Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 485 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 502 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 512 gói thầu, trong đó có 500 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 153 gói (với 180 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 91 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 569 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 427 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 61 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 54 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,67%, Xây lắp 2,22%, Tư vấn 0,56%, Phi tư vấn 10,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 603.424.660.703 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 496.409.839.526 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 485 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,67%, Xây lắp 2,22%, Tư vấn 0,56%, Phi tư vấn 10,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 603.424.660.703 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 496.409.839.526 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế phục vụ khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện Nhi Thái Bình năm 2026-2028, lần 1 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 11:33
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế phục vụ phát triển chuyên môn kỹ thuật mới của Bệnh viện Nhi Thái Bình năm 2026, lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 11:32
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế cung cấp cho Nhà thuốc Bệnh viện phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026, lần 4 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 11:25
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua cảm biến lưu lượng máy thở GE của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:57
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua linh, phụ kiện cho máy xét nghiệm miễn dịch tự động của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:54
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải TBMT Thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:14
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Thuốc Generic sử dụng năm 2026-2027 lần 4 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:30
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa thay thế vật tư của hệ thống nước RO nhà số 3 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:16
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải TBMT Thuốc Biệt dược gốc của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 15:42
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa xử lý chống thấm, làm quầy vách kính, cửa nhôm kính, cửa inox cho các khoa phòng và một số công việc sửa chữa khác của Bệnh viện Nhi Thái Bình của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MINH QUANG
25/08/2026 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua vật tư nước năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN KINH DOANH BẢO ANH
06/07/2026 09:31
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị máy tính và vật tư công nghệ thông tin năm 2026 phục vụ hoạt động của Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV TIN HỌC KHẢI HOÀN MEDIA
15/06/2026 17:18
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sữa bồi dưỡng bằng hiện vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DINH DƯỠNG 3A (VIỆT NAM)
26/05/2026 10:11
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua Mua vật tư điện năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ANH NGA
12/05/2026 15:09
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu May áo bệnh nhân và đồ vải nhà mổ năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại, sản xuất Sao Khuê
21/04/2026 11:25
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua vật tư xây dựng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG ANH NGA
21/04/2026 11:16
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua Bàn, ghế, tủ, đôn gỗ, cây treo, cây phơi quần áo, giường, bình phong, hòm tôn, thước đo chiều cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VIỆT LÊ
16/04/2026 09:45
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng phẩm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIÁO DỤC VÀ PHÁT TRIỂN TRÍ TUỆ VIỆT NAM
10/04/2026 14:47
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm Máy tính để bàn đồng bộ và Ổ cứng NAS phục vụ hoạt động của Bệnh viện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ SỐ VIỆT HƯNG
10/01/2026 15:20
Bệnh viện Nhi Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm máy trợ thở CPAP cho trẻ, trẻ sơ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐĂNG PHÁT VN
05/01/2026 11:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế phục vụ khám bệnh, chữa bệnh của Bệnh viện Nhi Thái Bình năm 2026-2028, lần 1 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 11:33
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế phục vụ phát triển chuyên môn kỹ thuật mới của Bệnh viện Nhi Thái Bình năm 2026, lần 2 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 11:32
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, thiết bị y tế cung cấp cho Nhà thuốc Bệnh viện phục vụ công tác khám bệnh, chữa bệnh năm 2026, lần 4 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 11:25
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua cảm biến lưu lượng máy thở GE của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:57
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua linh, phụ kiện cho máy xét nghiệm miễn dịch tự động của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
04/09/2026 08:54
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải TBMT Thuốc Generic của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:14
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Thuốc Generic sử dụng năm 2026-2027 lần 4 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:30
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa thay thế vật tư của hệ thống nước RO nhà số 3 của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với 1 gói thầu.
26/08/2026 16:16
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải TBMT Thuốc Biệt dược gốc của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
25/08/2026 15:42
Bên mời thầu Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu sửa chữa xử lý chống thấm, làm quầy vách kính, cửa nhôm kính, cửa inox cho các khoa phòng và một số công việc sửa chữa khác của Bệnh viện Nhi Thái Bình của chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV MINH QUANG
25/08/2026 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình đã đăng tải 91 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình là chủ đầu tư của 502 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 362 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 140 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình là chủ đầu tư của 180 TBMT, trong đó tự mời thầu 129 TBMT, đơn vị khác mời thầu 51 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình là chủ đầu tư của 569 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Nhi Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 486 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Số phận giống như một nhà hàng lạ lùng và không nổi danh, đầy những bồi bàn kỳ quặc cứ phục vụ bạn những thứ bạn chẳng bao giờ yêu cầu và không phải bao giờ cũng thích. "
Lemony Snicket
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026