Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 101 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 105 gói thầu, trong đó có 100 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 25 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 38 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 96 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 76 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.151.446.024 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.885.861.441 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,06%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa như sau:
- Có quan hệ với 111 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,00%, Xây lắp 8,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 80.151.446.024 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 72.885.861.441 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,06%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, bảo trì thiết bị y tế tại Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Vật tư y tế Thanh Hóa
20/08/2026 08:55
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, bảo trì thiết bị y tế tại Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/08/2026 08:38
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế cho viên chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH May Bông Sen TH
15/06/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa nhiệt độ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM dịch vụ tổng hợp Tuấn Vũ
11/06/2026 08:04
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
09/06/2026 15:23
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
dự toán: May trang phục y tế cho viên chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
09/06/2026 09:16
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá để tài liệu, chứng từ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ Trần Đức
05/06/2026 09:26
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm giá để tài liệu, chứng từ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
02/06/2026 10:04
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 2 khoa Lão khoa và sửa sảnh nhà B thành phòng Phục hồi chức năng - Bệnh
viện Tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Hay
06/05/2026 08:23
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan các khu du tích lich sử kết hợp đi tham quan du lịch tại Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Hạ Long
28/04/2026 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua thuốc Generic bổ sung sử dụng năm 2026-2027 tại bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC DANAPHA , CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BIN BO, Công ty Cổ phần Vinamed, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VIỆT TÍN PHARMA
13/04/2026 16:50
Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính sử dụng tại Bệnh viện Tâm Thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần thương mại Nghĩa Mai
02/07/2025 16:41
Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Máy vi tính sử dụng tại Bệnh viện Tâm Thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
24/06/2025 17:30
Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua vật tư thay thế cho máy điện não, lưu huyết não, máy xét nghiệm sinh hóa, mua huyết áp sử dụng tại Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA, CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN Y TẾ AN SINH
05/04/2025 23:47
Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Mua khối nguồn máy chụp cắp lớp vi tính model Brio CT 325 Sử dụng tại Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VẬT TƯ Y TẾ THANH HÓA
31/03/2025 16:38
Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm: Mua khối nguồn máy chụp cắp lớp vi tính model Brio CT 325 Sử dụng tại Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
31/03/2025 16:31
Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Sửa chữa hàng rào bảo vệ khu xử lý nước thải và làm nhà vệ sinh nhà D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HAY
24/03/2025 15:14
Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán: Sửa chữa hàng rào bảo vệ khu xử lý nước thải và làm nhà vệ sinh nhà D với 1 gói thầu.
24/03/2025 15:11
Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thoát nước mái, lắp đặt hoàn thiện hệ thống điện, gia công lắp dựng lưới chống chuột trần nhà D. Gia công lắp dựng bàn phòng đăng ký khám bệnh và phòng thu viện phí, bàn phòng lấy mẫu xét nghiệm nhà khám bệnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ HAY
31/12/2024 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, bảo trì thiết bị y tế tại Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Vật tư y tế Thanh Hóa
20/08/2026 08:55
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, bảo trì thiết bị y tế tại Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
11/08/2026 08:38
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu May trang phục y tế cho viên chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH May Bông Sen TH
15/06/2026 09:10
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm điều hòa nhiệt độ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM dịch vụ tổng hợp Tuấn Vũ
11/06/2026 08:04
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
09/06/2026 15:23
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu
dự toán: May trang phục y tế cho viên chức, người lao động năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
09/06/2026 09:16
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá để tài liệu, chứng từ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH công nghệ Trần Đức
05/06/2026 09:26
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán: Mua sắm giá để tài liệu, chứng từ năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa với 1 gói thầu.
02/06/2026 10:04
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa nhà vệ sinh tầng 2 khoa Lão khoa và sửa sảnh nhà B thành phòng Phục hồi chức năng - Bệnh
viện Tâm thần của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Dịch Vụ Hay
06/05/2026 08:23
Bên mời thầu Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan các khu du tích lich sử kết hợp đi tham quan du lịch tại Hải Phòng của chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Du lịch Hạ Long
28/04/2026 15:43
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa đã đăng tải 38 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa là chủ đầu tư của 101 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 66 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 35 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa là chủ đầu tư của 25 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa là chủ đầu tư của 96 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Tâm thần Thanh Hóa là chủ đầu tư có quan hệ với 111 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trong cuộc sống bận rộn, chúng ta đôi khi quên mất rằng chúng ta xứng đáng với những điều tốt đẹp, những khoảng khắc vui vẻ và bạn bè thân thương. Vậy nên hãy ghi nhớ điều này. BẠN xứng đáng! "
Katrina Mayer
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh