Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 35 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 35 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.242.463.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.877.687.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.242.463.830 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 93.877.687.640 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế từ Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TRƯỜNG NGUYỄN
27/05/2026 17:01
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống đường dây điện hạ thế 3 pha, 1 pha Bệnh viện Mắt - Da Liễu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT ĐIỆN SAO KIM
16/04/2026 15:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống đường dây điện hạ thế 3 pha, 1 pha Bệnh viện Mắt - Da Liễu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với 1 gói thầu.
10/04/2026 15:26
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm khám bệnh, chữa bệnh và thanh toán Bảo hiểm y tế (VNPT-HIS) và phần mềm xét nghiệm (VNPT-LIS) năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG CÀ MAU
08/04/2026 15:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị y tế từ Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 14:49
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm khám bệnh, chữa bệnh và thanh toán Bảo hiểm y tế (VNPT-HIS) và phần mềm xét nghiệm (VNPT-LIS) năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với 1 gói thầu.
07/04/2026 14:43
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMTvà đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÀ MAU
02/04/2026 14:10
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thương mại và Xây dựng Đăng Khoa
02/04/2026 14:08
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế từ Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với 3 gói thầu.
02/04/2026 10:17
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế từ Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với 1 gói thầu.
01/04/2026 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU công bố kết quả gói thầu Mua sắm Cassette mổ Phaco.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY
23/06/2025 11:07
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU công bố KQMT gói thầu Mua sắm Cassette mổ Phaco với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 09:18
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đăng tải TBMT Mua sắm Cassette mổ Phaco theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:59
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đăng tải KHLCNT Thiết bị Y tế (Cassette) của Bệnh viện Mắt - Da liễu năm 2025 với 3 gói thầu.
26/05/2025 10:28
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU công bố kết quả gói thầu Thuê phần mềm dịch vụ khám chữa bệnh và thanh toán bảo hiểm y tế (VNPTHIS-LIS) năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
18/12/2024 09:58
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm dịch vụ khám chữa bệnh và thanh toán bảo hiểm y tế (VNPT HIS-LIS) với 1 gói thầu.
18/12/2024 08:51
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thủy tinh thể nhân tạo mềm, đơn tiêu cự, không lắp sẵn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y KHOA TÂM AN
11/12/2024 11:26
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Vật tư y tế tiêu hao và vật tư y tế khác.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN THỊNH HEALTH
11/12/2024 11:23
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 08: Vật tư sử dung cho máy mổ Phaco II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ VIỆT CAN
08/11/2024 09:59
BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Vật tư sử dụng cho máy mổ Phaco I.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DKSH VIỆT NAM
08/11/2024 09:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế từ Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ TRƯỜNG NGUYỄN
27/05/2026 17:01
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa hệ thống đường dây điện hạ thế 3 pha, 1 pha Bệnh viện Mắt - Da Liễu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN KỸ THUẬT ĐIỆN SAO KIM
16/04/2026 15:44
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa hệ thống đường dây điện hạ thế 3 pha, 1 pha Bệnh viện Mắt - Da Liễu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với 1 gói thầu.
10/04/2026 15:26
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm khám bệnh, chữa bệnh và thanh toán Bảo hiểm y tế (VNPT-HIS) và phần mềm xét nghiệm (VNPT-LIS) năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỄN THÔNG CÀ MAU
08/04/2026 15:16
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị y tế từ Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/04/2026 14:49
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm khám bệnh, chữa bệnh và thanh toán Bảo hiểm y tế (VNPT-HIS) và phần mềm xét nghiệm (VNPT-LIS) năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với 1 gói thầu.
07/04/2026 14:43
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Lập E-HSMTvà đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN GIÁM SÁT XÂY DỰNG CÀ MAU
02/04/2026 14:10
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định E-HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Thương mại và Xây dựng Đăng Khoa
02/04/2026 14:08
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế từ Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với 3 gói thầu.
02/04/2026 10:17
Bên mời thầu BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế từ Quỹ phát triển hoạt động sự nghiệp năm 2026 của chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU với 1 gói thầu.
01/04/2026 10:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU đã đăng tải 3 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU là chủ đầu tư của 40 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 25 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU là chủ đầu tư của 39 TBMT, trong đó tự mời thầu 28 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU là chủ đầu tư của 67 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN MẮT - DA LIỄU là chủ đầu tư có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự thật là… Chúng ta trốn vì muốn được tìm thấy. Chúng ta bỏ đi vì muốn biết ai sẽ theo mình. Chúng ta khóc để xem ai sẽ lau đi giọt lệ. Và chúng ta để trái tim tan vỡ, muốn thấy ai sẽ đến và chữa lành trái tim ta. "
Khuyết Danh
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh