Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 484 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 147 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 275 gói thầu, trong đó có 147 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 215 gói (với 237 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 112 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 243 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 63 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 32 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,76%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 561.613.903.406 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 463.126.463.278 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI như sau:
- Có quan hệ với 484 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,21 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,76%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,24%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 561.613.903.406 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 463.126.463.278 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,54%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 3 gói thầu, trong đó trúng 3 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 9.42% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (3)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (3)
- Có quan hệ với 0 bên mời thầu
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT18/2026 - Cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm huyết học, truyền máu và vi sinh sử dụng trên thiết bị cung cấp kèm theo của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THANH HÀ
03/09/2026 17:43
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT08/2026 - Cung cấp vật tư tiêu hao tổng hợp của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TÀI
03/09/2026 17:43
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT07/2026 - Cung cấp chỉ phẫu thuật, vật liệu cầm máu và kẹp mạch máu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NDK
03/09/2026 17:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT05/2026 - Cung cấp vật tư cấy ghép tạo hình sọ mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
03/09/2026 17:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT04/2026 - Cung cấp nẹp vít chỉnh hình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ANH ĐỨC
03/09/2026 17:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT03/2026 - Cung cấp vật tư lọc máu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
03/09/2026 17:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm hóa chất kiểm soát nhiễm khuẩn năm 2026 - 2028 tại Bệnh viện Nhi Hà Nội của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ MINH TÂM
03/09/2026 09:00
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm vật tư kiểm soát nhiễm khuẩn năm 2026 - 2028 tại Bệnh viện Nhi Hà Nội của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÁI SƠN
03/09/2026 08:38
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua sắm thiết bị cho Đơn nguyên Mắt khúc xạ của Bệnh viện Nhi Hà Nội của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:54
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT16/2026 - Cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sinh học phân tử sử dụng trên thiết bị cung cấp kèm theo của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CTMED VIỆT NAM
28/08/2026 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm mô hình phục vụ công tác đào tạo lâm sàng tại Bệnh viện Nhi Hà Nội năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN AK GLOBAL VIỆT NAM
20/07/2026 14:35
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Sản phẩm in ấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ ĐỨC ANH
10/07/2026 10:01
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu In ấn phẩm cho Bệnh viện Nhi Hà Nội giai đoạn 2026 - 2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TÂN GIA BÌNH
08/07/2026 15:53
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói 3: Mua sắm vali cấp cứu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỤNG CỤ Y KHOA
02/07/2026 14:41
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói 2:Mua sắm công cụ dụng cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TXP VIỆT NAM
02/07/2026 14:41
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua sắm vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ TN VIỆT NAM
02/07/2026 14:40
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng hệ thống lọc thô 1 cột, 2 cột và lọc nước RO 500 lít/h.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ TEKCOM
29/06/2026 09:57
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư điện, nước năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI MINH NAM
23/06/2026 16:22
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THANH HÀ
18/06/2026 14:11
BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm hóa chất kiểm soát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết bị y tế Ngôi Sao Việt
18/06/2026 14:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT18/2026 - Cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm huyết học, truyền máu và vi sinh sử dụng trên thiết bị cung cấp kèm theo của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT THANH HÀ
03/09/2026 17:43
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT08/2026 - Cung cấp vật tư tiêu hao tổng hợp của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ TÀI
03/09/2026 17:43
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT07/2026 - Cung cấp chỉ phẫu thuật, vật liệu cầm máu và kẹp mạch máu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NDK
03/09/2026 17:42
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT05/2026 - Cung cấp vật tư cấy ghép tạo hình sọ mặt của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
03/09/2026 17:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT04/2026 - Cung cấp nẹp vít chỉnh hình của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ANH ĐỨC
03/09/2026 17:41
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT03/2026 - Cung cấp vật tư lọc máu của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
03/09/2026 17:40
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm hóa chất kiểm soát nhiễm khuẩn năm 2026 - 2028 tại Bệnh viện Nhi Hà Nội của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH Y TẾ MINH TÂM
03/09/2026 09:00
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm vật tư kiểm soát nhiễm khuẩn năm 2026 - 2028 tại Bệnh viện Nhi Hà Nội của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÁI SƠN
03/09/2026 08:38
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua sắm thiết bị cho Đơn nguyên Mắt khúc xạ của Bệnh viện Nhi Hà Nội của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 16:54
Bên mời thầu BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải kết quả gói thầu GT16/2026 - Cung cấp hóa chất, vật tư xét nghiệm sinh học phân tử sử dụng trên thiết bị cung cấp kèm theo của chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CTMED VIỆT NAM
28/08/2026 09:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI đã đăng tải 112 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI là chủ đầu tư của 147 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 56 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 91 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI là chủ đầu tư của 237 TBMT, trong đó tự mời thầu 81 TBMT, đơn vị khác mời thầu 156 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI là chủ đầu tư của 243 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư BỆNH VIỆN NHI HÀ NỘI là chủ đầu tư có quan hệ với 484 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mong bạn có hơi ấm trong nhà tuyết, dầu trong đèn dầu và sự yên bình trong trái tim. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nhà văn Hồ Biểu Chánh (tức Hồ Văn Trung) sinh năm 1885, quê ở Gò Công, tỉnh Tiền Giang, mất ngày 4-9-1958 tại Sài Gòn. Thời Pháp thuộc, ông làm quan tới chức Đốc phủ sứ (tức Tỉnh trưởng), sau năm 1945 lại làm cố vấn cho Chính phủ Nguyễn Văn Thinh do Pháp dựng lên - dư luận số đông vẫn cho rằng ông là người có tài đức nên bị lợi dụng - Điều này có thể tin được vì ông có một đời văn dài nửa thế kỷ và để lại sự nghiệp văn chương đồ sộ. Riêng tiểu thuyết có 60 cuốn, mà nội dung chính đã phản ánh được chân thực và phong phú cuộc sống xã hội đương thời của Nam Bộ và thể hiện lý tưởng đạo đức tốt đẹp của ông giữa cuộc đời. Nhà văn Hồ Biểu Chánh được xem là một trong số ít người tiên phong đặt nền móng cho tiểu thuyết Việt Nam hiện đại. Trước khi có tiểu thuyết của Tự lực Văn Đoàn và tiểu thuyết hiện thực phê phán, Hồ Biểu Chánh là tác giả có ảnh hưởng lớn ở Nam Bộ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh