Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 96 gói thầu, trong đó có 71 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 45 gói (với 48 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 118 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 98 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 55 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 2,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.401.068.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.374.590.893 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 34,54%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang như sau:
- Có quan hệ với 101 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 83,33%, Xây lắp 2,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 14,58%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 46.401.068.170 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.374.590.893 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 34,54%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm và lắp đặt thiết bị báo cháy, bình chữa cháy tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY TÂY NAM
28/08/2026 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm thuốc không lựa chọn nhà thầu và phát sinh sử dụng tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 - 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
10/08/2026 10:36
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm khí máu động mạch tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 - 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 15:30
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất, vật tư xét nghiệm khí máu động mạch tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 – 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đường, sữa bồi dưỡng phụ cấp độc hại bằng hiện vật năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN HIỆP HỢP TÁC XÃ THƯƠNG MẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
20/07/2026 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hộp đựng vật sắc nhọn, thùng đựng chất thải y tế và túi đựng chất thải y tế sử dụng 06 tháng cuối năm 2026 tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THANH TUẤN
20/07/2026 07:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải TBMT Mua săm thuốc không lựa chọn nhà thầu và phát sinh sử dụng tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 - 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 10:07
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc không lựa chọn được nhà thầu và phát sinh sử dụng tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 – 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang với 1 gói thầu.
02/07/2026 14:19
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai Bệnh án điện tử giai đoạn 2 tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VĂN PHÒNG KHANG HIẾU
23/06/2026 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy đọc, quét tín hiệu và tấm IP của máy X-quang đi động tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Huỳnh Trung Thiện
11/06/2026 13:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi Kiên Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm sắt huyết thanh tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
16/06/2025 10:29
Bệnh viện Phổi Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế xét nghiệm Gene Xpert tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Kiên Giang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ XUÂN QUÝ
06/06/2025 08:06
Bệnh viện Phổi Kiên Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế xét nghiệm Gene Xpert tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 14:39
Bệnh viện Phổi Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Albumin tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Kiên Giang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIGAMED
17/03/2025 15:56
Bệnh viện Phổi Kiên Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc Albumin tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
19/02/2025 08:39
Bệnh viện Phổi Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1.4: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu:
12/02/2025 10:27
Bệnh viện Phổi Kiên Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất xét nghiệm sử dụng 24 tháng tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Kiên Giang với 1 gói thầu.
21/01/2025 10:30
Bệnh viện Phổi Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Mua sắm bảo trì, thay mới thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Kiên Giang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN HÀM RỒNG KIÊN GIANG
16/01/2025 14:09
Bệnh viện Phổi Kiên Giang đăng tải KHLCNT Mua sắm bảo trì, thay mới thiết bị phòng cháy, chữa cháy tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Kiên Giang năm 2025 với 1 gói thầu.
14/01/2025 16:47
Bệnh viện Phổi Kiên Giang công bố kết quả gói thầu Gói số 01: Mua sắm oxy y tế sử dụng tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi tỉnh Kiên Giang năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH OXY ĐỒNG NAI
07/01/2025 10:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm và lắp đặt thiết bị báo cháy, bình chữa cháy tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN PHÒNG CHÁY CHỮA CHÁY TÂY NAM
28/08/2026 15:20
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua săm thuốc không lựa chọn nhà thầu và phát sinh sử dụng tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 - 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
10/08/2026 10:36
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải TBMT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm khí máu động mạch tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 - 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/08/2026 15:30
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hoá chất, vật tư xét nghiệm khí máu động mạch tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 – 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm đường, sữa bồi dưỡng phụ cấp độc hại bằng hiện vật năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: LIÊN HIỆP HỢP TÁC XÃ THƯƠNG MẠI THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
20/07/2026 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hộp đựng vật sắc nhọn, thùng đựng chất thải y tế và túi đựng chất thải y tế sử dụng 06 tháng cuối năm 2026 tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG THANH TUẤN
20/07/2026 07:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải TBMT Mua săm thuốc không lựa chọn nhà thầu và phát sinh sử dụng tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 - 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/07/2026 10:07
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc không lựa chọn được nhà thầu và phát sinh sử dụng tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 – 2027 (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang với 1 gói thầu.
02/07/2026 14:19
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai Bệnh án điện tử giai đoạn 2 tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VĂN PHÒNG KHANG HIẾU
23/06/2026 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy đọc, quét tín hiệu và tấm IP của máy X-quang đi động tại Bệnh viện Phổi Kiên Giang năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: Huỳnh Trung Thiện
11/06/2026 13:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang đã đăng tải 118 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang là chủ đầu tư của 72 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 50 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 22 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang là chủ đầu tư của 48 TBMT, trong đó tự mời thầu 21 TBMT, đơn vị khác mời thầu 27 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang là chủ đầu tư của 98 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Kiên Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 101 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự cứu rỗi của thế giới nằm ở những đau khổ của con người. "
William Faulkner
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh