Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 163 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 185 gói thầu, trong đó có 161 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 81 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 140 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 84 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 57 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,06%, Xây lắp 1,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.044.105.225.981 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 771.078.313.984 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 90,41%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức như sau:
- Có quan hệ với 80 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,60 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 95,06%, Xây lắp 1,23%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.044.105.225.981 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 771.078.313.984 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 90,41%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
16/02/2023 17:28
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thay thế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
17/01/2023 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
06/01/2023 13:51
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất, sinh phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
08/12/2022 17:15
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trực tiếp vật tư y tế, hóa chất lần 03 năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
28/11/2022 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu dịch vụ tư vấn lập báo cáo kiểm định công trình khu E tại Bệnh Viện Thành Phố Thủ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
15/09/2022 18:03
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải KHLCNT dịch vụ tư vấn lập báo cáo kiểm định công trình khu E tại Bệnh Viện Thành Phố Thủ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức với 1 gói thầu.
15/09/2022 17:59
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 16:43
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức với 1 gói thầu.
08/09/2022 10:58
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trực tiếp văn phòng phẩm, thiết bị dụng cụ văn phòng, mực in, đồ vải, in ấn phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức với 1 gói thầu.
08/09/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Quận Thủ Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SINH HỌC KIM HÒA PHÁT
16/02/2023 17:28
Bệnh viện Quận Thủ Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thay thế năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dược Phẩm Trung Ương CODUPHA
17/01/2023 14:27
Bệnh viện Quận Thủ Đức công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ AN LỘC
06/01/2023 13:51
Bệnh viện Quận Thủ Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất, sinh phẩm năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DEKA , CÔNG TY TNHH LAVICOM
08/12/2022 17:15
Bệnh viện Quận Thủ Đức công bố kết quả gói thầu Mua sắm trực tiếp vật tư y tế, hóa chất lần 03 năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dược Phẩm Quang Dương
28/11/2022 15:57
Bệnh viện Quận Thủ Đức công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
05/10/2022 10:44
Bệnh viện Quận Thủ Đức công bố kết quả gói thầu dịch vụ tư vấn lập báo cáo kiểm định công trình khu E tại Bệnh Viện Thành Phố Thủ Đức.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Quản lý nhà và Giám định xây dựng
15/09/2022 18:03
Bệnh viện Quận Thủ Đức đăng tải KHLCNT dịch vụ tư vấn lập báo cáo kiểm định công trình khu E tại Bệnh Viện Thành Phố Thủ Đức với 1 gói thầu.
15/09/2022 17:59
Bệnh viện Quận Thủ Đức đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 16:43
Bệnh viện Quận Thủ Đức đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023 với 1 gói thầu.
08/09/2022 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư y tế tiêu hao năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
16/02/2023 17:28
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thay thế năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
17/01/2023 14:27
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
06/01/2023 13:51
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hoá chất, sinh phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
08/12/2022 17:15
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trực tiếp vật tư y tế, hóa chất lần 03 năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
28/11/2022 15:57
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải kết quả gói thầu dịch vụ tư vấn lập báo cáo kiểm định công trình khu E tại Bệnh Viện Thành Phố Thủ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức.
15/09/2022 18:03
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải KHLCNT dịch vụ tư vấn lập báo cáo kiểm định công trình khu E tại Bệnh Viện Thành Phố Thủ Đức của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức với 1 gói thầu.
15/09/2022 17:59
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/09/2022 16:43
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp năm 2022 - 2023 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức với 1 gói thầu.
08/09/2022 10:58
Bên mời thầu Bệnh viện Quận Thủ Đức đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trực tiếp văn phòng phẩm, thiết bị dụng cụ văn phòng, mực in, đồ vải, in ấn phẩm năm 2022 của chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức với 1 gói thầu.
08/09/2022 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức là chủ đầu tư của 163 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 161 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức là chủ đầu tư của 81 TBMT, trong đó tự mời thầu 80 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức là chủ đầu tư của 140 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Quận Thủ Đức là chủ đầu tư có quan hệ với 80 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đôi khi món quà có giá trị nhất được gửi tặng theo cái cách mà bạn không bao giờ có thể ngờ đến. "
S.Young
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh