Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 532 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 57 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 57 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 197 gói (với 211 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 89 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 218 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,30%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0,95%, Phi tư vấn 22,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.542.974.871.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.270.011.172.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch như sau:
- Có quan hệ với 532 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,30%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0,95%, Phi tư vấn 22,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.542.974.871.773 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.270.011.172.611 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ “Chữ ký số tập trung” - 678 chữ ký số (thời gian 12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình ngoại kiểm tra chất lượng xét nghiệm của khoa Sinh hóa - Huyết học - Miễn dịch năm 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM CHUẨN XÉT NGHIỆM THÀNH PHỐ
22/08/2026 08:16
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Biệt dược gốc của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
20/08/2026 12:33
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH B.C.E VIỆT NAM
20/08/2026 08:50
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải TBMT Kiểm định, bảo trì và hiệu chuẩn thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 11:18
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh bệnh viện năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT LÀM SẠCH VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ
30/07/2026 15:44
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN ĐA KHOA NHÀ BÈ
29/07/2026 18:45
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tường lửa của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 11:44
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bao bì phim X-quang các loại năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Thương mại Quảng Cáo Thiết kế In Phương Nam
27/07/2026 16:34
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế lây nhiễm năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LIÊN HỢP KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ - MÔI TRƯỜNG BIWASE
27/07/2026 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế - hóa chất thường quy năm 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ, CÔNG TY TNHH NAMSION, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ 2T, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ PHƯƠNG QUANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CỬU LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH PHONG VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM ĐAN LÊ, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THỜI THANH BÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI TRƯỜNG DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ KỸ THUẬT HOÀNG LỘC, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ KỸ THUẬT Y TẾ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TBR, CÔNG TY TNHH KỸ THƯƠNG MINH LONG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ THÍ NGHIỆM MEKONG, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU KỸ THUẬT - TECHNIMEX, CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT KHẨU BONA, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NAVIGLOBAL, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ NAM GIAO, CÔNG TY TNHH THÔNG MINH HOÀNG HÀ, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH KHOA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ ALPHAMED, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG PHÁT, Công ty cổ phần dược phẩm An AN, CÔNG TY CỔ PHẦN GLOBALPHARMA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ÂU VIỆT, CÔNG TY TNHH XUÂN VY, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT Y KHOA NAM VIỆT LONG
13/02/2026 14:26
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố KQMT gói thầu Gói thầu thuốc generic với 8 nhà thầu tham gia.
17/12/2025 15:55
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố KQMT gói thầu Gói thầu thuốc biệt dược gốc với 2 nhà thầu tham gia.
17/12/2025 14:50
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật liệu điện, nước, kim khí năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ KỸ THUẬT THƯƠNG MẠI NAM ANH
06/10/2025 17:42
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm Mặt nạ dùng trong y tế năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA Y TẾ VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ PHƯƠNG QUANG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ ALPHAMED
23/09/2025 08:51
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố kết quả gói thầu Dịch vụ Hiệu chuẩn - bảo trì thiết bị phòng xét nghiệm năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM HIỆU CHUẨN VÀ THỬ NGHIỆM VINACALIB
16/09/2025 11:12
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm ống thông các loại dùng trong y tế năm 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA Y TẾ VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ PHƯƠNG QUANG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ KỸ THUẬT HOÀNG LỘC
10/09/2025 10:29
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm bông, băng và gạc y tế năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI AN LÀNH
08/09/2025 10:58
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm Găng tay y tế năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ MAI VIỆT ANH
03/09/2025 15:08
Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch công bố kết quả gói thầu Mua sắm Vật tư dùng trong hấp tiệt khuẩn dụng cụ y tế năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÁI SƠN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ NAM PHONG, Công Ty TNHH Thương mại Thiết bị Y tế An Lợi
29/08/2025 10:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ “Chữ ký số tập trung” - 678 chữ ký số (thời gian 12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch với 1 gói thầu.
24/08/2026 16:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Chương trình ngoại kiểm tra chất lượng xét nghiệm của khoa Sinh hóa - Huyết học - Miễn dịch năm 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: TRUNG TÂM KIỂM CHUẨN XÉT NGHIỆM THÀNH PHỐ
22/08/2026 08:16
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc Biệt dược gốc của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC LIỆU TRUNG ƯƠNG 2
20/08/2026 12:33
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất xét nghiệm năm 2025 - 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH B.C.E VIỆT NAM
20/08/2026 08:50
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải TBMT Kiểm định, bảo trì và hiệu chuẩn thiết bị y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2026 11:18
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ vệ sinh bệnh viện năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT LÀM SẠCH VÀ THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ
30/07/2026 15:44
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ khám sức khỏe định kỳ cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: BỆNH VIỆN ĐA KHOA NHÀ BÈ
29/07/2026 18:45
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị tường lửa của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/07/2026 11:44
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bao bì phim X-quang các loại năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Thương mại Quảng Cáo Thiết kế In Phương Nam
27/07/2026 16:34
Bên mời thầu Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế lây nhiễm năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN LIÊN HỢP KHOA HỌC - CÔNG NGHỆ - MÔI TRƯỜNG BIWASE
27/07/2026 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã đăng tải 89 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch là chủ đầu tư của 57 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 31 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch là chủ đầu tư của 211 TBMT, trong đó tự mời thầu 164 TBMT, đơn vị khác mời thầu 47 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch là chủ đầu tư của 218 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch đã công bố 1 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phạm Ngọc Thạch là chủ đầu tư có quan hệ với 535 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự lười nhác là chí tử đối với những kẻ tầm thường. "
Albert Camus
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh