Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 138 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 146 gói thầu, trong đó có 136 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 145 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 123 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,63%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.953.428.019 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.688.278.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên như sau:
- Có quan hệ với 63 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,17 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,63%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.953.428.019 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.688.278.200 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: “Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên” của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
30/07/2026 11:05
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Di chuyển, bảo dưỡng, sửa chữa và lắp đặt lại tài sản, thiết bị tại các cơ sở làm việc của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI QUANG ĐẠT
24/07/2026 17:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thi công của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:41
Bệnh viện Phùng Chí Kiên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển, bảo dưỡng, sửa chữa và lắp đặt lại tài sản, thiết bị tại các cơ sở làm việc.
23/07/2026 16:16
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thiết bị chẩn đoán in vitro phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
10/07/2026 09:07
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: “Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên” của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/07/2026 14:32
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đảm bảo hạ tầng công nghệ thông tin để duy trì, vận hành hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần giải pháp công nghệ AnTech
02/07/2026 11:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên với 3 gói thầu.
29/06/2026 16:52
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TÍN HÀ THÀNH
23/06/2026 09:39
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
23/06/2026 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Phùng Chí Kiên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT, thẩm định KQLCNT gói thầu: “Mua sắm Thiết bị chẩn đoán in vitro phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Trung tâm Y tế thành phố Bắc Kạn”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TÍN HÀ THÀNH
17/06/2025 11:01
Bệnh viện Phùng Chí Kiên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu: “Mua sắm Thiết bị chẩn đoán in vitro phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Trung tâm Y tế thành phố Bắc Kạn”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
17/06/2025 10:59
Bệnh viện Phùng Chí Kiên đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm: “Thiết bị chẩn đoán in vitro phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Trung tâm Y tế thành phố Bắc Kạn” với 3 gói thầu.
16/06/2025 08:54
Bệnh viện Phùng Chí Kiên công bố kết quả gói thầu Gói thầu In tờ rơi và băng zôn tuyên truyền các chương trình Y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở In và Dịch vụ Thương mại Việt Hưng
09/06/2025 09:43
Bệnh viện Phùng Chí Kiên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: Gói thầu In tờ rơi và băng zôn tuyên truyền các chương trình Y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
05/06/2025 11:20
Bệnh viện Phùng Chí Kiên công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô cứu thương loại xe HUYNDAI- STAREX biển kiểm soát 97M.000.23, thuộc Trung tâm Y tế thành phố Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Hạnh
12/05/2025 07:33
Bệnh viện Phùng Chí Kiên đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu, dự toán mua sắm:
Sửa chữa xe ô tô cứu thương loại xe HUYNDAI- STAREX biển kiểm soát 97M.000.23, thuộc Trung tâm Y tế thành phố Bắc Kạn với 1 gói thầu.
06/05/2025 08:55
Bệnh viện Phùng Chí Kiên công bố kết quả gói thầu Ngoại kiểm xét nghiệm năm 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm chuẩn chất lượng xét nghiệm y học
07/01/2025 15:51
Bệnh viện Phùng Chí Kiên đăng tải KHLCNT Ngoại kiểm xét nghiệm năm 2025 tại Trung tâm Y tế thành phố Bắc Kạn với 1 gói thầu.
07/01/2025 15:48
Bệnh viện Phùng Chí Kiên công bố kết quả gói thầu Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm, thiết bị y tế phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Trung tâm Y tế thành phố Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HOÁ CHẤT HOÀNG PHƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ Y TẾ PHƯƠNG TÂY
02/01/2025 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: “Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên” của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
30/07/2026 11:05
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Di chuyển, bảo dưỡng, sửa chữa và lắp đặt lại tài sản, thiết bị tại các cơ sở làm việc của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ THƯƠNG MẠI QUANG ĐẠT
24/07/2026 17:46
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu thi công của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên với 1 gói thầu.
23/07/2026 16:41
Bệnh viện Phùng Chí Kiên đăng tải Dự án đầu tư phát triển Di chuyển, bảo dưỡng, sửa chữa và lắp đặt lại tài sản, thiết bị tại các cơ sở làm việc.
23/07/2026 16:16
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thiết bị chẩn đoán in vitro phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH AN
10/07/2026 09:07
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: “Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên” của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/07/2026 14:32
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đảm bảo hạ tầng công nghệ thông tin để duy trì, vận hành hồ sơ bệnh án điện tử tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần giải pháp công nghệ AnTech
02/07/2026 11:57
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hóa chất, vật tư xét nghiệm phục vụ công tác chuyên môn trong 12 tháng tại Bệnh viện Phùng Chí Kiên của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên với 3 gói thầu.
29/06/2026 16:52
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TÍN HÀ THÀNH
23/06/2026 09:39
Bên mời thầu Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG NAM VIỆT
23/06/2026 09:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên đã đăng tải 12 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên là chủ đầu tư của 138 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 102 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 36 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên là chủ đầu tư của 32 TBMT, trong đó tự mời thầu 20 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên là chủ đầu tư của 145 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Phùng Chí Kiên là chủ đầu tư có quan hệ với 63 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một cảm xúc bất biến của người thấp kém là nỗi sợ hãi – nỗi sợ điều chưa biết, điều phức tạp, điều không thể giải thích. Điều anh ta muốn hơn mọi thứ khác là sự an toàn. "
Henry Louis Mencken
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh