Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 133 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 140 gói thầu, trong đó có 133 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 14 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 139 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 130 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.671.656.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.074.558.353 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN như sau:
- Có quan hệ với 61 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 92,31%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 7,69%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.671.656.422 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.074.558.353 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,81%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn sử dụng trong 18 tháng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ĐẶNG GIA
29/07/2026 11:06
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT KHANG
08/07/2026 10:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI MINH TÚ
30/06/2026 09:51
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn sử dụng trong 18 tháng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 10:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn sử dụng trong 18 tháng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với 2 gói thầu.
08/06/2026 11:45
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 14:27
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2026 16:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn sử dụng trong 18 tháng. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2026 15:45
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với 2 gói thầu.
26/05/2026 13:58
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDACO
26/05/2026 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị, vật tư tiêu hao cho các chương trình y tế dân số, y tế thôn bản năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG
12/05/2025 09:09
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN công bố kết quả gói thầu May trang phục chuyên môn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Trương Thị Điền Phương
08/05/2025 16:08
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị, vật tư tiêu hao cho các chương trình y tế dân số, y tế thôn bản năm 2025 với 1 gói thầu.
06/05/2025 08:33
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đăng tải KHLCNT May trang phục chuyên môn năm 2025 với 1 gói thầu.
05/05/2025 08:38
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN công bố kết quả gói thầu In ấn băng rôn, tài liệu, tờ rơi, sổ sách triển khai chương trình y tế dân số năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở In và Dịch vụ Thương mại Việt Hưng
16/04/2025 15:48
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Mua sữa bồi dưỡng cho người lao động năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng tạp hóa Lý Thị Tuyến
14/04/2025 08:57
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đăng tải KHLCNT In ấn băng rôn, tài liệu, tờ rơi, sổ sách triển khai chương trình Y tế Dân số năm 2025 với 1 gói thầu.
11/04/2025 10:51
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đăng tải KHLCNT Mua sữa bồi dưỡng cho người lao động năm 2025 với 1 gói thầu.
11/04/2025 10:31
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế vật tư, linh kiện máy văn phòng tại Trung tâm Y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hứa Văn Khánh
01/04/2025 15:34
BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế vật tư, linh kiện máy văn phòng tại Trung tâm Y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
28/03/2025 10:04
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn sử dụng trong 18 tháng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ ĐẶNG GIA
29/07/2026 11:06
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ CÔNG NGHỆ VIỆT KHANG
08/07/2026 10:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VÀ THƯƠNG MẠI MINH TÚ
30/06/2026 09:51
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn sử dụng trong 18 tháng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2026 10:33
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn sử dụng trong 18 tháng của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với 2 gói thầu.
08/06/2026 11:45
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị y tế phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/05/2026 14:27
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2026 16:29
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất xét nghiệm phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn sử dụng trong 18 tháng. của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2026 15:45
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin phục vụ công tác khám, chữa bệnh tại Bệnh viện Ngân Sơn của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN với 2 gói thầu.
26/05/2026 13:58
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần HDACO
26/05/2026 11:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN đã đăng tải 14 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN là chủ đầu tư của 133 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 116 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 17 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN là chủ đầu tư của 139 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NGÂN SƠN là chủ đầu tư có quan hệ với 61 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có câu chuyện cổ tích nào đẹp bằng câu chuyện cổ tích do chính cuộc sống viết nên. "
Andersen
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh