Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 205 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 249 gói thầu, trong đó có 200 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 65 gói (với 74 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 186 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 147 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 68 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 44 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,30%, Xây lắp 2,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 175.819.630.091 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.514.607.785 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 46,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 96 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,90 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 47,30%, Xây lắp 2,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 50,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 175.819.630.091 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 94.514.607.785 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 46,24%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tiêu hao phục vụ xét nghiệm Mantoux cho hoạt động Lao tiềm ẩn của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bình bảo quản sinh phẩm, hộp đựng vật sắc nhọn, nước rửa tay nhanh cho hoạt động lao tiềm ẩn của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tiêu hao phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:54
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phim X quang phục vụ khám sàng lọc bệnh lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:50
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bình bảo quản sinh phẩm, khẩu trang, nước rửa tay nhanh phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TRUNG KIÊN
30/08/2022 15:47
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chụp và in phim x quang phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:43
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê xe chụp X quang phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ LONG HÀ
30/08/2022 15:40
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tổ chức thuê công ty dịch vụ kỹ thuật thực hiện hoạt động Chụp phim, đọc và báo kết quả chụp phim Xquang phổi số hóa cho người khám nghi Lao của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cung ứng dịch vụ y tế Phi Long
26/08/2022 09:33
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua bình bảo quản sinh phẩm, khẩu trang, nước rửa tay nhanh phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê xe chụp X quang phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tiêu hao phục vụ xét nghiệm Mantoux cho hoạt động Lao tiềm ẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ Y TẾ KIÊN HƯƠNG
30/08/2022 15:58
Bệnh viện Phổi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp bình bảo quản sinh phẩm, hộp đựng vật sắc nhọn, nước rửa tay nhanh cho hoạt động lao tiềm ẩn.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TRUNG KIÊN
30/08/2022 15:57
Bệnh viện Phổi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tiêu hao phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT BỊ Y TẾ KIÊN HƯƠNG
30/08/2022 15:54
Bệnh viện Phổi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp phim X quang phục vụ khám sàng lọc bệnh lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TRUNG KIÊN
30/08/2022 15:50
Bệnh viện Phổi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua bình bảo quản sinh phẩm, khẩu trang, nước rửa tay nhanh phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TRUNG KIÊN
30/08/2022 15:47
Bệnh viện Phổi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chụp và in phim x quang phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CUNG ỨNG DỊCH VỤ Y TẾ PHI LONG
30/08/2022 15:43
Bệnh viện Phổi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê xe chụp X quang phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ LONG HÀ
30/08/2022 15:40
Bệnh viện Phổi Hà Nội công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tổ chức thuê công ty dịch vụ kỹ thuật thực hiện hoạt động Chụp phim, đọc và báo kết quả chụp phim Xquang phổi số hóa cho người khám nghi Lao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cung ứng dịch vụ y tế Phi Long
26/08/2022 09:33
Bệnh viện Phổi Hà Nội đăng tải KHLCNT Mua bình bảo quản sinh phẩm, khẩu trang, nước rửa tay nhanh phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:58
Bệnh viện Phổi Hà Nội đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê xe chụp X quang phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tiêu hao phục vụ xét nghiệm Mantoux cho hoạt động Lao tiềm ẩn của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp bình bảo quản sinh phẩm, hộp đựng vật sắc nhọn, nước rửa tay nhanh cho hoạt động lao tiềm ẩn của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp vật tư tiêu hao phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:54
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp phim X quang phục vụ khám sàng lọc bệnh lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:50
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bình bảo quản sinh phẩm, khẩu trang, nước rửa tay nhanh phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN TRUNG KIÊN
30/08/2022 15:47
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ chụp và in phim x quang phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
30/08/2022 15:43
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ cho thuê xe chụp X quang phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ LONG HÀ
30/08/2022 15:40
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tổ chức thuê công ty dịch vụ kỹ thuật thực hiện hoạt động Chụp phim, đọc và báo kết quả chụp phim Xquang phổi số hóa cho người khám nghi Lao của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cung ứng dịch vụ y tế Phi Long
26/08/2022 09:33
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Mua bình bảo quản sinh phẩm, khẩu trang, nước rửa tay nhanh phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ cho thuê xe chụp X quang phục vụ khám sàng lọc lao, lao tiềm ẩn nhóm Người già, methadone năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội với 1 gói thầu.
25/08/2022 14:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội là chủ đầu tư của 205 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 204 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội là chủ đầu tư của 74 TBMT, trong đó tự mời thầu 72 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội là chủ đầu tư của 186 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Hà Nội là chủ đầu tư có quan hệ với 96 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Không có câu chuyện cổ tích nào đẹp bằng câu chuyện cổ tích do chính cuộc sống viết nên. "
Andersen
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh