Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 230 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 294 gói thầu, trong đó có 224 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 59 gói (với 72 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 10 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 245 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 194 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 82 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 76 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,11%, Xây lắp 9,72%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.131.652.491 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.075.976.320 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,01%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai như sau:
- Có quan hệ với 125 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,11%, Xây lắp 9,72%, Tư vấn 4,17%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.131.652.491 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 73.075.976.320 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 18,01%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT HÀ NỘI MỚI
24/08/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải TBMT Mua bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 09:33
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:48
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế phục vụ bệnh nhân của Bệnh Viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT HƯNG
15/07/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế phục vụ bệnh nhân của Bệnh Viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với 1 gói thầu.
15/07/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải nguy hại cho Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG SÔNG CÔNG
10/07/2026 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu:
Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải nguy hại cho Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với 1 gói thầu.
10/07/2026 14:22
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị y tế năm 2026 cho Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
07/07/2026 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp đồng dịch vụ hỗ trợ quản trị hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MQ SOLUTIONS
04/06/2026 09:15
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Hợp đồng dịch vụ hỗ trợ quản trị hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với 1 gói thầu.
04/06/2026 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT HÀ NỘI MỚI
24/08/2026 15:59
Bệnh viện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Tư vấn Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật phần thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH PHÚ HƯNG
04/11/2025 10:00
Bệnh viện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Bảo trì bảo dưỡng máy chụp cắt lớp vi tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN MINH Á ÂU
04/11/2025 09:59
Bệnh viện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Mua dụng cụ y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Trung tâm Y tế huyện Võ Nhai năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU THIẾT BỊ Y TẾ HTH
10/07/2025 15:31
Bệnh viện Võ Nhai đăng tải KHLCNT Tẩy, rửa và xét nghiệm toàn bộ hệ thống đường ống cấp nước cho hệ thống lọc nước RO của máy chạy thận nhân tạo với 1 gói thầu.
10/07/2025 14:13
Bệnh viện Võ Nhai đăng tải KHLCNT Bảo trì bảo dưỡng máy chụp cắt lớp vi tính với 1 gói thầu.
10/07/2025 14:06
Bệnh viện Võ Nhai đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh cho Trung tâm Y tế huyện Võ Nhai năm 2025 với 1 gói thầu.
10/07/2025 09:13
Bệnh viện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tháo dỡ, vận
chuyển, lắp đặt và căn chỉnh hiệu chỉnh hệ thống máy chụp cắt lớp vi tính
model: SUPRIA, hãng sản xuất: Hitachi-Nhật Bản và hệ thống máy trạm
Ziosoft, hệ thống máy in film Konica DryPro 873,
hệ thống máy tính trả kết quả.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ LIÊN MINH Á ÂU
09/07/2025 08:47
Bệnh viện Võ Nhai đăng tải KHLCNT Dịch vụ tháo dỡ, vận chuyển, lắp đặt và căn chỉnh hiệu chỉnh hệ thống máy chụp cắt lớp vi tính model: SUPRIA, hãng sản xuất: Hitachi-Nhật Bản và hệ thống máy trạm Ziosoft, hệ thống máy in film Konica DryPro 873, hệ thống máy tính trả kết quả với 1 gói thầu.
09/07/2025 08:42
Bệnh viện Võ Nhai công bố kết quả gói thầu Dịch vụ tháo dỡ, vận chuyển, lắp đặt và bảo dưỡng 02 máy X-quang Shimazu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ BẮC NAM
09/07/2025 08:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VÀ HÓA CHẤT HÀ NỘI MỚI
24/08/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải TBMT Mua bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
12/08/2026 09:33
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Mua bổ sung hóa chất, vật tư xét nghiệm và thiết bị y tế năm 2026 của Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với 1 gói thầu.
07/08/2026 15:48
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư y tế phục vụ bệnh nhân của Bệnh Viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VIỆT HƯNG
15/07/2026 16:18
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư y tế phục vụ bệnh nhân của Bệnh Viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với 1 gói thầu.
15/07/2026 15:59
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải nguy hại cho Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MÔI TRƯỜNG SÔNG CÔNG
10/07/2026 14:37
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT QUYẾT ĐỊNH
Về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu:
Thu gom, vận chuyển, xử lý chất thải nguy hại cho Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với 1 gói thầu.
10/07/2026 14:22
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thiết bị y tế năm 2026 cho Bệnh viện Võ Nhai của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vạn Niên
07/07/2026 09:24
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải kết quả gói thầu Hợp đồng dịch vụ hỗ trợ quản trị hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP MQ SOLUTIONS
04/06/2026 09:15
Bên mời thầu Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Hợp đồng dịch vụ hỗ trợ quản trị hệ thống phần mềm quản lý bệnh viện năm 2026. của chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai với 1 gói thầu.
04/06/2026 09:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai đã đăng tải 10 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai là chủ đầu tư của 230 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 204 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 26 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai là chủ đầu tư của 72 TBMT, trong đó tự mời thầu 65 TBMT, đơn vị khác mời thầu 7 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai là chủ đầu tư của 245 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Võ Nhai là chủ đầu tư có quan hệ với 125 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Bởi vậy mới nói tình yêu là thứ vừa thực dụng vừa mong manh, chẳng ai có thể mãi đợi chờ trong vô vọng. "
Tự Do Hành Tẩu
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh