Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 37 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 17 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 21 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 5 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 43 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,24%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.462.833.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.088.163.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,24%, Xây lắp 11,76%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 60.462.833.700 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.088.163.608 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy sinh hiển vi khám bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HỢP LỰC
29/04/2026 09:18
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất sinh phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ VIỆT PHÁP
28/04/2026 11:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
22/04/2026 14:55
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Bàn, ghế, tủ phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
22/04/2026 10:02
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy sinh hiển vi khám bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
16/04/2026 14:40
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy sinh hiển vi khám bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
10/04/2026 16:00
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
09/04/2026 11:02
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/03/2026 09:30
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
24/03/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
23/03/2026 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy sinh hiển vi khám bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH trang thiết bị y tế và kính mắt sài gòn , CÔNG TY TNHH Y TẾ HÙNG VĨ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HỢP LỰC
29/04/2026 09:18
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
22/04/2026 14:55
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ VIỆT PHÁP, CÔNG TY TNHH DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ 235
17/11/2025 10:38
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc sử dụng năm 2025-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN AMERIVER VIỆT NAM
25/07/2025 08:14
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Mua sắm thuốc sử dụng năm 2025-2027 với 2 nhà thầu tham gia.
09/07/2025 16:03
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đăng tải TBMT Mua sắm thuốc sử dụng năm 2025-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/07/2025 17:23
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đăng tải TBMT Mua sắm thuốc sử dụng năm 2025-2027 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/06/2025 16:04
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Mua thuốc sử dụng năm 2025-2027 với 1 gói thầu.
30/06/2025 09:44
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp tài sản dụng cụ vật tư y tế cho Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
27/06/2025 15:23
Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Dự thảo Mua thuốc sử dụng năm 2025-2027 với 1 gói thầu.
25/06/2025 09:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy sinh hiển vi khám bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT HỢP LỰC
29/04/2026 09:18
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất sinh phẩm năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ VIỆT PHÁP
28/04/2026 11:37
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
22/04/2026 14:55
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp Bàn, ghế, tủ phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 cho Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
22/04/2026 10:02
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy sinh hiển vi khám bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
16/04/2026 14:40
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy sinh hiển vi khám bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
10/04/2026 16:00
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp cho Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
09/04/2026 11:02
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
24/03/2026 09:30
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
24/03/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
23/03/2026 10:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh đã đăng tải 21 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 18 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 17 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh là chủ đầu tư của 18 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Mắt Hà Tĩnh là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Khi xuất hiện trở ngại, bạn thay đổi phương hướng để đi tới mục tiêu; bạn không thay đổi quyết định đi đến đó. "
Zig Ziglar
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh