Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 51 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 50 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 39 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 16 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 57 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,87%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.386.599.213 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.511.421.856 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng như sau:
- Có quan hệ với 75 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 94,87%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 5,13%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.386.599.213 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.511.421.856 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,29%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải TBMT Thuê Hệ thống phần mềm Quản lý Bệnh viện (HIS) và Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) năm 2026 của Bệnh viện phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:38
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Gói thầu:Thuê Hệ thống phần mềm Quản lý Bệnh viện (HIS) và Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) năm 2026 của Bệnh viện phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:43
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Gói thầu:Thuê Hệ thống phần mềm Quản lý Bệnh viện (HIS) và Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) năm 2026 của Bệnh viện phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
11/08/2026 07:48
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Gói thầu:Thuê Hệ thống phần mềm Quản lý Bệnh viện (HIS) và Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) năm 2026 của Bệnh viện phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
11/08/2026 07:45
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm chẩn đoán năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức CGTT.
10/08/2026 10:02
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm chẩn đoán năm 2026 – 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:22
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất, vật tư xét nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VẬN CHUYỂN GIAO NHẬN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI ĐẠI MỚI
28/01/2026 16:56
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải TBMT Mua hoá chất, vật tư xét nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2025 11:14
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất, vật tư xét nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
23/12/2025 09:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa để thực hiện bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức và người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THANH THẢO 62
09/12/2025 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Mua sắm Bao bì nilon cho Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đồng Tháp giai đoạn năm 2025 - 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DỊCH VỤ VỆ SINH BẢO TRÂM
22/07/2025 09:08
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Mua thiết bị y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ THƯƠNG MẠI PHÚ BÌNH AN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ NHÂN HÒA
01/07/2025 08:51
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố KQMT gói thầu Mua sắm Bao bì nilon cho Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đồng Tháp giai đoạn năm 2025 - 2026 với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2025 10:33
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố KQMT gói thầu Mua thiết bị y tế năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
12/06/2025 15:03
Bệnh viện Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Mua sắm Bao bì nilon cho Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đồng Tháp giai đoạn năm 2025 - 2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/06/2025 09:29
Bệnh viện Phục hồi chức năng công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VẬN CHUYỂN GIAO NHẬN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI ĐẠI MỚI
04/06/2025 14:29
Bệnh viện Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 09:36
Bệnh viện Phục hồi chức năng đăng tải TBMT Thuê dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại giai đoạn 2025-2026 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/05/2025 13:58
Bệnh viện Phục hồi chức năng đăng tải KHLCNT Mua thiết bị y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
23/05/2025 14:16
Bệnh viện Phục hồi chức năng đăng tải KHLCNT Mua sắm Bao bì nilon cho Bệnh viện Phục hồi chức năng tỉnh Đồng Tháp giai đoạn năm 2025 - 2026 với 1 gói thầu.
21/05/2025 15:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải TBMT Thuê Hệ thống phần mềm Quản lý Bệnh viện (HIS) và Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) năm 2026 của Bệnh viện phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 16:38
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Gói thầu:Thuê Hệ thống phần mềm Quản lý Bệnh viện (HIS) và Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) năm 2026 của Bệnh viện phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:43
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Gói thầu:Thuê Hệ thống phần mềm Quản lý Bệnh viện (HIS) và Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) năm 2026 của Bệnh viện phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
11/08/2026 07:48
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm Gói thầu:Thuê Hệ thống phần mềm Quản lý Bệnh viện (HIS) và Hệ thống thông tin xét nghiệm (LIS) năm 2026 của Bệnh viện phục hồi chức năng của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
11/08/2026 07:45
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải TBMT Mua vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm chẩn đoán năm 2026 - 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức CGTT.
10/08/2026 10:02
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua vật tư y tế, hoá chất, sinh phẩm chẩn đoán năm 2026 – 2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:22
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hoá chất, vật tư xét nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VẬN CHUYỂN GIAO NHẬN XUẤT NHẬP KHẨU THỜI ĐẠI MỚI
28/01/2026 16:56
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải TBMT Mua hoá chất, vật tư xét nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/12/2025 11:14
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải KHLCNT Mua hoá chất, vật tư xét nghiệm năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng với 1 gói thầu.
23/12/2025 09:58
Bên mời thầu Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hàng hóa để thực hiện bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho viên chức và người lao động năm 2025 của chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THANH THẢO 62
09/12/2025 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng đã đăng tải 16 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng là chủ đầu tư của 51 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng là chủ đầu tư của 39 TBMT, trong đó tự mời thầu 34 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng là chủ đầu tư của 57 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phục hồi chức năng là chủ đầu tư có quan hệ với 86 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục tiêu của ngày hôm nay: Cà phê và lòng tốt. Có lẽ là hai tách cà phê, rồi sau đó là lòng tốt. "
Nanea Hoffman
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh