Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 166 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 204 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 295 gói thầu, trong đó có 192 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 90 gói (với 99 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 37 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 286 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 201 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 45 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,77%, Xây lắp 8,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 329.900.583.058 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 320.959.606.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 166 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,77%, Xây lắp 8,08%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 15,15%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 329.900.583.058 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 320.959.606.570 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,71%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT đánh giá HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HẢI ĐĂNG
04/09/2026 15:36
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy văn phòng và phần mềm bản quyền của Bệnh viện Phụ sản Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 1 gói thầu.
03/09/2026 16:54
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Cải tạo, sửa chữa nhà kỹ thuật, nhà điều trị và các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Phụ sản Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 7 gói thầu.
27/08/2026 17:24
Bệnh viện Phụ sản Nam Định đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà kỹ thuật, nhà điều trị và các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
27/08/2026 17:17
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc đấu thầu cho Nhà thuốc bệnh viện năm 2026 - 2027 của Bệnh viện Phụ sản Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
25/08/2026 14:41
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU & ĐẦU TƯ ÁNH MINH
25/08/2026 08:35
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:27
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế vật tư, linh kiện thang máy của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY MITSUBISHI VIỆT NAM
24/08/2026 18:04
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế vật tư, linh kiện thang máy của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:56
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ xét nghiệm Nipt sàng lọc trước sinh và nội tiết năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phụ sản Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ MÁY TÍNH-THIÊN AN
08/04/2026 17:51
Bệnh viện Phụ sản Nam Định công bố kết quả gói thầu Gói thầu thuốc đấu thầu lần 3 – Năm 2025 của Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2
05/11/2025 09:16
Bệnh viện Phụ sản Nam Định công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm toán hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ TÀI SẢN VIỆT NAM
07/07/2025 20:05
Bệnh viện Phụ sản Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm khí sử dụng cho máy phát tia Plasma lạnh hỗ trợ điều trị vết thương.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ PLASMA VIỆT NAM
27/06/2025 15:46
Bệnh viện Phụ sản Nam Định công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt cửa tự động, cửa nhựa lõi thép.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG CƠ KHÍ THIẾT BỊ THUỶ LỢI XUÂN THUỶ
27/06/2025 14:43
Bệnh viện Phụ sản Nam Định đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt cửa tự động, cửa nhựa lõi thép với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:30
Bệnh viện Phụ sản Nam Định công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát, quan trắc môi trường và lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quan trắc và Công nghệ môi trường
23/06/2025 15:53
Bệnh viện Phụ sản Nam Định công bố kết quả gói thầu Cung cấp bộ quà tặng (cốc thủy tinh).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ SẢN XUẤT PHÚC HẢI HÀ
20/06/2025 16:02
Bệnh viện Phụ sản Nam Định đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tư vấn khảo sát, quan trắc môi trường và lập báo cáo đề xuất cấp giấy phép môi trường với 1 gói thầu.
20/06/2025 15:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT đánh giá HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH HẢI ĐĂNG
04/09/2026 15:36
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị máy văn phòng và phần mềm bản quyền của Bệnh viện Phụ sản Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 1 gói thầu.
03/09/2026 16:54
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Báo cáo kinh tế kỹ thuật công trình Cải tạo, sửa chữa nhà kỹ thuật, nhà điều trị và các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Phụ sản Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 7 gói thầu.
27/08/2026 17:24
Bệnh viện Phụ sản Nam Định đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo, sửa chữa nhà kỹ thuật, nhà điều trị và các hạng mục phụ trợ Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
27/08/2026 17:17
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu thuốc đấu thầu cho Nhà thuốc bệnh viện năm 2026 - 2027 của Bệnh viện Phụ sản Nam Định của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1
25/08/2026 14:41
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU & ĐẦU TƯ ÁNH MINH
25/08/2026 08:35
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy photocopy của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 1 gói thầu.
25/08/2026 08:27
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa, thay thế vật tư, linh kiện thang máy của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANG MÁY MITSUBISHI VIỆT NAM
24/08/2026 18:04
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế vật tư, linh kiện thang máy của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 1 gói thầu.
24/08/2026 17:56
Bên mời thầu Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ xét nghiệm Nipt sàng lọc trước sinh và nội tiết năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định với 1 gói thầu.
21/08/2026 16:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định đã đăng tải 37 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định là chủ đầu tư của 204 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 127 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 77 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định là chủ đầu tư của 99 TBMT, trong đó tự mời thầu 82 TBMT, đơn vị khác mời thầu 17 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định là chủ đầu tư của 286 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phụ sản Nam Định là chủ đầu tư có quan hệ với 167 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Rất nhiều cô gái được khuyên lấy người yêu mình sẽ hạnh phúc hơn lấy người mình yêu. Nhưng thực ra chẳng phải, hạnh phúc không nằm ở người mình yêu hay người yêu mình. Hạnh phúc là ở trong lòng bàn tay, biết nắm lấy hay không lại là chuyện khác. "
Cầm Sắt Tỳ Bà
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh