Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 132 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 91 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 90 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 58 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 24 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 54,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.013.253.902 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.595.238.073 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 31,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ như sau:
- Có quan hệ với 132 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 9,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 54,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.013.253.902 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 38.595.238.073 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 31,10%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy giặt công nghiệp cho Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS
10/08/2026 08:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Sửa chữa máy giặt công nghiệp cho Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/07/2026 07:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy giặt công nghiệp cho Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:30
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG VIỆT XANH
24/06/2026 08:30
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tham quan, du lịch năm 2026 cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VIỆT CHÂU Á
24/06/2026 08:13
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tham quan, du lịch năm 2026 cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
11/06/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại, từ ngày 01/7/2026 – 31/12/2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
11/06/2026 14:56
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), phần mềm lưu trữ
và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS), phần mềm thông tin xét nghiệm (LIS) và phần mềm bệnh án điện tử (EMR) trong thời gian 01 năm (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: VNPT CẦN THƠ
29/04/2026 15:53
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), phần mềm lưu trữ
và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS), phần mềm thông tin xét nghiệm (LIS) và phần mềm bệnh án điện tử (EMR) trong thời gian 01 năm (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
02/04/2026 14:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung năm 2025-2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDIFOOD
19/12/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy giặt công nghiệp cho Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS
10/08/2026 08:57
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung năm 2025-2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ HN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT DEN TA, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ TOÀN TÂN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ KỸ THUẬT THÀNH AN, CÔNG TY CP THIẾT BỊ Y TẾ KHOA HỌC KỸ THUẬT PHƯƠNG NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BIOSCIENCES, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VŨ THUẬN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ GB, CÔNG TY TNHH MEDIFOOD
19/12/2025 14:38
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm đàm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ & HÓA CHẤT MEDITEK VIỆT NAM
17/12/2025 10:09
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch năm 2025 cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VIỆT CHÂU Á
23/06/2025 08:51
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch năm 2025 cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
23/06/2025 07:50
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tham quan, du lịch năm 2025 cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Lao và Bệnh phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
12/06/2025 09:09
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh cho Bệnh viện Lao và Bệnh phổi thành phố Cần Thơ , từ ngày 01/06/2025 đến hết ngày 31/10/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VỆ SINH TRUNG HIẾU
02/06/2025 08:47
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT cung cấp dịch vụ vệ sinh cho Bệnh viện Lao và Bệnh phổi thành phố Cần Thơ, từ ngày 01/06/2025 đến hết ngày 31/10/2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:49
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm đường, sữa ( bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật ) cho nhân viên y tế năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
14/05/2025 15:50
Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đăng tải KHLCNT Mua sắm đường, sữa ( bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật ) cho nhân viên y tế năm 2025-2026 với 1 gói thầu.
08/05/2025 10:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy giặt công nghiệp cho Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS
10/08/2026 08:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải TBMT Sửa chữa máy giặt công nghiệp cho Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
28/07/2026 07:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa máy giặt công nghiệp cho Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
23/07/2026 15:30
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại 06 tháng cuối năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ MÔI TRƯỜNG VIỆT XANH
24/06/2026 08:30
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ tham quan, du lịch năm 2026 cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DU LỊCH VIỆT CHÂU Á
24/06/2026 08:13
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ tham quan, du lịch năm 2026 cho viên chức, người lao động tại Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
11/06/2026 16:26
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại, từ ngày 01/7/2026 – 31/12/2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
11/06/2026 14:56
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), phần mềm lưu trữ
và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS), phần mềm thông tin xét nghiệm (LIS) và phần mềm bệnh án điện tử (EMR) trong thời gian 01 năm (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: VNPT CẦN THƠ
29/04/2026 15:53
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải KHLCNT Thuê phần mềm quản lý bệnh viện (HIS), phần mềm lưu trữ
và truyền tải hình ảnh (RIS-PACS), phần mềm thông tin xét nghiệm (LIS) và phần mềm bệnh án điện tử (EMR) trong thời gian 01 năm (12 tháng) của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ với 1 gói thầu.
02/04/2026 14:00
Bên mời thầu Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế bổ sung năm 2025-2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MEDIFOOD
19/12/2025 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ đã đăng tải 8 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 91 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 81 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 10 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 13 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư của 75 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phổi thành phố Cần Thơ là chủ đầu tư có quan hệ với 132 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bao giờ từ bỏ thứ gì hoặc ai mà bạn không thể đi hết một ngày mà không nghĩ về họ. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh