Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 336 nhà thầu.
- Đã công bố 13 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 146 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 205 gói thầu, trong đó có 135 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 81 gói (với 114 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 33 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 229 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 155 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,95%, Xây lắp 8,77%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 8,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 545.404.116.020 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 446.491.531.064 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,14%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An như sau:
- Có quan hệ với 336 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 8,88 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 78,95%, Xây lắp 8,77%, Tư vấn 3,51%, Phi tư vấn 8,77%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 545.404.116.020 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 446.491.531.064 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,14%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm Mask khí dung cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Mask khí dung cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM
21/08/2026 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
21/08/2026 14:24
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống CT Scanner ≤64 lát cắt/vòng quay cho Bệnh viện Phổi Nghệ An của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An với 3 gói thầu.
14/08/2026 16:17
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc RHZ cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
14/08/2026 15:50
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc RHZ cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:09
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thẩu thuốc Generic bổ sung (lần 2) cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM
11/08/2026 16:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM
11/08/2026 15:43
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm săng vải, trang phục phòng mổ cho khoa Ngoại lồng ngực và bộ quần áo bệnh nhi năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Hà
29/07/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm các mặt hàng hóa chất, vật tư tiêu hao phục vụ hoạt động khoa Ngoại cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẰNG HƯNG, Công ty TNHH thương mại và công nghệ Hoàng Vũ, CÔNG TY TNHH PHƯỚC PHÁT EAKAO, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ PHƯƠNG QUANG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯƠNG LÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ SKY, CÔNG TY TNHH DEKA
27/07/2026 11:19
Bệnh viện Phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm bổ sung các mặt hàng vật tư y tế năm 2026-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT STARLA VIỆT NAM, CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN, CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ MINH ANH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẰNG HƯNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KỸ THUẬT HOÀNG MINH , CÔNG TY CỔ PHẦN AK GLOBAL VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG MINH , CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ MEDISUN
14/05/2026 13:21
Bệnh viện Phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Cung cấp Dịch vụ bảo trì toàn phần 01 năm cho hệ thống chụp cắt lớp vi tính REVOLUTION ACTS SVCT INDIA hãng sx: GEHC tại Bệnh viện Phổi Nghệ An..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ HDN
29/04/2026 09:49
Bệnh viện Phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung các mặt hàng vật tư, hoá chất xét nghiệm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN, CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KHKT VÀ DỊCH VỤ BÁCH KHOA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ SUN, CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM, Công ty TNHH y tế Bình Minh, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI HẰNG HƯNG, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ KỸ THUẬT NHA, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẤT VIỆT THÀNH, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ ĐẶNG GIA, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG BẢO, CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ ĐÔNG NAM Á, CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ VẬT TƯ HOÀNG HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ VIỆT PHÁP, CÔNG TY CỔ PHẦN AK GLOBAL VIỆT NAM
12/02/2026 10:00
Bệnh viện Phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm túi nilon đựng thuốc, vật tư, dụng cụ thu gom chất thải y tế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH thương mại, sản xuất Sao Khuê
23/01/2026 15:52
Bệnh viện Phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm hóa chất văn phòng năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ VĂN PHÒNG VT VIỆT NAM
23/01/2026 15:32
Bệnh viện Phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ kiểm định an toàn tính năng kỹ thuật thiết bị tại Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kỹ thuật Tiêu chuẩn Đo lường Chất lượng
24/11/2025 09:53
Bệnh viện Phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm các mặt hàng vật tư, hoá chất xét nghiệm, thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn cho Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ VÀ DƯỢC PHẨM NGHỆ AN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
19/11/2025 15:30
Bệnh viện Phổi Nghệ An công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm các mặt hàng khí y tế cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2025-2027.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHÍ CÔNG NGHIỆP NGHỆ AN
06/11/2025 09:04
Bệnh viện Phổi Nghệ An đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ kiểm định an toàn tính năng kỹ thuật thiết bị tại Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2025 với 1 gói thầu.
29/10/2025 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải TBMT Mua sắm Mask khí dung cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Mask khí dung cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An với 1 gói thầu.
25/08/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ METECHVIETNAM
21/08/2026 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HÀ NỘI
21/08/2026 14:24
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống CT Scanner ≤64 lát cắt/vòng quay cho Bệnh viện Phổi Nghệ An của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An với 3 gói thầu.
14/08/2026 16:17
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc RHZ cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM NAM HÀ
14/08/2026 15:50
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc RHZ cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An với 1 gói thầu.
14/08/2026 09:09
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Gói thẩu thuốc Generic bổ sung (lần 2) cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM
11/08/2026 16:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Gói thầu thuốc biệt dược gốc cho Bệnh viện Phổi Nghệ An năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DƯỢC VÀ THIẾT BỊ Y TẾ ĐỒNG TÂM
11/08/2026 15:43
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm săng vải, trang phục phòng mổ cho khoa Ngoại lồng ngực và bộ quần áo bệnh nhi năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Hà
29/07/2026 15:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An là chủ đầu tư của 13 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An đã đăng tải 33 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An là chủ đầu tư của 146 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 64 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 82 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An là chủ đầu tư của 114 TBMT, trong đó tự mời thầu 77 TBMT, đơn vị khác mời thầu 37 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An là chủ đầu tư của 229 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi Nghệ An là chủ đầu tư có quan hệ với 336 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sẽ luôn luôn có những ước mơ hoặc hùng vĩ hơn hoặc khiêm nhường hơn ước mơ của chính bạn, nhưng sẽ không bao giờ có một ước mơ hệt như ước mơ của riêng bạn…vì bạn là duy nhất và kỳ diệu hơn bạn biết. "
Linda Staten
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026