Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 791 nhà thầu.
- Đã công bố 15 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 8 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 362 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 405 gói thầu, trong đó có 359 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 164 gói (với 193 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 55 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 395 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 245 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 59 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 52 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,83%, Xây lắp 3,63%, Tư vấn 0,52%, Phi tư vấn 15,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.799.248.668.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.109.751.208.754 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 791 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,83%, Xây lắp 3,63%, Tư vấn 0,52%, Phi tư vấn 15,03%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.799.248.668.252 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.109.751.208.754 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,15%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 67 gói thầu, trong đó trúng 5 gói, trượt 55 gói, 0 chưa có kết quả, 7 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 23.65% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 84.72% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (53), Đồng Nai (4), Toàn quốc (2), An Giang (2), Vĩnh Long (2), Cà Mau (1), Khánh Hòa (1), Tây Ninh (1), Không xác định (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (43), Bình Dương (5), Đồng Nai (4), Bà Rịa - Vũng Tàu (3), Toàn quốc (2), Cà Mau (1), Ninh Thuận (1), Kiên Giang (1), Long An (1), Bến Tre (1), An Giang (1), Trà Vinh (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 57 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 58 nhà thầu trong 57 gói thầu, thắng 1 gói, thua 52 gói, 0 chưa có kết quả, 4 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 12 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải TBMT gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ may đồ vải năm 2026 cho Bệnh viện Lê Văn Thịnh của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5 Cung cấp dịch vụ vật tư văn phòng phẩm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Lê Văn Thịnh của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/09/2026 14:55
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao lần 5 của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/09/2026 11:27
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MIỀN NAM XANH
29/08/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI PHONG
29/08/2026 08:45
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÁI AN
28/08/2026 17:10
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế bổ sung lần 3 của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 17:29
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao lần 5 của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:58
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế bổ sung lần 3 của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:21
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá chứng nhận hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001-2015 tại khoa Khám bệnh Theo Yêu Cầu - Bệnh viện Lê Văn Thịnh của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN AJA VIỆT NAM
24/08/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, vật liệu nha khoa phục hình răng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NGUYỄN VIỆT TIÊN
14/08/2026 09:19
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ dụng cụ phẫu thuật lồng ngực.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYÊN LONG
12/08/2026 18:00
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao lần 4 cho Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DIÊN NIÊN
12/08/2026 17:58
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bộ dụng cụ phẫu thuật lồng ngực nội soi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGUYÊN LONG
12/08/2026 17:57
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện sửa chữa, thay thế cho hệ thống SOMATOM go.Top.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN SẢN XUẤT-THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ HOÀN CHÂU
15/07/2026 09:52
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bàn khám sản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG CHÂU
15/07/2026 09:51
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế bổ sung năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ MINH THÀNH, DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THIẾT BỊ Y TẾ HIẾU DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ LONG THỦY, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THIẾT BỊ Y TẾ ĐĂNG BẢO, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ÁNH DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DIÊN NIÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ CƯỜNG AN, CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT ĐỒNG MINH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ AN PHA, CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP Y TẾ NAM MINH
11/07/2026 12:08
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, vật liệu nha khoa phục hình răng.
- Nhà thầu trúng thầu:
03/07/2026 17:49
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc bổ sung năm 2026 (lần 5).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ACCORD, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
28/06/2026 07:21
Bệnh viện Lê Văn Thịnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao lần 3 cho Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN THIẾT BỊ Y TẾ HIẾU DƯƠNG, CÔNG TY TNHH MGI MEDICAL, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ H.T.L, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ ANH KHOA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VIỆT BA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ VAVI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ AN PHA
22/06/2026 17:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải TBMT gói thầu số 03: Cung cấp dịch vụ may đồ vải năm 2026 cho Bệnh viện Lê Văn Thịnh của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/09/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5 Cung cấp dịch vụ vật tư văn phòng phẩm năm 2026-2027 cho Bệnh viện Lê Văn Thịnh của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/09/2026 14:55
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao lần 5 của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
03/09/2026 11:27
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra thiết kế bản vẽ thi công và dự toán của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MIỀN NAM XANH
29/08/2026 11:26
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập lập báo cáo kinh tế - kỹ thuật của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KHẢI PHONG
29/08/2026 08:45
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ THÁI AN
28/08/2026 17:10
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư y tế bổ sung lần 3 của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 17:29
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế tiêu hao lần 5 của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:58
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế bổ sung lần 3 của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh với 1 gói thầu.
25/08/2026 15:21
Bên mời thầu Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Đánh giá chứng nhận hệ thống quản lý chất lượng theo tiêu chuẩn ISO 9001-2015 tại khoa Khám bệnh Theo Yêu Cầu - Bệnh viện Lê Văn Thịnh của chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CHỨNG NHẬN AJA VIỆT NAM
24/08/2026 10:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh là chủ đầu tư của 15 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã đăng tải 55 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh là chủ đầu tư của 362 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 149 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 213 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh là chủ đầu tư của 193 TBMT, trong đó tự mời thầu 116 TBMT, đơn vị khác mời thầu 77 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh là chủ đầu tư của 395 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Lê Văn Thịnh là chủ đầu tư có quan hệ với 791 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có người bảo đừng đặt tên cho những điều đã trở thành quá khứ vì sẽ chỉ càng khiến bản thân không muốn buông tay. Cơ mà phải làm thế nào khi ngay từ lúc mới gặp gỡ, trong lòng đã chỉ biết hát lên rằng “anh như cánh buồm đỏ thắm em cổ tích xưa”? "
Phan Ý Yên
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh