà A3 Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư.
21/08/2026 16:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư để lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng dự án: Cải tạo, sửa chữa buồng bệnh, nhà vệ sinh khoa Cấp cứu - Hồi sức tích cực - Chống độc tại tầng 1 nhà A3 Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ với 2 gói thầu.
21/08/2026 16:14
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vật tư y tế, khí y tế năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO VỀ THIẾT BỊ Y TẾ ANH NGỌC
19/08/2026 16:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm hóa chất-vật tư cho hoạt động xét nghiệm và hóa chất dùng chung, sinh phẩm y tế năm 2026-2027 của bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ công bố kết quả gói thầu Thuốc Generic.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THUẬN ANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM ĐẤT VIỆT, CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM AGIMEXPHARM, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
07/05/2026 14:29
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ vận chuyển, xử lý chất thải y tế nguy hại và chai lọ thủy tinh tại Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ KỸ THUẬT TÀI NGUYÊN MÔI TRƯỜNG ETC
27/12/2025 08:32
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01:Thuốc Generic bổ sung.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔNG ĐÔ , CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĂN LAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐỨC PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
24/07/2025 15:22
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01:Thuốc Generic bổ sung với 9 nhà thầu tham gia.
11/07/2025 10:02
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Sửa chữa phòng khám da liễu và sửa chữa sân vườn, bồn cây khu vực nhà A1 Bệnh viện Đa khoa huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MINH NGHĨA
07/07/2025 10:50
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu thuộc dự án: Sửa chữa phòng khám da liễu và sửa chữa sân vườn, bồn cây khu vực nhà A1 Bệnh viện Đa khoa huyện Vũ Thư với 1 gói thầu.
07/07/2025 10:47
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DÂN DỤNG THÁI HÀ
07/07/2025 10:20
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Nhà tạm điều trị nội trú cho bệnh nhân khoa Truyền nhiễm trong thời gian thi công phá dỡ, xây dựng lại Nhà điều trị truyền nhiễm Bệnh viện Đa khoa huyện Vũ Thư.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DÂN DỤNG THÁI HÀ
07/07/2025 10:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DÂN DỤNG THÁI HÀ
21/08/2026 16:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
21/08/2026 16:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng Cải tạo, sửa chữa buồng bệnh, nhà vệ sinh khoa Cấp cứu - Hồi sức tích cực - Chống độc tại tầng 1 nhà A3 Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG MINH NGHĨA
21/08/2026 16:38
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc dự án: Cải tạo, sửa chữa buồng bệnh, nhà vệ sinh khoa Cấp cứu - Hồi sức tích cực - Chống độc tại tầng 1 nhà A3 Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ với 3 gói thầu.
21/08/2026 16:35
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIẾN TRÚC XÂY DỰNG PHÚC THÀNH
21/08/2026 16:21
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG DÂN DỤNG THÁI HÀ
21/08/2026 16:19
BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa buồng bệnh, nhà vệ sinh khoa Cấp cứu - Hồi sức tích cực - Chống độc tại tầng 1 nhà A3 Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư.
21/08/2026 16:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư để lập Báo cáo kinh tế kỹ thuật xây dựng dự án: Cải tạo, sửa chữa buồng bệnh, nhà vệ sinh khoa Cấp cứu - Hồi sức tích cực - Chống độc tại tầng 1 nhà A3 Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ với 2 gói thầu.
21/08/2026 16:14
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua sắm vật tư y tế, khí y tế năm 2026-2027 của Bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ CAO VỀ THIẾT BỊ Y TẾ ANH NGỌC
19/08/2026 16:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải TBMT Gói thầu mua sắm hóa chất-vật tư cho hoạt động xét nghiệm và hóa chất dùng chung, sinh phẩm y tế năm 2026-2027 của bệnh viện Đa khoa Vũ Thư của chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 16:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ đã đăng tải 9 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ là chủ đầu tư của 160 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 114 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 46 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ là chủ đầu tư của 71 TBMT, trong đó tự mời thầu 63 TBMT, đơn vị khác mời thầu 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ là chủ đầu tư của 232 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN ĐA KHOA VŨ THƯ là chủ đầu tư có quan hệ với 187 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người không thể dùng lý trí là kẻ ngu. Người không chịu dùng lý trí là kẻ mù quáng. Người không dám dùng lý trí là nô lệ. "
Andrew Carnegie
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh