Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 75 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 138 gói thầu, trong đó có 72 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 118 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 89 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 2,63%, Phi tư vấn 2,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.692.834.133 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.242.077.032 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,31%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 93 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,21%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 2,63%, Phi tư vấn 2,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 33.692.834.133 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.242.077.032 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,31%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải TBMT Mua máy phát điện và các phụ kiện đấu nối vào hệ thống điện toàn bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:26
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua máy phát điện và các phụ kiện đấu nối vào hệ thống điện toàn bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:31
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế của Bệnh viện Phổi Hưng Yên năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
17/07/2026 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
17/07/2026 15:54
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm bổ sung thuốc Generic của Bệnh viện Phổi Hưng Yên năm 2026 - 2027 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung của Trung tâm Kiểm nghiệm thuốc - Mỹ phẩm - Thực phẩm của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM
17/07/2026 10:58
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế của Bệnh viện Phổi Hưng Yên năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với 3 gói thầu.
08/07/2026 14:17
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm bổ sung thuốc Generic của Bệnh viện Phổi Hưng Yên năm 2026 - 2027 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung của Trung tâm Kiểm nghiệm thuốc - Mỹ phẩm - Thực phẩm của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2026 09:31
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
17/06/2026 10:53
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
17/06/2026 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện phổi Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế cho Bệnh viện Phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HƯNG YÊN
11/05/2026 15:52
Bệnh viện phổi Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm cho Bệnh viện Phổi tỉnh Hưng Yên năm 2025..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GROUP PHÁT TRIỂN SỨC KHỎE, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ AN VIỆT
20/05/2025 15:56
Bệnh viện phổi Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HƯNG VIỆT
06/05/2025 17:20
Bệnh viện phổi Hưng Yên đăng tải KHLCNT Sửa chữa một số hạng mục phụ trợ với 1 gói thầu.
06/05/2025 17:10
Bệnh viện phổi Hưng Yên công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm cho Bệnh viện Phổi tỉnh Hưng Yên năm 2025. với 2 nhà thầu tham gia.
06/05/2025 15:11
Bệnh viện phổi Hưng Yên đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm cho Bệnh viện Phổi tỉnh Hưng Yên năm 2025. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
25/04/2025 16:30
Bệnh viện phổi Hưng Yên đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm của Bệnh viện Phổi tỉnh Hưng Yên năm 2025 với 2 gói thầu.
18/04/2025 09:45
Bệnh viện phổi Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HƯNG VIỆT
10/04/2025 09:30
Bệnh viện phổi Hưng Yên đăng tải KHLCNT Sửa chữa Lán để xe của cán bộ với 1 gói thầu.
10/04/2025 09:16
Bệnh viện phổi Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HƯNG VIỆT
13/02/2025 15:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải TBMT Mua máy phát điện và các phụ kiện đấu nối vào hệ thống điện toàn bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/08/2026 14:26
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua máy phát điện và các phụ kiện đấu nối vào hệ thống điện toàn bệnh viện của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:31
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế của Bệnh viện Phổi Hưng Yên năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/07/2026 16:48
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
17/07/2026 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
17/07/2026 15:54
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm bổ sung thuốc Generic của Bệnh viện Phổi Hưng Yên năm 2026 - 2027 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung của Trung tâm Kiểm nghiệm thuốc - Mỹ phẩm - Thực phẩm của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC PHẨM IMEXPHARM
17/07/2026 10:58
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, hoá chất xét nghiệm, sinh phẩm y tế của Bệnh viện Phổi Hưng Yên năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với 3 gói thầu.
08/07/2026 14:17
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm bổ sung thuốc Generic của Bệnh viện Phổi Hưng Yên năm 2026 - 2027 trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung của Trung tâm Kiểm nghiệm thuốc - Mỹ phẩm - Thực phẩm của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/06/2026 09:31
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
17/06/2026 10:53
Bên mời thầu Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
17/06/2026 10:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên đã đăng tải 11 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên là chủ đầu tư của 75 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 38 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 37 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 22 TBMT, đơn vị khác mời thầu 16 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên là chủ đầu tư của 118 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện phổi Hưng Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 93 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng có gì làm vừa lòng cái lưỡi khắc nghiệt hơn là khi nó tìm thấy một trái tim giận dữ. "
Thomas Fuller
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh