Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 86 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 82 gói thầu, trong đó có 86 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 20 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 33 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.779.681.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.637.195.524 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 55 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,25 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 87,50%, Xây lắp 12,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 18.779.681.464 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.637.195.524 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 27,38%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Gói thầu :Mua thuốc Generic năm 2026 (Đấu thầu lại) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
04/09/2026 10:47
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Kế hoạch triển khai hồ sơ bệnh án điện tử tại các cơ sở khám bệnh, chữa bệnh trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
03/09/2026 13:43
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công sửa chữa nhà vệ sinh Khoa Khám bệnh-cấp cứu và Khoa Dược – VTYT tại Bệnh viện Tâm thần tỉnh Đăk Lắk của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:30
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Bảo trì định kỳ, tư vấn vận hành Hệ thống xử lý nước thải và lò đốt rác y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 :Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 10:21
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 :Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 08:50
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 :Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02: Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
12/08/2026 13:46
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02 :Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:26
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ xin cấp giấy phép môi trường của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ CÔNG NGHỆ MÔI TRƯỜNG BAN MÊ XANH
06/10/2025 10:47
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Tư vấn lập hồ sơ xin cấp giấy phép môi trường của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
25/09/2025 14:35
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua thuốc Generic (đấu thầu lại).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA
15/09/2025 09:14
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Mua thuốc Generic (đấu thầu lại) với 2 nhà thầu tham gia.
03/07/2025 14:49
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đăng tải TBMT Mua thuốc Generic (đấu thầu lại) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
23/06/2025 10:07
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hóa chất năm 2024-2025 của Bệnh viện Tâm thần tỉnh Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM HOÀNG VŨ
10/06/2025 14:56
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc Dự toán: Mua thuốc phục vụ khám, chữa bệnh năm 2025 – 2026 với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:55
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp thuốc với 1 gói thầu.
05/06/2025 15:53
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Chi phí lập Báo cáokinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD QUANG ANH
28/05/2025 15:04
Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN THIÊN ANH
28/05/2025 15:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Gói thầu :Mua thuốc Generic năm 2026 (Đấu thầu lại) của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
04/09/2026 10:47
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Thực hiện Kế hoạch triển khai hồ sơ bệnh án điện tử tại các cơ sở khám bệnh, chữa bệnh trên địa bàn tỉnh Đắk Lắk của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
03/09/2026 13:43
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thi công sửa chữa nhà vệ sinh Khoa Khám bệnh-cấp cứu và Khoa Dược – VTYT tại Bệnh viện Tâm thần tỉnh Đăk Lắk của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
28/08/2026 15:30
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Bảo trì định kỳ, tư vấn vận hành Hệ thống xử lý nước thải và lò đốt rác y tế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
19/08/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 :Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 10:21
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 :Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/08/2026 08:50
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02 :Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02: Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
12/08/2026 13:46
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải KHLCNT Gói thầu số 02 :Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với 1 gói thầu.
12/08/2026 08:26
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua thuốc Generic năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
07/08/2026 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk đã đăng tải 18 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk là chủ đầu tư của 86 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 49 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 37 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk là chủ đầu tư của 24 TBMT, trong đó tự mời thầu 10 TBMT, đơn vị khác mời thầu 14 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk là chủ đầu tư của 46 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 55 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi không biết điều gì đang chờ đợi mình, hay điều gì sẽ xảy ra khi tất cả kết thúc. Ngay bây giờ tôi biết điều này: có người bệnh và họ cần được chữa trị. "
Albert Camus
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh