Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 157 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 143 gói thầu, trong đó có 157 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 26 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 138 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 120 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.779.019.006 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.369.167.690 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì như sau:
- Có quan hệ với 69 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,45%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,55%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.779.019.006 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 25.369.167.690 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,59%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bổ sung hóa chất, thuốc thử xét nghiệm để phục vụ công tác khám sức khỏe toàn dân và khám, chữa bệnh tại đơn vị của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN VIỆT
03/08/2026 16:35
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải KHLCNT mua sắm bổ sung hóa chất, thuốc thử xét nghiệm để phục vụ công tác khám sức khỏe toàn dân và khám, chữa bệnh tại đơn vị của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:29
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ treo tường, linh phụ kiện sửa chữa, thay thế, tháo lắp, bảo dưỡng điều hòa nhiệt độ treo tường cho các khoa, phòng tại Bệnh viện Na Rì năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ BÁ SƠN - CỬA HÀNG CƠ ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH LÊ SƠN
28/07/2026 11:16
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ treo tường, linh phụ kiện sửa chữa, thay thế, tháo lắp, bảo dưỡng điều hoà nhiệt độ treo tường cho các khoa, phòng tại Bệnh viện Na Rì năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với 1 gói thầu.
21/07/2026 10:06
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm máy theo dõi bệnh nhân phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ THÀNH ĐÔ
06/07/2026 09:06
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đảm bảo hạ tầng công nghệ thông tin để duy trì, vận hành hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Na Rì của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT KHANG
29/06/2026 11:25
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải KHLCNT mua sắm máy theo dõi bệnh nhân phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với 1 gói thầu.
26/06/2026 16:16
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy gây mê phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOPLINE
16/06/2026 08:06
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đảm bảo hạ tầng công nghệ thông tin để duy trì, vận hành hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Na Rì của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2026 16:07
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải TBMT Mua sắm máy gây mê phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/05/2026 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Na Rì công bố kết quả gói thầu mua sắm bình b ốc hơi sử dụng cho máy gây mê phục vụ chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ MINH PHƯƠNG
25/07/2025 15:05
Bệnh viện Na Rì công bố kết quả gói thầu Sửa chữa thay thế cửa đi, cửa sổ, quạt trần, gạch lát nền, trần nhà, lắp dựng vách kính khung nhôm tại các khoa và phòng trực nhà xe Trung tâm Y tế huyện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUÂN CHÍNH
17/07/2025 17:34
Bệnh viện Na Rì đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế cửa đi, cửa sổ, quạt trần, gạch lát nền, trần nhà, lắp dựng vách kính khung nhôm tại các khoa và phòng trực nhà xe Trung tâm Y tế huyện Na Rì với 1 gói thầu.
17/07/2025 17:22
Bệnh viện Na Rì đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế cửa đi, cửa sổ, quạt trần, gạch lát nền, trần nhà, lắp dựng vách kính khung nhôm tại các khoa và phòng trực nhà xe Trung tâm Y tế huyện Na Rì với 1 gói thầu.
17/07/2025 15:40
Bệnh viện Na Rì đăng tải KHLCNT mua sắm bình b ốc hơi sử dụng cho máy gây mê phục vụ chuyên môn với 1 gói thầu.
30/06/2025 15:07
Bệnh viện Na Rì đăng tải KHLCNT Sửa chữa thay thế cửa đi, cửa sổ, quạt trần, gạch lát nền, trần nhà, lắp dựng vách kính khung nhôm tại các khoa và phòng trực nhà xe Trung tâm Y tế huyện Na Rì với 1 gói thầu.
27/06/2025 17:18
Bệnh viện Na Rì công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa dùng chung sử dụng cho các khoa, phòng của Trung tâm Y tế huyện Na Rì năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Vân
24/06/2025 17:38
Bệnh viện Na Rì công bố kết quả gói thầu Mua sắm hộp mực in, mực in, phần mềm diệt vi rút Bkav, linh phụ kiện sửa chữa thay thế cho máy vi tính, máy in, máy phô tô, Camera và các thiết bị máy văn phòng khác cho các khoa, phòng tại Trung tâm Y tế và các Trạm Y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: PHÙNG DUY TUẤN TRUNG TÂM THIẾT BỊ MÁY VĂN PHÒNG PHƯƠNG THẢO
14/06/2025 21:19
Bệnh viện Na Rì đăng tải KHLCNT In sổ sách, biểu mẫu, hồ sơ bệnh án năm 2025 mua sắm hộp mực in, mực in, phần mềm diệt vi rút Bkav, linh phụ kiện sửa chữa thay thế cho máy vi tính, máy in, máy phô tô, Camera và các thiết bị máy văn phòng khác cho các khoa, phòng tại Trung tâm Y tế và các Trạm Y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
14/06/2025 11:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm bổ sung hóa chất, thuốc thử xét nghiệm để phục vụ công tác khám sức khỏe toàn dân và khám, chữa bệnh tại đơn vị của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN VIỆT
03/08/2026 16:35
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải KHLCNT mua sắm bổ sung hóa chất, thuốc thử xét nghiệm để phục vụ công tác khám sức khỏe toàn dân và khám, chữa bệnh tại đơn vị của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với 1 gói thầu.
30/07/2026 10:29
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ treo tường, linh phụ kiện sửa chữa, thay thế, tháo lắp, bảo dưỡng điều hòa nhiệt độ treo tường cho các khoa, phòng tại Bệnh viện Na Rì năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ BÁ SƠN - CỬA HÀNG CƠ ĐIỆN TỬ ĐIỆN LẠNH LÊ SƠN
28/07/2026 11:16
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ treo tường, linh phụ kiện sửa chữa, thay thế, tháo lắp, bảo dưỡng điều hoà nhiệt độ treo tường cho các khoa, phòng tại Bệnh viện Na Rì năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với 1 gói thầu.
21/07/2026 10:06
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm máy theo dõi bệnh nhân phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ Y TẾ THÀNH ĐÔ
06/07/2026 09:06
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đảm bảo hạ tầng công nghệ thông tin để duy trì, vận hành hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Na Rì của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT KHANG
29/06/2026 11:25
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải KHLCNT mua sắm máy theo dõi bệnh nhân phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với 1 gói thầu.
26/06/2026 16:16
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy gây mê phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOPLINE
16/06/2026 08:06
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị đảm bảo hạ tầng công nghệ thông tin để duy trì, vận hành hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Na Rì của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2026 16:07
Bên mời thầu Bệnh viện Na Rì đã đăng tải TBMT Mua sắm máy gây mê phục vụ hoạt động khám, chữa bệnh của chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/05/2026 09:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì đã đăng tải 26 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì là chủ đầu tư của 157 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 127 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 30 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì là chủ đầu tư của 22 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì là chủ đầu tư của 138 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Na Rì là chủ đầu tư có quan hệ với 69 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một câu anh chờ em, không biết cần bao nhiêu dũng khí, nó cần rất nhiều dũng khí hơn hẳn so với ba chữ anh yêu em. "
Y Sắc
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh