Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 143 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 143 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 176 gói thầu, trong đó có 140 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 74 gói (với 78 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 199 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 127 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 2,56%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 8,97%, Hỗn hợp 1,28%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.887.900.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.384.809.690 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,62%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng như sau:
- Có quan hệ với 143 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,62%, Xây lắp 2,56%, Tư vấn 2,56%, Phi tư vấn 8,97%, Hỗn hợp 1,28%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 98.887.900.336 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 88.384.809.690 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 10,62%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai lắp đặt, kết nối và hoàn thiện hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
28/08/2026 08:05
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Triển khai lắp đặt, kết nối và hoàn thiện hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:07
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro phục vụ hoạt động thường xuyên năm 2026-2028 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng (Gồm 77 loại hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro được chia thành 17 phần) của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 15:34
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro phục vụ hoạt động thường xuyên năm 2026-2028 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:12
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc chứa hoạt chất Silymarin và Iohexol năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng (Gồm 02 danh mục thuốc) của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
20/07/2026 15:38
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung thuốc chứa hoạt chất Silymarin và Iohexol năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng (Gồm 02 danh mục thuốc) của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/06/2026 09:12
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc chứa hoạt chất Silymarin và Iohexol năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với 1 gói thầu.
24/06/2026 14:49
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đóng trần thạch cao phòng Tài chính kế toán; sửa chữa nhà vệ sinh khu điều trị bệnh nhân, cầu thang, trần nhà khoa Nội I; sửa chữa phòng Phó Giám đốc; thay mái tôn khoa Dược của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐÔNG KINH
19/06/2026 14:32
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin triển khai Hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
19/06/2026 10:29
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ máy chủ dự phòng phục vụ triển khai bệnh án điện tử của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
17/06/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc chứa hoạt chất Silymarin và Iohexol năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng (Gồm 02 danh mục thuốc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CODUPHA, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
20/07/2026 15:38
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc Albumin và Acid amin năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng (Gồm 02 danh mục thuốc).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HẢI PHÒNG
02/06/2026 15:16
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim X-quang dùng cho hệ thống chụp cắt lớp vi tính năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ TÂM ĐỨC
01/06/2026 09:05
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung hoá chất xét nghiệm năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM
13/05/2026 14:57
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư tiêu hao (lần 1) năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY
13/03/2026 09:21
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu KT01: Kiểm toán độc lập.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN TVASC VIỆT NAM
05/11/2025 09:33
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao phục vụ hoạt động phòng, chống lao năm 2025 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TBYT VIỆT NAM CBN
29/10/2025 15:06
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung vật tư y tế tiêu hao năm 2025 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HOÀNG OÁNH
06/10/2025 12:06
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Filter lọc khuẩn dùng cho máy đo chức năng hô hấp năm 2025 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TÍN
10/09/2025 15:40
Bệnh viện phổi Hải Phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm phim X-quang phục vụ hoạt động thường xuyên năm 2025 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng (gồm 02 phần tương ứng với 02 loại phim X-quang).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ HOÀN MỸ, CÔNG TY TNHH Y TẾ ROCO
19/08/2025 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Triển khai lắp đặt, kết nối và hoàn thiện hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
28/08/2026 08:05
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Triển khai lắp đặt, kết nối và hoàn thiện hệ thống hạ tầng công nghệ thông tin của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:07
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải TBMT Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro phục vụ hoạt động thường xuyên năm 2026-2028 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng (Gồm 77 loại hóa chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro được chia thành 17 phần) của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
06/08/2026 15:34
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm chẩn đoán invitro phục vụ hoạt động thường xuyên năm 2026-2028 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với 1 gói thầu.
30/07/2026 14:12
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung thuốc chứa hoạt chất Silymarin và Iohexol năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng (Gồm 02 danh mục thuốc) của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
20/07/2026 15:38
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung thuốc chứa hoạt chất Silymarin và Iohexol năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng (Gồm 02 danh mục thuốc) của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/06/2026 09:12
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc chứa hoạt chất Silymarin và Iohexol năm 2026 của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng với 1 gói thầu.
24/06/2026 14:49
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa đóng trần thạch cao phòng Tài chính kế toán; sửa chữa nhà vệ sinh khu điều trị bệnh nhân, cầu thang, trần nhà khoa Nội I; sửa chữa phòng Phó Giám đốc; thay mái tôn khoa Dược của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP ĐÔNG KINH
19/06/2026 14:32
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ công nghệ thông tin triển khai Hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
19/06/2026 10:29
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ máy chủ dự phòng phục vụ triển khai bệnh án điện tử của Bệnh viện Phổi Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HOÀNG PHÁT
17/06/2026 16:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng đã đăng tải 19 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng là chủ đầu tư của 143 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 110 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 33 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng là chủ đầu tư của 78 TBMT, trong đó tự mời thầu 59 TBMT, đơn vị khác mời thầu 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng là chủ đầu tư của 199 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hải Phòng là chủ đầu tư có quan hệ với 143 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Con người phần lớn cảm thấy thoải mái với những vấn đề cũ hơn là với những giải pháp mới. "
Charles Brower
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh