Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 306 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 161 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 195 gói thầu, trong đó có 153 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 96 gói (với 111 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 77 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 182 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 45 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,88%, Xây lắp 7,21%, Tư vấn 7,21%, Phi tư vấn 2,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 373.289.173.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 251.672.915.532 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 32,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành như sau:
- Có quan hệ với 306 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,88%, Xây lắp 7,21%, Tư vấn 7,21%, Phi tư vấn 2,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 373.289.173.465 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 251.672.915.532 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 32,58%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 98.46% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Nghệ An (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm 05 thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOPLINE
04/09/2026 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Yên Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm bổ sung các mặt hàng hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 - 2027 bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/08/2026 17:41
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện ĐK Yên Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với 1 gói thầu.
31/08/2026 17:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thuê dịch vụ tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Yên Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN HƯNG QUÂN
31/08/2026 15:31
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê dịch vụ tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Yên Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Trung Đức
31/08/2026 15:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Yên Thành và các dịch vụ liên quan của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với 3 gói thầu.
27/08/2026 17:07
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bổ sung thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền lần 1 tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC
19/08/2026 10:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 5 tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RELIV
18/08/2026 16:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bổ sung thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền lần 1 tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LIFECARE VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC
19/08/2026 10:57
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 5 tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐÔNG ĐÔ , CÔNG TY TNHH DƯỢC THỐNG NHẤT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, Công ty cổ phần Dược Anh Khôi, CÔNG TY CP XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ DOMESCO, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MIỀN TRUNG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ - VẬT TƯ TIÊU HAO GLMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NHA KHOA HOÀN CẦU, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH DƯỢC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RELIV
18/08/2026 16:49
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm bổ sung các mặt hàng hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 - 2027 bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ PLASMA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ANH ĐỨC, Công ty cổ phần thương mại Nguyên Hoàng Bảo Trân, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG LỢI, CÔNG TY CỔ PHẦN ACCUTECH VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU IMED, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN NGÔI SAO Y TẾ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẰNG HƯNG, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM LAN TIẾN, CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN NAM PHÚ
05/08/2026 09:35
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 4 tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT HÀ, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , Công ty Cổ phần Đầu tư SGT Holdings, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI
29/07/2026 21:35
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm thiết bị y tế năm 2026 bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ TRANG MINH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KỸ THUẬT VÀ DỊCH VỤ Y TẾ MHMEDICAL
17/07/2026 11:48
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu gói thầu số 8: Mua sắm bổ sung các mặt hàng hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 - 2027 bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẰNG HƯNG, Công ty cổ phần thiết bị y tế Vĩnh Phúc, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ ĐẦU TƯ ĐỨC AN, CÔNG TY CỔ PHẦN NHÀ MÁY WEMBLEY MEDICAL, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT QUANG PHÁT
23/06/2026 16:38
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu Mua sắm Dao Plasma phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG LỢI
09/06/2026 07:55
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống nội soi tai mũi họng và Optic các loại phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÁI PHÚ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC MINH
09/06/2026 07:54
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Mua sắm bổ sung lần 3 các mặt hàng thuốc tân dược năm 2026-2027 bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BẾN TRE, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC & THIẾT BỊ Y TẾ EXIMPHAR, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SAVI, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH DƯỢC VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MIỀN TRUNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BENOVAS, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
13/05/2026 09:23
Bệnh viện Đa khoa Yên Thành công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Mua sắm bổ sung các mặt hàng hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 - 2027 bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thiết bị y tế Thảo Linh, CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG HÀ, CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH CÔNG
14/04/2026 16:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm 05 thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOPLINE
04/09/2026 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Yên Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/09/2026 16:20
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm bổ sung các mặt hàng hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế năm 2026 - 2027 bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
31/08/2026 17:41
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh năm 2026 – 2027 tại Bệnh viện ĐK Yên Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với 1 gói thầu.
31/08/2026 17:10
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Thuê dịch vụ tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT cho gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Yên Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN HƯNG QUÂN
31/08/2026 15:31
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thuê dịch vụ tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT cho gói thầu 01: Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Yên Thành của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Trung Đức
31/08/2026 15:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ phần mềm quản lý bệnh viện thông minh (HIS, LIS, EMR, RIS, PACS) phục vụ công tác chuyên môn tại Bệnh viện Đa khoa Yên Thành và các dịch vụ liên quan của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với 3 gói thầu.
27/08/2026 17:07
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bổ sung thuốc dược liệu, thuốc có kết hợp dược chất với các dược liệu, thuốc cổ truyền lần 1 tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM OPC
19/08/2026 10:57
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Mua sắm bổ sung thuốc Generic lần 5 tại Bệnh viện đa khoa Yên Thành bằng hình thức chào giá trực tuyến rút gọn của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM RELIV
18/08/2026 16:49
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03.XL: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/08/2026 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành đã đăng tải 77 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành là chủ đầu tư của 161 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 101 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 60 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành là chủ đầu tư của 111 TBMT, trong đó tự mời thầu 64 TBMT, đơn vị khác mời thầu 47 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành là chủ đầu tư của 182 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thành là chủ đầu tư có quan hệ với 306 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Để thành công trong chính trị, thường cần cần vượt lên những nguyên tắc của mình. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026